• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
ah tại em đang định làm cái logo mạng cho cái đt,mà nghe nói nó cần phải có file gif m71i làm được đúng ko

À! nếu vấn đề đó thì đơn giản, phải nói rõ chứ :D Cái đó thì bạn chỉ cần mở ảnh jpg bằng Paint của window sau đó chọn save as thành dạng gif là xong, đơn giản như đang giỡn :D

huynhduy1

cho mình xin phần mềm quản lý và khóa thư mục cho cái N95 của mình . Tìm mãi mà ko thấy . Pro nào có up len thanks

holitraco

Mọi người cho mình hỏi, có con E50 mình cài vào đó PM office suite 4.60 nhưng không có kkk, giờ muốn remove đi mà nó ko cho remove. Cái này xảy ra tương tự với phần mềm Sheet và Emap 2.0. Cài vào sau đó muốn remove mà không được. Mình đã restart lại để cho máy đóng các chương trình đang chạy rồi remove mà vẫn không được. Ai giúp mình với, thank nhiều nha

Kojiro

Super V.I.P
Mọi người cho mình hỏi, có con E50 mình cài vào đó PM office suite 4.60 nhưng không có kkk, giờ muốn remove đi mà nó ko cho remove. Cái này xảy ra tương tự với phần mềm Sheet và Emap 2.0. Cài vào sau đó muốn remove mà không được. Mình đã restart lại để cho máy đóng các chương trình đang chạy rồi remove mà vẫn không được. Ai giúp mình với, thank nhiều nha

Trước gờ mình mới nghe cài Pm dạng trial thì ko remove được á :D Có thể trong quá trình cài đặt có lỗi xảy ra hay gì đó, bạn thử cài đè vào lại rồi remove nếu không đựoc thì phải 4mat thôi vì trên mobile ko có trình hỗ trợ remove như PC.

thanhnam711

PM ghi âm cuộc gọi Aims Digital Smart Recorder v2.0 S60v3 SymbianOS9.1/2 Unsigned cập nhật ngày 21/08/2008

>>>LOAD Ở ĐÂY<<<

pm này có nghe tiếng "bíp" khi đang ghi âm cuôc gọi không hả bạn?
pm trên có phun không hay chỉ trai ồ thôi :D:D:D:D:D:D

TranNguyenTu

PM này Ful hay không bạn phải signsis nhé. Còn có tiếng Bip hay không nó cũng như PM Ghi âm cuộc gọi khác chủ yếu phụ thuộc vào từng máy, Mình test cài trên máy của mình thì chưa thấy tiếng Bip. Nhưng không chắc máy khác là không có tiếng Bip. Bạnthuwe test trên máy của bạn xem nhé

holitraco

Trước gờ mình mới nghe cài Pm dạng trial thì ko remove được á :D Có thể trong quá trình cài đặt có lỗi xảy ra hay gì đó, bạn thử cài đè vào lại rồi remove nếu không đựoc thì phải 4mat thôi vì trên mobile ko có trình hỗ trợ remove như PC.

Điều này chỉ xẩy ra với đúng officesuite và Sheet cùng Emap còn các phần mềm khác thì vẫn remove bình thường. Để nguyên mình remove thì nó hiện ra unable remove, cài đè sau đó remove thì remove đến nửa nó hiện ra unable deling.

TranNguyenTu

Điều này chỉ xẩy ra với đúng officesuite và Sheet cùng Emap còn các phần mềm khác thì vẫn remove bình thường. Để nguyên mình remove thì nó hiện ra unable remove, cài đè sau đó remove thì remove đến nửa nó hiện ra unable deling.

Nếu vậy bạn phỉa 4mat ĐT mới hết được

sachixsacwee

dùng emtube di bạn. Down vè đổi tên sang .rar sau đó giả nén và nhập Pas: luongtunga.wap.in

Vậy đó. ai có bản mới hơn thì Up lun nha

Hellpro

Cần PM diệt virus và xem phim

bro nào có phần mềm diệt virus mạnh mạnh chút & xem phim định dạng FLV thì share cho e với. Đang cần gấp. Thanks các pác nhiều :D

thanhnam711

trong vòng 24h nữa bài của bạn mà không bị chuyển mình hứa sẽ không bao h vào pdaviet. siêng dò đi, mấy topic trước đầy ra đấy. mỗi cái flv cho n81 của bạn thôi mà lập đến 3 topic.:|:|:-??:-??:-??

kimkimkim

bác này nóng tính ghê......nếu bác thấy thì send link cho bác ấy và vài dòng nhắc nhở được rồi.
Ai cũng muốn học hỏi mà.....

Status
Không mở trả lời sau này.