• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.

mrtien169

Cho mình hỏi cái này chút, lúc trước mình xài N72, sao đó mình backup contact và còn file VCF, bây giờ mình đổi máy rồi, làm sao mình khôi phục đc contact bây giờ ......THANKS

Kojiro

Super V.I.P
Cho mình hỏi cái này chút, lúc trước mình xài N72, sao đó mình backup contact và còn file VCF, bây giờ mình đổi máy rồi, làm sao mình khôi phục đc contact bây giờ ......THANKS

Nếu bạn backip bằng PC Suite thì bạn dùng restore của PC Suite nạp lại xem sao. Còn nếu bạn dùng ứng dụng cài trên phone để làm thì tìm 1 ứng dụng backup contact có tên tương tự như trên N72 để restore lại thử xem sao.

TraiNgheoHn

mình đang sử dụng phần mềm báo thức nhưng toàn bị liệt phím nghe nhạc.reset thì báo thức xong lại bị.minh remove nhưng vẫn ko được.phải fomat lại máy.mình rất cần phần mềm báo thức ai có phần báo thức mà ko bị liệt phím nghe nhạc cho mình xin với

Đúng rồi,hình như nó bị đụng phần mềm thì phải.Bạn thử dùng cái này xem sao nhé

rinhvh

Mình cài vringo 1.9 trên E 61 nhưng không chạy được chương trình!!kick vào nó cứ trơ trơ!!không biết chương trình này có chạy trên nền python không nữa!!anh e nào biết chỉ mình với!!

Kojiro

Super V.I.P
Mình cài vringo 1.9 trên E 61 nhưng không chạy được chương trình!!kick vào nó cứ trơ trơ!!không biết chương trình này có chạy trên nền python không nữa!!anh e nào biết chỉ mình với!!

Cái đó không cần python để chạy bạn à! Bạn thử cài bằng file này xem sao.

Tuy nhiên, theo mình đọc được thì có lẽ VN sử dụng không được bạn à. Còn vì sao thì bạn đọc đoạn giới thiệu bằng tiếng Anh này nhé. Đòi hỏi hơi nhiều để sử dụng được nó đó. Và nó không phải là 1 ứng dụng nhạc chuông bằng video nhé!

Vringo is a video sharing community which allows you to find and create video ringtones (or Vringos) and then share them with your friends -- all on your phone. Use Vringo to find hot new video ringtones and get them on your phone.

You choose the clips you'd like your friends to see and they choose the clips they'd like you to see. Vringo clips are from the best of movies, TV and music, or created by you, either online or on your phone.

Get connected with your friends through video clips on your phone. Upload video's and send your friends the latest thing going on with you by sharing a video --- all on your mobile phone!

A great feature of Vringo’s free video ring tone service is that even though licensed film clips are available for download, users are also able to upload their own videos.

According to Jon Medved, CEO, Vringo, “Instead of the tried audio ring tone, we want you to experience the fun of video ring tones. When you call your buddy they will see your Vringo and you see theirs. Vringo creates a deeper form of communication as our users share viral videos with each call they make.”

The requirements for the new and free video ring tone service from Vringo would obviously include a higher-end cell phone that can display videos. And, as of now only a small-slice of the mobile phone market seems to be apt for Vringo’s service.

Vringos (Free Video Ring tones) can be sent only to people on a customer’s buddy list, so one does not have to anticipate the age of unwelcomed commercials appearing on their mobile phones out of nowhere.

LeHai85

LandscapePro 1.4 OpenSigned

Ứng dụng hỗ trợ xoay màn hình bằng phím tắt. Hỗ trợ các máy N78/N73/N80/N81/E65/6110/6120.

(Không có máy để test bên không có ảnh đính kèm)

cái này em cài nên máy e50 ko được anh ơi ..xem lại em với ...ko xoay được ..anh có cái nào xoay được không hướng dẫn cho em nhé...em cam ơn

Kojiro

Super V.I.P
cái này em cài nên máy e50 ko được anh ơi ..xem lại em với ...ko xoay được ..anh có cái nào xoay được không hướng dẫn cho em nhé...em cam ơn

Mình cũng đã cài thử trên N95 mà k dc nên mới k có hình cho a e đó. Đành chờ các bạn khác test thử xem sao.

Mà bài giới thiệu của mình cũng nói không hỗ trợ E50.

Chỉnh sửa cuối:

hoangthanh21

Mình dùng Lesxisgoo,cũng khá hay,nhưng minh vẫn đang dùng thử 14 ngày.Ai có
'Thuốc',cho mình xin với.

hoangthanh21

Mình cũng đã cài thử trên N95 mà k dc nên mới k có hình cho a e đó. Đành chờ các bạn khác test thử xem sao.

Mà bài giới thiệu của mình cũng nói không hỗ trợ E50.
Mình test rồi.Nhưng đó là phần mềm Free nên không thể vào settings được.Mà xoay xong nhìn man hình xấu lắm.Mình gỡ luôn ra.;;)

anhxike

Bro nào biết xài bản Lịch vạn niên full không vậy? chỉ tớ với. thank all !!

hoangthanh21

Bro nào biết xài bản Lịch vạn niên full không vậy? chỉ tớ với. thank all !!

