• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.

KenVy

Em cho thằng bạn mượn máy (N73ME), chẳng hỉu thế nào mà nó remove kái pm My ringtone của em X-( . Bro nào có thì up cho em nha. Thanks

Mình có cái đó nhưng khi up lên thì ko cho up file zip quá 125 kb, bạn biết up thì chỉ mình up cho.

Kojiro

Super V.I.P
Mình có cái đó nhưng khi up lên thì ko cho up file zip quá 125 kb, bạn biết up thì chỉ mình up cho.

Bạn vào www.mediafire.com rồi up, sau đó copy Direct link copy vào đây nha.

uhm seems like ...remote control gi cũng quên rồi nà...bro giúp dùm ha

Nếu là cái này thì chỉ là dùng PC điều khiển đt bạn à! Không thấy đt điều khiển PC :(

Kobold1609

Cái chương trình webGate...khi tiến hành tạo pass thì nó đòi "Enter old code". Vậy cái này phải điền là gì đây bạn? Mình thử 123, 0000 hay vài cái nữa mà không được. Để thế thì cũng chả được luôn :D.

quangvinhvn

Cái chương trình webGate...khi tiến hành tạo pass thì nó đòi "Enter old code". Vậy cái này phải điền là gì đây bạn? Mình thử 123, 0000 hay vài cái nữa mà không được. Để thế thì cũng chả được luôn :D.

Old code bạn đánh 4 số 0,còn new code bạn đánh tùy ý,confirm bạn đánh lại thêm 1 lần nữa (giống new code nha) -> xài ok

Mình thử rồi, old code 0000
new code 1111
confirm new code 1111, xong nó báo là code changed!! lúc này bạn xài được rùi đấy

chúc vui!

devil13

uhm bro cho hỏi,trong adl 2.0 có cái remote lock là dùng để làm gì vậy bro.máy của em vô help ko được nên ko đọc được hướng dẫn về phần này xin chỉ giáo

Kojiro

Super V.I.P
uhm bro cho hỏi,trong adl 2.0 có cái remote lock là dùng để làm gì vậy bro.máy của em vô help ko được nên ko đọc được hướng dẫn về phần này xin chỉ giáo

Trong hướng dẫn mình chưa bổ sung cái này, nguyên văn nhé Remove lock: Allows you to lock your device, switch on an alarm, and delete confidental data by sending a text message from another phone. Mình đã test mà vẫn không biết chức năng nó là gì :(

Còn chức năng SMS on SIM change kia thì sẽ nhắn SMS vào số mình định sẵn khi thay SIM.

tiny1990

Cho em xin phần mềm bản đồ tỉnh Bình Dương với. tìm trên mạng thì thấy emap. Nhưng cài vào thì chỉ thấy có TPHCM và HN thôi. làm sao để xem đc bản đồ BD trên Emap? huhuhu

kaizuki

anh em bit N95 có pm nào để tìm bài hát bằng 1 đoạn nhạc ko , có cái Track ID mà ko bit xài heee

notalone

em đang tìm "Advanced Device Locks v1.00 for S60 3rd Edition" , tìm mãi mà chả thấy...các anh có thể share cho em với đc ko? vì cái bản lock này thằng samsung i450 của em nó mới nhận hix hix

Last edited by a moderator:

Kojiro

Super V.I.P
em đang tìm "Advanced Device Locks v1.00 for S60 3rd Edition" , tìm mãi mà chả thấy...các anh có thể share cho em với đc ko? vì cái bản lock này thằng samsung i450 của em nó mới nhận hix hix

Kiểm tra tin nhắn nha bạn!

nhodennhau2002

Thắc mắc về ACM

Mình đang dùng ACM v2.63,bạn nào giúp mình cách paste các đoạn ghi âm có sẵn trong máy vào phần Greeting với nhé.Thanks:-??

Bạn nên vào Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft. ‎ nhé. MOD chuyển dùm vào đó nhé

Last edited by a moderator:

kaizuki

cái pm quảng lí bảo mật máy đó ADL2.0 đó anh Koj , sao khi em sign ra thì lại ko ínta dc anh âh

Kojiro

Super V.I.P
cái pm quảng lí bảo mật máy đó ADL2.0 đó anh Koj , sao khi em sign ra thì lại ko ínta dc anh âh

Mình sign và install bình thường bạn à. Mình gỡ bản cũ ra sau đó sign nó, rename tên còn ADL.2. Sign xong cài bình thường.

phuocthanh34

bồ ơi cho mình xin pm AnmiSprite cài vào N73 nhớ signe dùm nhé imei: 353641013611623 cám ơ bồ trước nha

kainz

Cho em hỏi cái pm ADL cài vào N82 nhưng ki có điện thoại đến lại ko xuất hiện số gọi đến, phải nhập mật mã để unlock thì mới thấy số , có cách khắc phục nào khác không các bác ôi !

Kojiro

Super V.I.P
Cho em hỏi cái pm ADL cài vào N82 nhưng ki có điện thoại đến lại ko xuất hiện số gọi đến, phải nhập mật mã để unlock thì mới thấy số , có cách khắc phục nào khác không các bác ôi !

Cái đó là do bạn đã dấu danh bạ, bạn đừng khóa danh bạ là thấy ngay.

Status
Không mở trả lời sau này.