• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.

tuantrana

cách format dùng code (*#7073#) và dùng phím (nhấn *, nút gọi, nút số 3 và nhấn nút nguồn), thì cái nào format triệt để nhất hả mấy bạn.

TranNguyenTu

cách format dùng code (*#7073#) và dùng phím (nhấn *, nút gọi, nút số 3 và nhấn nút nguồn), thì cái nào format triệt để nhất hả mấy bạn.

Theo mình biết thì:
- format 4 ngón là triệt
- cách: *#7370# chỉ là đưa máy về lúc xuất xưởng thui, vì một số máy do bị lỗi PM nên có thể làm bằng cách này vẫn cứ "trơ trơ".=))=))

devil13

^^ mình đã làm từ lúc mua máy rồi,mà giờ cài mấy cÁI acm 2.69 với cái spam mesage manager bản mới nó báo access not granted...hix

duc_nd

Các pác cho em hỏi! Em dùng con E61i đã up FW được 2 lần rồi! Nhưng e thấy 2 FW sau này chạy chạm hơn FW rất nhiều! Giờ em muốn đưa con E61i của em về FW gốc có được ko? Xin các pác chỉ giáo hộ em với! Cám ơn các pác!

Bạn vào trang nokia.com đọc kỹ nhé.:O

nguyenducthao

Bạn nào có phần mềm tự động trả lời cuộc gọi theo danh sách số điện thoại đinh sẵn thì cho mình xin (bản tốt nhất đó nghe). Cám ơn.

Kojiro

Super V.I.P
^^ mình đã làm từ lúc mua máy rồi,mà giờ cài mấy cÁI acm 2.69 với cái spam mesage manager bản mới nó báo access not granted...hix

Tiếng Anh mình có hạn, bạn dịch rồi tháo gỡ cho chính mình nhé ;;)

Required application access not granted.

Hint: Check that your certificate can be used to sign all capabilities needed by your application. For example, if you use self-signed certificate, you can only sign basic set capabilities, i.e. NetworkServices, ReadUserData, WriteUserData, LocalServices and UserEnvironment. If your application requires one of the extended capabilities, for example SwEvent, you cannot sign it with self-signed certificate. In this case, apply for developer certificates

Tạm thời là vầy: lỗi đó có nghĩa là file bạn cài chưa được sign cho tất cả các Caps, vì vậy bạn phải xem lại file cer của mình đã được sign cho tất cả các Caps chưa...

Kojiro

Super V.I.P
Cái này mình có rồi. Mình thích dùng Total recall hơn. Hiện mình đang dùng bản 2.0. Nếu bạn có bản mới hơn thì gửi cho mình đi.

Chỉ thấy bản 2.0.2 này thôi. Nếu dùng thì down nhé.

tiny1990

Cho em xin phần mềm chặn tin nhắn chạy ẩn nhé. Không được hiện trong task list. Lỡ con ghệ nó tắt rồi thì con ghệ số 2 lỡ nhắn tin vào thì chết 2 con cá
Em xài cái easy reject => củng tốt tích hợp cả chặn cuoc gọi và tn. nhưng con ghệ em ma lanh lắm. Nó bấm nút C 1 cái là chương trình thoát ra luôn. hoặc chơi game quá tải thì phần mềm tự thoát ra luôn. Có ai chỉ em 1 phần mêm chạy ẩn để chặn không. Em lỡ bắt 1 tay tới 2 con cá rồi. Giúp em đi. không thôi mất cả 2 con

Và có phần mềm nào: Khi tin nhắn tới, đt reo lên => vào xem mesenger mà không thấy tin nhắn không. Muốn xem thì phải vào ứng dụng khác. Củng 1 dạng chặn tin nhắn. Nhưng nó reo chuông đt lên.

Chỉnh sửa cuối:

tiny1990

mình có bản 2.1.1 nè ko biết có mới nhất ko ,chia sẻ

Chỉ thấy bản 2.0.2 này thôi. Nếu dùng thì down nhé.

Cái này mình có rồi. Mình thích dùng Total recall hơn. Hiện mình đang dùng bản 2.0. Nếu bạn có bản mới hơn thì gửi cho mình đi.

đây nè, ngon, bổ, rẽ, nhẹ
Nhược điểm là không chạy ẩn trong task list dể bị tắt lắm.

đăng kí 12345. crick rùi

kennyan

Bạn nào có code của Pm
Symbian.Guru.Phone.Guardian.v1.02.S60v3.SymbianOS9.1
cho mình với Thanks

cuinoob

cài E 65 mà cetificate error contact the application supplier

cài E 65 mà nó báo vậy là sao mấy Bác cetificate error contact the application supplier!giờ khắc phục như thế nào vậy các huynh!chỉ đệ với nha

Status
Không mở trả lời sau này.