• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.

die_for_love_vn

Posted via Mobile Device Các bác dung Slick V 0.45 âm âm ma sao tů nhien em lai kô dung dc nhî?
Ma các bác öi! Cái emTube cua em nó kô download dc la sao?

camovie

Hỏi FontRouter LT for v9 Build20071109 cho 5500

có FontRouter LT for v9 Build20071109 sài cho máy nokia 5500 của mình kô mấy bạn??? mình cài cái có sẵn trên diễn đàn thì nó thông báo application not compatible with phone.

nicknguyen1980

sao bản TTPod v3.1.0 mình cài vào máy nhưng k mở dc chương trình.mỗi lần chạy chương trình thì máy báo lỗi hệ thống.mong các bạn giúp mình ! thanks

Kieu_Phong

sao bản TTPod v3.1.0 mình cài vào máy nhưng k mở dc chương trình.mỗi lần chạy chương trình thì máy báo lỗi hệ thống.mong các bạn giúp mình ! thanks

Cái này hình như là những máy mặc định hỗ trợ tiếng Trung thì mới cài được thì phải, như fw Châu Âu gì đó , máy mình cũng không cài được nên còn nghĩ ngợi gì vh nữa :((

camovie

máy của hack phone chưa , nếu chưa thì phải sign file mới cài được .
mình sign rùi nó mới bị lỗi đó đó ... ??? mấy cái khác cài bình thường ... hix

xiaohuang

Cái này hình như là những máy mặc định hỗ trợ tiếng Trung thì mới cài được thì phải, như fw Châu Âu gì đó , máy mình cũng không cài được nên còn nghĩ ngợi gì vh nữa :((

Máy mình dùng FW Châu âu mà vẫn xài TTPod ngon ơ nè. Trước khi cài cái này phải cài Psiloc Crystal Chinese để giải quyết vấn đề font chữ.

Posted via Mobile Device

056886533

ttpod am thanh rat hay nhung lai ko co english . Ai gioi vh di minh ung ho 2tay . Skin hay bi loi , cac ban co the vao file e/ttpod/skin/v3/*.skn thay doi thong so , vi tri, mau sac , Font chu .v.v rat good .3250 nghe v.3.03 la hay nhat. Sory dang online bang mobi .

Chỉnh sửa cuối:

xiaohuang

Sao chỉnh được chế độ khi ra màn hình Standby không hiện chương trình vậy, nó to mà lại nằm ở giữa, rất khó chịu. Mong bạn dịch ra hướng dẫn nhanh dùm cho mọi người nha.

Để tắt cái Minibar của cái "Thiên Thiên Động Thính" TTPod ở màn hình Standby bạn vào mục 8 chọn mục 3, trong muc 3 (后台) bấm vào mục 1 chọn khoá (关)

Posted via Mobile Device

056886533

Skin cho TTPod

Chép vào C:\ttpod\skins\V3\

Posted via Mobile Device
co skin 176*208 ko kojio cho to di. Có ai can skin 176*208 da chinh sua cua minh ko.
Muon thay doi mang hinh khoi dong cua chuong trinh , cac ban lay 1 tam ãnh chuyen dinh dang sang *.mbm phu hop voi do phan giai mang hinh roi dung xplore doi ten thanh TTSplash.ttb copy vao thu muc c ~e/ttpod/splash . La ok

Chỉnh sửa cuối:

phhuy

Member
các bạn ơi ai có phần mềm mà khi bắn bluetooth ta co thể chuyển thư mục nhận file mặc định lưu file nhạc vừa nhận vào một thư mục nào đó do mình chọn chứ ko lưu vào thư mục tin nhắn ko ví dụ thư mục nhận file nhạc là E:\music chẳng hạn

các bạn ơi ai có phần mềm mà khi bắn bluetooth ta co thể chuyển thư mục nhận file mặc định lưu file nhạc vừa nhận vào một thư mục nào đó do mình chọn chứ ko lưu vào thư mục tin nhắn ko ví dụ thư mục nhận file nhạc là E:\music chẳng hạn

Bạn có thể dùng phần mềm quản lý file máy khác qua BT để copy paste. Hình như tên là BT file transfer:)

traihp9001

Well-Known Member
mình dùng máy N81 . số IMEI là : 356994/01/623824/2
Khi nào rảnh bạnh post dùm mình với nhé. Ấn thanks trước một phát nè.=D>

quên mất ko kiểm tra topic này :D post cái code của Office suite 4.6 cho pác nè :2972109023 hoặc 0507601024

Kojiro

Super V.I.P
có FontRouter LT for v9 Build20071109 sài cho máy nokia 5500 của mình kô mấy bạn??? mình cài cái có sẵn trên diễn đàn thì nó thông báo application not compatible with phone.

Báo câu đó nghĩa là ứng dụng này không phù hợp với máy của bạn. Ko dùng được nhé!

gai

Well-Known Member
ai giúp mình cái này với. hôm bữa úp firmware làm mất cái file cer, bây giờ cài các ứng dụng toàn báo supplie, mình có tham khảo cách lấy file cer trên rom nhưng vào phần đăng kí register không được. bác nào giúp cho mình cái file cer nhé. đa tạ nhiều. thanks

ah quên.. imei mình 357933003662062. mod gộp bài mình giùm. post vội quá quên mất.:p

Kojiro

Super V.I.P
ai giúp mình cái này với. hôm bữa úp firmware làm mất cái file cer, bây giờ cài các ứng dụng toàn báo supplie, mình có tham khảo cách lấy file cer trên rom nhưng vào phần đăng kí register không được. bác nào giúp cho mình cái file cer nhé. đa tạ nhiều. thanks

ah quên.. imei mình 357933003662062. mod gộp bài mình giùm. post vội quá quên mất.:p

Bạn phải tự làm thôi vì hướng dẫn rất kỹ rồi. Mình đủ điều kiện giúp bạn nhưng không nên :D

gai

Well-Known Member
kha kha. mình làm được rồi. làm theo cách của nguyenpa đó. cả tuần nay ăn ngủ không yên với cái vụ hack này. bạn nói cũng đúng, nhờ vã người khác hoài mình cũng ngại quá. thanks bạn. :)

Anbis

Cho mình hỏi xíu, soft chat nào trên Yahoo mà có thể invisible nhỉ ? Em online bằng Fring, bạn bè nó bay vào, làm cho chừng 10 cái cửa sổ thì con 61i của em đơ luôn :(

Kojiro

Super V.I.P
Cho mình hỏi xíu, soft chat nào trên Yahoo mà có thể invisible nhỉ ? Em online bằng Fring, bạn bè nó bay vào, làm cho chừng 10 cái cửa sổ thì con 61i của em đơ luôn :(

Slick 0.45 nha bạn! Có trên 4rum á!

Status
Không mở trả lời sau này.