• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.

tiny1990

Phong cách mới cho người dùng S6 V3

-----DOWNLOAD----

cái này hay quá bạn ơi! vui lòng hướng dẫn sử dụng. đã đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng. nhưng đọc xong không biét dùng:mad:)

TranNguyenTu

cái này hay quá bạn ơi! vui lòng hướng dẫn sử dụng. đã đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng. nhưng đọc xong không biét dùng:mad:)

:)):)) mình cũng đang vọc, sẽ hướng dẫn bạn sau nha!!

mrtien169

Nếu bạn backip bằng PC Suite thì bạn dùng restore của PC Suite nạp lại xem sao. Còn nếu bạn dùng ứng dụng cài trên phone để làm thì tìm 1 ứng dụng backup contact có tên tương tự như trên N72 để restore lại thử xem sao.

A Kojiro à, lần trước mình sử dụng PM Backupcontact cho N72, a có thể kiếm PM tương tự như vậy bên S60 3rd dùm e dc ko ....

tiny1990

A Kojiro à, lần trước mình sử dụng PM Backupcontact cho N72, a có thể kiếm PM tương tự như vậy bên S60 3rd dùm e dc ko ....

bạn vào contact => đánh đấu tất cả các tên liên lạc (mark all) ==> option ==> copy to memory card. là xong.

anhxike

Cái đó dễ ợt mà bồ.Bồ cài đặt bản trial,rồi chạy nó lên.Sau đó thoát ra và copy file sau vô ổ c/system/Apps.
hoangthanh21 cho mình hỏi? 5 file mà bạn up lên mình phải cài hết vào dt luôn ỏ sao vậy bạn. Tại mình unrar ra thì file nào cũng giống nhau hết nên không biết xài như thế nào. Có gì chỉ mình với nha. thank bạn.

vnpt1706

xin soft ghi âm phím nóng cho con N73

mình đang cần 1 PM ghi âm phím nóng cho con n73 nhưng tìm mãi vẫn không có.Ai có cho mình xin với

rinhvh

Mình cài chưông trình chương trình vtap,ngày đầu xem video được,qua hôm sau xem thi không được.nó báo" network settings of Media Player might be incorrect".Bạn nào biết cách khắc phục giúp cho mình với!!!!

kennyan

Bạn nào có thể Signed dùm mình cái PM OpLogoChanger002a.sisx thanks trước nghe.
IME:358984011428987

TranNguyenTu

Bạn nào có thể Signed dùm mình cái PM OpLogoChanger002a.sisx thanks trước nghe.
IME:358984011428987

Để signsis PM bạn cần có file *Cer trên cơ sở Imei của bạn. tuy nhiên hiện nay việc lấy file cer là rất khó khăn.

Có một số cách để dùng được PM này:

- Bạn có thể nhờ người lấy file cer tại đây: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=22905

- Hoặc hack phone: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=24966

- Hoặc làm theo cách này: http://pdaviet.net/showthread.php?t=27471

anhxike

các bro oi cho mình hỏi PM pyringer v1.1.0 mình cài rồi mà sao vô không đc vậy. nó cũng không báo lỗi gì, mình nhấp vô nó chỉ nháy máy 1 cái như là refresh vậy.

Xem phim online trên S60 OS9.2 3rd

Có bạn nào biết pm xem phim online trên di động ko, mình chỉ biết có MobiTubia v1.73 thôi mà không biết xài ai biết xin hướng dẫn giúp mình cái.thanks

tiny1990

Có bạn nào biết pm xem phim online trên di động ko, mình chỉ biết có MobiTubia v1.73 thôi mà không biết xài ai biết xin hướng dẫn giúp mình cái.thanks

nay có bản 1.8 rồi đó bạn. xem online thì nhiều. nhưng không biết web nào cho xem online. mình chỉ biết pda.vn thoi ==> xem bằgn realplayer

tiny1990

các bro oi cho mình hỏi PM pyringer v1.1.0 mình cài rồi mà sao vô không đc vậy. nó cũng không báo lỗi gì, mình nhấp vô nó chỉ nháy máy 1 cái như là refresh vậy.

bạn cài thêm ứng dụng Python 1.4.4 nhé đây là bản mới nhất

vnpt1706

Của bạn đây.Ghi âm tắt bằng phím bút chì(Giữ khoảng 2s)

bạn ơi sau nó chỉ ghi âm cuộc gọi mà không có ghi âm phím nóng như bạn nói.Nhưng mà cài vô xài mới có 1 ngày nó bị lỗi rồi ,cho mình xin cái mới đi:(:(

Kojiro

Super V.I.P
bạn ơi sau nó chỉ ghi âm cuộc gọi mà không có ghi âm phím nóng như bạn nói.Nhưng mà cài vô xài mới có 1 ngày nó bị lỗi rồi ,cho mình xin cái mới đi:(:(

Dùng Pm này, phím tắt ghi âm là #0, tắt ghi âm là #7. Reg với 00000.

Kojiro

Super V.I.P
bác nào có cách format máy mà kô cần code kô ?

Có đó bạn! Không dùng code. Dùng code 4mat nhẹ lắm. 4mat 4 ngón cho mạnh: nhấn *, nút gọi, nút số 3 và nhấn nút nguồn, giữ nguyên 10 giây là ok. Nhớ tắt nguồn trước khi làm nhé! Chúc bạn may mắn :)

Status
Không mở trả lời sau này.