• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.

Mr_Tommy

ai giúp em cái mật khẩu của soft Photorite cái :-??. Em đang dùng N73ME.
IME : 358973010820047

devil13

N96 mới quá cũng mệt chứ nhỉ, mình có mua 1 con nhưng mà sài có 2 hôm vì quà mua tặng sinh nhật, thằng em mới gọi điện hồi chiều hỏi thăm sức khẻo, mình có hỏi máy sài ổn chứ, nó trả lời ok. Bạn thử reset lại máy coi hết không.

um mình đã biết nguyên nhân ,hệ điều hành 9.3 này khi cài mấy cái chìa khóa crak vô là máy như bị lỗi,luôn báo tình trạng máy lỗi,và máy sẽ chạy chậm,cũng giống như mình cài cái hello hack fone vô ,nó ko tương thích làm cho máy chạy chậm phải format lại đúng là máy càng mới càng nhiều vấn đề

binhseu

cái đèn phím bị nhấp nháy chắc mặc định nó để chế độ tiết kiệm điện đó, anh thử tắt đi xem sao ?

dig31vn

Cho em xin phần mềm tắt các ứng dụng chạy ngầm cho N73ME với ạ, nhiều lúc máy chạy chậm kinh khủng mà ko biết nó đang mở ứng dụng j >_<

Kojiro

Super V.I.P
Cho em xin phần mềm tắt các ứng dụng chạy ngầm cho N73ME với ạ, nhiều lúc máy chạy chậm kinh khủng mà ko biết nó đang mở ứng dụng j >_<

Dùng HandyTaskman hay Jbaktaskman để tắt các tác vụ đó nhé!

anhxike

nid help!!! PM MBMTool

Có ai biết cách làm cho cái Background trở thành trong suốt trong PM MBMTool ko?:-??
Ở h.1, logo trong suốt (chỉ nhìn thấy chử chứ không như h.2 có nền màu trắng) trông ko đc đẹp lắm :|. logo h.1 là của tổng đài gửi về. Còn logo h.2 là mình làm từ PM MBMTool. Nhưng mò mãi mà ko biết sao để bỏ cái background đó. Bro nào biết thì chỉ với.thank all!!!!!!!!!!!!

Kojiro

Super V.I.P
Có ai biết cách làm cho cái Background trở thành trong suốt trong PM MBMTool ko?:-??
Ở h.1, logo trong suốt (chỉ nhìn thấy chử chứ không như h.2 có nền màu trắng) trông ko đc đẹp lắm :|. logo h.1 là của tổng đài gửi về. Còn logo h.2 là mình làm từ PM MBMTool. Nhưng mò mãi mà ko biết sao để bỏ cái background đó. Bro nào biết thì chỉ với.thank all!!!!!!!!!!!!

Làm theo bài này, logo trắng đen: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=12456

Thử nha!

anhxike

Thank u nhiều nha. Nhừng mờ em thích logo màu hơn. Chắc phải dùng PM nào khác bỏ cái nền đi rồi insert qua MBMTool thôi heheh :)

accountcodes

help Đặt pass khi vao N73

Mong các bạn chỉ giúp.bạn nào bít pm nào hay lam thế nào để khi mở máy thì phải đánh pass ko?

quangvinhvn

Anti Touch v2.0

Thêm 1 ứng dụng chạm vào điện thoại.
Có 2 chế độ để sử dụng:

1 là dùng mật khẩu (pasword), khi ai động vào máy sẽ báo inh ỏi, chỉ nhập đúng mật khẩu mới tắt.

2 là úp điện thoại xuống (movement), khi reng chỉ cần úp điện thoại xuống là hết báo.

Ứng dụng chạy trên nền python và megamodule.

Nghe có vẻ hay thật đấy KJR ạ.Nhưng hình như PM không hỗ trợ dòng 9.1
Mình đã có đầy đủ python rồi,cài c trình vào bộ nhớ máy luôn,nhưng mở ứng dụng thì nó chớp 1 cái thôi,không vào được,bạn nào cài & sử dụng thành công vui lòng share cho mình với.My phone's N73me V mới nhất đã hack.
Thanks so much !!

Kojiro

Super V.I.P
Nghe có vẻ hay thật đấy KJR ạ.Nhưng hình như PM không hỗ trợ dòng 9.1
Mình đã có đầy đủ python rồi,cài c trình vào bộ nhớ máy luôn,nhưng mở ứng dụng thì nó chớp 1 cái thôi,không vào được,bạn nào cài & sử dụng thành công vui lòng share cho mình với.My phone's N73me V mới nhất đã hack.
Thanks so much !!

Sorry bạn! Do cái trên máy chạy bình thường nên không để ý, xem lại thì thấy chỉ dành cho các máy có Accelerometer thôi :p

Thanh_Loi

SmartSettings EPL Skins

Skin cho SmartSettins. Chép file mbm paste vào C:\System\Apps\SmartSettings.

bạn ơi sao mình vào c system apps mà ko tìm thấy smartsetting vậy máy mình đã hack rồi và mình cài bản 2.10 cài trên ổ e nhờ bạn hd lại dum mình với

Status
Không mở trả lời sau này.