• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
Rác trên điện thoại là những cái gì hả bạn? Mình cũng k;):-??ô bít nữa.=)) Thế nào được gọi là rác trên điện thoại? Cái nào cảm thấy ít khi dùng đến hoặc kô bao giờ dùng đến thì remove đi. Thế thôi.

File rác là những File khi bạn cài ứng dụng nó tạo ra mà khi bạn remove pm đó nó vẫn không mất được gọi là file rác vậy mà.

die_for_love_vn

Bác nào bít phần mềm nào ghi âm đươc Radio kô cho em với!! Em seach mãi mà chẳng thấy gì cả. Thank nhiu!! Em muốn ghi âm xong nó có file dạng Mp3.

miu170687

Rác trên điện thoại là những cái gì hả bạn? Mình cũng k;):-??ô bít nữa.=)) Thế nào được gọi là rác trên điện thoại? Cái nào cảm thấy ít khi dùng đến hoặc kô bao giờ dùng đến thì remove đi. Thế thôi.

Bác này cười chuyện gì thế nhỉ ,chưa nghe đến rác dt hay computer ah ?Chắc bác chỉ biết cài và remove :|
---------------------
Bà con cho hỏi có ứng dụng nào tăng chất lượng âm thanh của máy giống pc kô vậy ???

Chỉnh sửa cuối:
C

ccc

Guest
xin mod đừng xóa bài em em thắc mắc vì không tìm ra thôi :(

Cho em xin đường link : phần mềm Chat Yahoo trên điện thoại mà có thể send webcam trên điện thoại cho bạn bè mình thấy không ạ.Giống như yahoo trên PC dùng webcam đó :(

TraiNgheoHn

Cho em xin đường link : phần mềm Chat Yahoo trên điện thoại mà có thể send webcam trên điện thoại cho bạn bè mình thấy không ạ.Giống như yahoo trên PC dùng webcam đó :(

Của bạn đây thử xem sao nhé,thank mình đi nào

C

ccc

Guest
cái này hình như dùng điện thoại làm webcam chứ không phải webcam trên điện thoại khi chat yahoo hả anh :(

C

ccc

Guest
mình thử rồi mà có được dâu cái smartcom nó chỉ quay được camera phía sau với lại vào phần chat yahoo slick hay IM + nó cũng không nhận được cái smartcam đó dùng đễ làm camera...

thientam255

bạn ko bít rác ah. Mấy cái chương trình khi mình remove vẫn còn 1 số file ko đc loại bỏ nhưng ko bít nó nằm ở đâu. Do đó mình cần phần mềm làm giúp việc này. Ai bít giúp em với nha.:((

dinhhaiyt

Em xin phần mềm cắt nhạc cho ĐT

có ai co PM cắt nhạc cho đt ( tương tự như trên N73 ) không share em với.Thanks các bác trước

tal0v3t

bạn ko bít rác ah. Mấy cái chương trình khi mình remove vẫn còn 1 số file ko đc loại bỏ nhưng ko bít nó nằm ở đâu. Do đó mình cần phần mềm làm giúp việc này. Ai bít giúp em với nha.:((
ko có đâu..đừng nằm mơ nữa..lâu lâu 4mat lại máy 1 lần thôi..chứ kái pm đấy..thiên tại cũng ko làm đc :-??

Zenki

Super V.I.P
ActiveFile 1.30.86

Trình quản lý file có thêm file dành cho OS9.3.

Bác FIX link này lại dùm với "Out of BW" rồi :(

HT900

Cần phần mềm hiển thị hình ảnh cho N81

Em đang muốn tìm phần mềm hiển thị hình ảnh khi nghe, gọi toàn màn hình cho Nokia N81. Bác nào có chia sẻ cho em với nhé, em cám ơn.

Status
Không mở trả lời sau này.