• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.

tiny1990

Đơn giản thế mà không biết :D Đổi code máy sang tiếng Việt sau đó up fw lại, đơn giản nhất đó :D

đơn giản nhưng cúp điện trong lúc đó là xong đó nghen :)). up tren laptop cho chắc cú hjhj

tottihuynh

KJR ơi, cho mình xin pm IVCM (Mobisophy Interactive Voice Master) đi. Link cũ die hết rùi.hic.hic.....bản cra*** rùi nhá. Dùng cho N95 8g.Thanks

Kojiro

Super V.I.P
Chả có gì chắc chắn khi mất điện thì cũng mất mạng luôn:|

Vẫn được nếu em đã down xong, khi up mất điện sài lap vẫn được mà.

KJR oi! cho em xin soft hi-n-bye 1.04 nha. Box.net can't download

Đây nhé cậu:

KJR ơi, cho mình xin pm IVCM (Mobisophy Interactive Voice Master) đi. Link cũ die hết rùi.hic.hic.....bản cra*** rùi nhá. Dùng cho N95 8g.Thanks

CallMaster nhé!

MinhThang

Manager
Mình đang dùng nokia n95. Mấy ngày nay miình đang tìm soft mà cài password cho mấy cái folder dùng trên n95 đó, bạn nào có những soft cài mật mã cho folder n95 thì giúp mình vơi!

Dùng ADL đi bạn search trên 4rum tìm bản nào thích hợp mà dùng, chúc vui vẻ.

Dùng ADL đi bạn search trên 4rum tìm bản nào thích hợp mà dùng, chúc vui vẻ.

ADL ko khóa được folder anh ạ, chỉ khóa từng app riêng biệt thôi, nếu khóa folder trong hệ thống thư mục máy thì có cách khóa, bác vào thủ thuật hack phone bài 1 dòng cuối có đó ( bài tui post:D), còn khóa trong menu chính thì thua:D

vodang05

Bác nào có flash lite mới nhất cho em với!

Em vừa mới cập nhật FW cho máy N76 vì vậy cái ứng dụng flash lite(ko ro bản nhiu) của em biến mất lun.bây jowf em không biết kiêm ở đâu vì không nhở fien bản,Cái flash co sẵn trong máy thì ko thể chạy được file swf có dung lượng"gọi là lớn so với nó". Bác nó có thì sent cho em nữa. Ah em cũng bị mất luôn cai abby lingvo bác nào có cung cho em xin luôn nhé!Thanks các bác trước nhé!

12345

CHào các sư huynh.... Mình rất cần chương trình tự tắt mở nguồn của nokia e90 sư huynh nào biết cho mình với ,mình cảm ơn nhiều

MinhThang

Manager
CHào các sư huynh.... Mình rất cần chương trình tự tắt mở nguồn của nokia e90 sư huynh nào biết cho mình với ,mình cảm ơn nhiều

Chịu khó search trên diễn đàn BOX v3 có đó bạn chúc vui vẻ.

MinhThang

Manager
Em vừa mới cập nhật FW cho máy N76 vì vậy cái ứng dụng flash lite(ko ro bản nhiu) của em biến mất lun.bây jowf em không biết kiêm ở đâu vì không nhở fien bản,Cái flash co sẵn trong máy thì ko thể chạy được file swf có dung lượng"gọi là lớn so với nó". Bác nó có thì sent cho em nữa. Ah em cũng bị mất luôn cai abby lingvo bác nào có cung cho em xin luôn nhé!Thanks các bác trước nhé!

Dùng bản này đi bạn chúc vui:

Flashlite bản 3.0 là mới nhất. Dòng S60v3 hiện nay chỉ có bản 2.1 và 3.0 thôi, cài hai bản song song trên máy vẫn được nhưng chả cải thiện được mấy:|

MinhThang

Manager
Flashlite bản 3.0 là mới nhất. Dòng S60v3 hiện nay chỉ có bản 2.1 và 3.0 thôi, cài hai bản song song trên máy vẫn được nhưng chả cải thiện được mấy:|

Cải thiện là sao em thì nó vẫn đọc được những file theo tính năng của nó mà,ý em định bảo nó làm gì nữa hả?

thientam255

Cho em hỏi có phần mềm dọn rác dùng cho N73 giống như trên WinXP dzậy đó. Nếu có cho em xin nha. :p Thank nhìu

C

ccc

Guest
Cho em xin đường link : phần mềm Chat Yahoo trên điện thoại mà có thể send webcam trên điện thoại cho bạn bè mình thấy không ạ.Giống như yahoo trên PC dùng webcam đó :(

same

mấy pro chỉ giúp em với ạ, em bam *#7370# để restart máy, nhưng máy báo lock code là sao vậy mấy pro, mong mấy pro chỉ em cách giải code

venusian

Moderator
mình đang dùng ACM v2.67 sử dụng mọi chức năng ddeuf ok nhưng chỉ mỗi chúc năng Divert calls to.... khi vào thì nó chạy divert đang chạy nó báo lỗi erro! Có bác nào biết tại sao bảo em phát. :-??

die_for_love_vn

mấy pro chỉ giúp em với ạ, em bam *#7370# để restart máy, nhưng máy báo lock code là sao vậy mấy pro, mong mấy pro chỉ em cách giải code
Bạn hãy nhập mã số CODE mặc định của máy vào là ok. Mã mặc định thường là 12345. Còn nếu bạn đã thay đối mã thì chỉ việc nhâp mã bạn đã đặt vào. Chúc bạn thành công.

Cho em hỏi có phần mềm dọn rác dùng cho N73 giống như trên WinXP dzậy đó. Nếu có cho em xin nha. :p Thank nhìu
Rác trên điện thoại là những cái gì hả bạn? Mình cũng k;):-??ô bít nữa.=)) Thế nào được gọi là rác trên điện thoại? Cái nào cảm thấy ít khi dùng đến hoặc kô bao giờ dùng đến thì remove đi. Thế thôi.

Status
Không mở trả lời sau này.