• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.

Kenji1992

avi chất lượng hơn 3gp chứ bạn, 3gp chỉ được cái nhẹ thôi, chứ hình bị vỡ nhiều lắm.

mình sài 3250 thấy 3gp xem được hơn avi mà . nói chung là mỗi người có mỗi suy nghĩ và cách cảm nhận riêng . nên cũng đừng vì chuyện này mà người ta bảo mình sìpam :D

MinhThang

Manager
mình sài 3250 thấy 3gp xem được hơn avi mà . nói chung là mỗi người có mỗi suy nghĩ và cách cảm nhận riêng . nên cũng đừng vì chuyện này mà người ta bảo mình sìpam :D

Ngày nay có rất nhiều pm converter cho chất lượng hình ảnh cũng rất đẹp nhưng không thể nói là 3gp mà hơn avi được vì avi xem trên pm hỗ trợ về chất lượng âm thanh hình ảnh và những tính năng khác đều cho phép người dùng can thiệp vào chỉnh sửa theo ý thích còn 3gp thì không có những tính năng đó.Xong nó chỉ nhẹ về dung lượng mà thôi vì nhẹ hơn nên không thể nói là hơn avi được. đó là nguyên tắc về hình ảnh âm thanh.

Kenji1992

Ngày nay có rất nhiều pm converter cho chất lượng hình ảnh cũng rất đẹp nhưng không thể nói là 3gp mà hơn avi được vì avi xem trên pm hỗ trợ về chất lượng âm thanh hình ảnh và những tính năng khác đều cho phép người dùng can thiệp vào chỉnh sửa theo ý thích còn 3gp thì không có những tính năng đó.Xong nó chỉ nhẹ về dung lượng mà thôi vì nhẹ hơn nên không thể nói là hơn avi được. đó là nguyên tắc về hình ảnh âm thanh.

trời mình đã bảo là tùy vào cảm nhận của mỗi người mà . miễn sao xem fim kết hợp với am thanh tốt là ok rồi :D

drtan83

Bro nào có PM chơi game flash lite 3.0 hay mới nhất,cho mình xin với.mình cám ơn rất nhiều

dinhhaiyt

NAVfone ai bít chỉ giùm em.

cái NAVfone của em báo hết hạn mấy hôm nay,e làm như hướng dẫn vào xóa file trong ổ C rồi cũng ăn thua,cứ định vị cái lại báo hết hạn.E lấy cái thẻ gốc của N95 khác nhét sang cũng bị tương tự.Có bác nào có cách j giúp em với.
Thanks!

Jeep

hồi trước em dùng con dòng S60...e dùng 1 chức năng trong x-plore để thay logo mạng = logo mình tự tạo.Bi h e dùng con N81 và thử mí cái x-plore S60 3rd mà k có chức năng này...nó k có hay nó là 1 dạng chức năng khác..bro nào bít xin chỉ giùm với thx trc

à tiện đây bác nào có phần mềm kapersky mobile có crack k cho e xin lun...e đag xài bản trial hết hạn mất roài hix hix

Last edited by a moderator:

devil13

các bro ơi...giải thích dùm ,hiện nay mỗi khi em restart máy thì nó cứ báo wrong data file??? giúp em với

MinhThang

Manager
các bro ơi...giải thích dùm ,hiện nay mỗi khi em restart máy thì nó cứ báo wrong data file??? giúp em với

'"wrong data file" Tập tin dữ liệu sai, có thể có một pm nào đó có chức năng auto run bị lỗi không khởi động được khi restart máy. cách nhanh nhất là bạn 4mats máy xong cài lại pm ứng dụng hoặc tìm xóa tập tin dữ liệu sai nào đó.