Cái đó dễ ợt mà bồ.Bồ cài đặt bản trial,rồi chạy nó lên.Sau đó thoát ra và copy file sau vô ổ c/system/Apps.

gameps3

CẦN GIÚP PHẦN MỀM BÁO THỨC CHO N73ME

mình đang sử dụng phần mềm báo thức nhưng toàn bị liệt phím nghe nhạc.reset thì báo thức xong lại bị.minh remove nhưng vẫn ko được.phải fomat lại máy.mình rất cần phần mềm báo thức ai có phần báo thức mà ko bị liệt phím nghe nhạc cho mình xin với.co 2 bạn cho mình phần mềm nhưng download về ko giải nen toàn báo lỗi.bạn nào có mà đã tes thử rồi cho mình xin với nhé.chắc chắn ko bị liệt phím nghe nhạc hãy gửi cho mình nhe,mình ngai phải reset lại máy lắm.cảm ơn nhiều

hoangthanh21

mình đang sử dụng phần mềm báo thức nhưng toàn bị liệt phím nghe nhạc.reset thì báo thức xong lại bị.minh remove nhưng vẫn ko được.phải fomat lại máy.mình rất cần phần mềm báo thức ai có phần báo thức mà ko bị liệt phím nghe nhạc cho mình xin với.co 2 bạn cho mình phần mềm nhưng download về ko giải nen toàn báo lỗi.bạn nào có mà đã tes thử rồi cho mình xin với nhé.chắc chắn ko bị liệt phím nghe nhạc hãy gửi cho mình nhe,mình ngai phải reset lại máy lắm.cảm ơn nhiều
Của bạn đây.Mình đang dùng N73ME va mình thích phần mềm báo thức này nhất.Vì nó có Rung và có thể hẹn được nhiều lần 1 lúc.Và có thể ghi chú bên dưới được nữa.Thân!;;)

Em_be_hu

Thực ra bạn ko cần cài thêm bất ký cái ji cũng vẫn báo thức dc. Bạn chỉ cần vào Menu, Calenda, sau đó thêm meting, chọn giờ bắt đầu kết thúc. Trong phần Arlam chọn enable, chọn Repeat loại weakly là dc!

tuantrana

mình đang cần tìm chương trình bảo mật tin nhắn (khi muốn xem HỘP THƯ ĐẾN và ĐI) thì bắt buộc phải nhập mật khẩu, bạn nào biết Pm nào hay cho mình xin cái link nhé. cảm ơn nhiều.
bạn nào có thể giúp mình unsign QuickOffice v5.00.Ced-BiNPDA cho mình với nha.
imei: 356995010776087

Chỉnh sửa cuối:

TranNguyenTu

mình đang cần tìm chương trình bảo mật tin nhắn (khi muốn xem HỘP THƯ ĐẾN và ĐI) thì bắt buộc phải nhập mật khẩu, bạn nào biết Pm nào hay cho mình xin cái link nhé. cảm ơn nhiều.
bạn nào có thể giúp mình unsign QuickOffice v5.00.Ced-BiNPDA cho mình với nha.

1. Bạn có thể dùng Advanced.Device.Locks.Pro.v2.00 để bảo mật tin nhắn nhé. PM này không chỉ bảo mật tin nhắn mà còn bảo mất tất cả các CT mà trong điện thoại của bạn (bạn có thể chọn bảo mật 1 chương trình hoặc nhiều CT), để down bạn có thể seach trên 4rum nhé, nếu không được PM cho mình mình sẽ gửi linh cho bạn

* PM này phải signsis nhé bạn

2. để signsis PM QuickOffice v5.00 bạn cần có file *Cer trên cơ sở Imei của bạn. tuy nhiên hiện nay việc lấy file cer là rất khó khăn.

Có một số cách để dùng được PM này:

- Bạn có thể nhờ người lấy file cer tại đây: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=22905

- Hoặc hack phone: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=24966

- Hoặc làm theo cách này: http://pdaviet.net/showthread.php?t=27471

Chỉnh sửa cuối:

tuantrana

Bạn có thể dùng Advanced.Device.Locks.Pro.v2.00 để bảo mật tin nhắn nhé. PM này không chỉ bảo mật tin nhắn mà còn bảo mất tất cả các CT mà trong điện thoại của bạn (bạn có thể chọn bảo mật 1 chương trình hoặc nhiều CT), để down bạn có thể seach trên 4rum nhé, nếu không được PM cho mình mình sẽ gửi linh cho bạn

* PM này phải signsis nhé bạn
Advanced.Device.Locks.Pro.v2.00 nó xung đột với thằng này nè.
SymbianOn Private Call And Sms Guard v3.21 S60v3 K.e.y.gen Patch-BiNPDA-Repacked
2 cái dùng chung, máy nó báo: lổi hệ thống.

Status
Không mở trả lời sau này.