• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.
Số là có thằng bạn dùng ADL, đặt mật khẩu cho đã rồi giờ quên mất. KJR đã cố gắng tìm file nhưng tìm không ra, dạng như file lưu mật khẩu của thẻ nhớ á. Vậy anh em nào tìm ra tìm giúp nhé, chắc là phải xem dạng hex rồi.

Nó có bị khóa khi bật máy lên không bác:-??
bác kojiro ơi.bác có bản python n78 ko cho e xin với,e đang rất cần để chạy pm menueditor và pm lắc tay.e cảm ơn nhìu

Python có lẽ là cái được hỏi xin nhiều nhất và có nhiều link nhất trên pdaviet, bạn tìm kỹ đi rồi hãy hỏi. Dùng bản 1.44 đó.

Kojiro

Super V.I.P
Nó có bị khóa khi bật máy lên không bác:-??

Python có lẽ là cái được hỏi xin nhiều nhất và có nhiều link nhất trên pdaviet, bạn tìm kỹ đi rồi hãy hỏi. Dùng bản 1.44 đó.

Bật máy lên ok, chỉ có điều ko vào được thôi. mà nó cũng nói khó hiểu, ko nhớ pass sao àm qua bảo vệ ngay từ đầu được hen. Thôi không quan tâm, chủ yếu là nó lưu ở đâu thôi.

Còn N78 a nhớ có python dành riêng hay sao á, không nhớ rõ, tại có 1 python mà N95 cài ko dc do không hỗ trợ.

nguyen87

thanks bác nhìu.e mới và nên ko bít nhìu.khi nào có bác up len cho e nha.e có bản pythonforS60_1_4_2ndEdFP2.sis mà máy báo là ko hỗ trợ

BinhDa

Cần FONT hỗ trợ tốt Việt - Nhật - Anh!

Hiện nay mình thấy một số bạn chép font từ máy tính vào DT sử dụng chung luôn nhưng dung lượng tói thiểu nhỏ nhất cũng trên 20M. Do nhu cầu mình chỉ cần thể hiện tốt 3 ngôn ngữ như : Việt - Nhật - Anh thôi nên tha thiết yêu cầu anh em nào đã chế hay lọc gì đó mà có loại font này thì cho mình xin. Chứ để FONT gốc từ máy tính chép vào nó quá thừa và dung lượng rất lớn làm chậm DT vì phải nạp quá nhiều RAM cho FONT.
Xin chân thành cảm ơn các bạn đã quan tâm đến chủ đề này!=D>

lamnt0702

Hiện nay mình thấy một số bạn chép font từ máy tính vào DT sử dụng chung luôn nhưng dung lượng tói thiểu nhỏ nhất cũng trên 20M. Do nhu cầu mình chỉ cần thể hiện tốt 3 ngôn ngữ như : Việt - Nhật - Anh thôi nên tha thiết yêu cầu anh em nào đã chế hay lọc gì đó mà có loại font này thì cho mình xin. Chứ để FONT gốc từ máy tính chép vào nó quá thừa và dung lượng rất lớn làm chậm DT vì phải nạp quá nhiều RAM cho FONT.
Xin chân thành cảm ơn các bạn đã quan tâm đến chủ đề này!=D>

Lập topic sai vị trí rồi nhé bạn :) Mời bạn vào topic dưới đây để yêu cầu ;)

http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=15527

nguyen87

cảm ơn thanhnam nhìu nha.mình cài cái python của bạn và chạy menueditor dc rồi.cho mình hỏi nha.mình có 3 chương trình lắc tay chuyển nhạc mà cài chay ko đc,bấm vào là đơ ln.3 chương trình đó là shakeMe,Nokmote,xyzwres_unsign.bạn có cách nào làm cho nó chạy đc chỉ mình với.các bác trên diễn đàn có ai bít ko júp e với.e đang xài con n78.cảm ơn mọi ng nhìu

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
cảm ơn thanhnam nhìu nha.mình cài cái python của bạn và chạy menueditor dc rồi.cho mình hỏi nha.mình có 3 chương trình lắc tay chuyển nhạc mà cài chay ko đc,bấm vào là đơ ln.3 chương trình đó là shakeMe,Nokmote,xyzwres_unsign.bạn có cách nào làm cho nó chạy đc chỉ mình với.các bác trên diễn đàn có ai bít ko júp e với.e đang xài con n78.cảm ơn mọi ng nhìu

Các Pm đó chạy trên nền Accelerometer, N78 khác với N95 nên không đùng được thì phải vì chưa có Acce cho N78 (nghe nói N96 có kèm trong fw, ko biết N78 có không).

MrChicken89

Xin PM quản lý file cho N91

Mình dùng N91 mà download mấy cái PM quản lý file S60 v3 mà hok sao cài lên đc.Pác nào có up lên cho mình với.Thanks!

Kojiro

Super V.I.P
Mình dùng N91 mà download mấy cái PM quản lý file S60 v3 mà hok sao cài lên đc.Pác nào có up lên cho mình với.Thanks!

Pm nào cài cũng được hết, bạn cài không được là do bạn chưa sign nó trước khi cài thôi. Khuyên bạn nên hack phone, đã có chủ đề hướng dẫn rồi đó.

Các Pm đó chạy trên nền Accelerometer, N78 khác với N95 nên không đùng được thì phải vì chưa có Acce cho N78 (nghe nói N96 có kèm trong fw, ko biết N78 có không).

N78 hình như làm gì có acc đâu anh:-??
N96 có acc nhưng những phần mềm như ở trên N95 không sử dụng được vì cái accelerometerplugin dành cho N95 không hoạt động trên N96 nên phải chờ plugin mới được viết ra, Ê66 và N85 chung số phận:)

nguyen87

hic,bn vậy ta.e rất thich mấy chương trình đó.e có cài cái acc của n95,cài vẫn được nhưng ko thấy tác dụng j cả.ko bít khi nào mới có đây.bn wa

Status
Không mở trả lời sau này.