Sylvester89

Mấy bạn ơi,ai có chương trình nào bảo mật dữ liệu như tin nhắn,video,ảnh...thì cho tôi với,cho tôi cái của 3250 và N82 đi.Tôi đã tìm mấy cái trên diễn đàn nhưng khi cài vào ko cái nào cài đc.Giúp tôi với.Cám ơn các bạn trước.

mogas8587

Bác nào có PM ghi âm cuộc gọi giúp em với

em cần pm ghi âm cuộc gọi tự đông mỗi khi nghe hoặc gọi .giúp em với các bác nhé . thank các bác trước

khamnguyen

bạn dùng cái này ngon vô cùng..TotalRecal v 2.1.1.Ghi am cuoc goi.Ok.tại mình không biết đưa lên thôi.bạn gởi mail cho mình đi.tuy có bản TotalRecal v 3.0 rồi nhưng mình thích cái bản cũ hơn.dùng cho cái máy OS9.1+2 luôn

cuongbep

Mấy bạn ơi,ai có chương trình nào bảo mật dữ liệu như tin nhắn,video,ảnh...thì cho tôi với,cho tôi cái của 3250 và N82 đi.Tôi đã tìm mấy cái trên diễn đàn nhưng khi cài vào ko cái nào cài đc.Giúp tôi với.Cám ơn các bạn trước.

Của bạn đây. Chúc vui!
Nếu ko cài đc thì sign nhé. Hoạc hackphone rồi thì khỏi. Lâu quá quên mất rồi.
Cảm ơn KJR!

cuongbep

Có ai biết sử dụng chương trình ShakeSMS ko?? Bày cho mình với. Mình lắc mãi mà chả thấy đc gì cả. Thỉnh thoảng mới đc 1 phát. Nói chung là chưa điều khiển đc nó. Làm ơn chỉ mình cách sử dụng nó cái. Cảm ơn!

Kojiro

Super V.I.P
hồi trước em dùng con dòng S60...e dùng 1 chức năng trong x-plore để thay logo mạng = logo mình tự tạo.Bi h e dùng con N81 và thử mí cái x-plore S60 3rd mà k có chức năng này...nó k có hay nó là 1 dạng chức năng khác..bro nào bít xin chỉ giùm với thx trc

à tiện đây bác nào có phần mềm kapersky mobile có crack k cho e xin lun...e đag xài bản trial hết hạn mất roài hix hix

Logo thì trên S60v3 không làm như vậy được nữa, muốn làm thì bạn theo bài này: http://pdaviet.net/showthread.php?t=12456
Hack phone trước khi cài file trong link này: http://pdaviet.net/showthread.php?t=27364

AutumnWind

Xin lỗi nếu mình post sai topic. Mình nghe nói ss i450 cũng thuộc dòng Symbian 60 v3 phải ko nhỉ? Và làm sao để kết nối nó với máy vi tính vậy? Mình thử = pc Suite nhưng ko được. Thanks!

Xin lỗi nếu mình post sai topic. Mình nghe nói ss i450 cũng thuộc dòng Symbian 60 v3 phải ko nhỉ? Và làm sao để kết nối nó với máy vi tính vậy? Mình thử = pc Suite nhưng ko được. Thanks!

Trong đĩa kèm theo hộp máy có đó bạn. Mìng không biết tên nó nhưng chức năng của nó giônhd như PC suit của nokia:)

Sylvester89

Của bạn đây. Chúc vui!
Nếu ko cài đc thì sign nhé. Hoạc hackphone rồi thì khỏi. Lâu quá quên mất rồi.
Cảm ơn KJR!

Sao tôi dow về nhưng giải nén ra để cho vào mắy thì ko thấy gì vậy.Mà sign như thế nào thế.Bạn làm giúp tôi đc ko.IME của tôi là 351894012305323,đt 3250 nhé.Bạn sign hộ tôi và xem lại phần mềm vừa gửi cho tôi hoặc phần mềm nào khác như tôi xin cũng đc với.Tôi dow về nhưng ko có gì.Tiện bạn giúp tôi cách hackphone luôn đi,tôi mới vào diễn đàn ko rõ lắm.Tôi thank cho bạn rồi đấy.

Status
Không mở trả lời sau này.