• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

thanhlongnd

cho mình hỏi, mình xài E63, dùng trình web mặc định của máy, down những pm mà down xong nó bắt cài đặt luôn ( opera mini, socbay mobile...). Cài xong ko bao giờ còn file cài đặt, lần sau muốn cài lại phải down lại. Nghe nhìu ng nói down xong trc khi cài đặt vào C:/system/dmgr rùi cop file cài đặt ra chỗ khác, mình làm y chang nhưng ko có file nào trong đó. Có bác nào biết vụ này ko ?

neo1105

cho mình hỏi, mình xài E63, dùng trình web mặc định của máy, down những pm mà down xong nó bắt cài đặt luôn ( opera mini, socbay mobile...). Cài xong ko bao giờ còn file cài đặt, lần sau muốn cài lại phải down lại. Nghe nhìu ng nói down xong trc khi cài đặt vào C:/system/dmgr rùi cop file cài đặt ra chỗ khác, mình làm y chang nhưng ko có file nào trong đó. Có bác nào biết vụ này ko ?

Đúng rồi, theo mình biết những dòng máy cũ của Nokia mà dùng trình duyệt mặc định của máy để down PM về thì phải cài đặt ngay, ko có lựa chọn save vào đâu cả, nếu ko cài đặt thì mất ngay. Từ E 75 mình dùng thì đã tự save file down load về E/Download. Với những dòng máy cũ thì chỉ còn cách dùng trình duyệt khác, Opera mini chẳng hạn.

saobang02

ai bit cách sủ dụng phần mềm Bt_Horror chỉ cho em với. hình như là dùng Bluetooth gửi cho ai đó.người đó chấp nhận thì......!

langthanh

Mình mua 1 em E75 hàng lậu, không có thẻ nhớ chinh hãng :(. Không biết thẻ nhớ kèm theo máy hàng công ty có phần mềm gì hay không. Nếu bác nào có cho mình file iso của em nó được không ạ. Xin cảm ơn các bác nhiều :D

trongkham

bác nào có chương trình chụp ảnh màn hình cho n82 không,em cài Super Screenshot v1.03 S60v3 S60v5,bản việt hóa của VIETLONG nhưng chụp ảnh màn hình chỉ ra mấy tấm ảnh trắng xóa không thấy hình chụp của màn hình đâu cả,mong các bác giúp em,thanks nhiều

saobang02

ai bit cách sủ dụng phần mềm Bt_Horror chỉ cho em với. hình như là dùng Bluetooth gửi cho ai đó.người đó chấp nhận thì......!

MinhThang

Manager
bác nào có chương trình chụp ảnh màn hình cho n82 không,em cài Super Screenshot v1.03 S60v3 S60v5,bản việt hóa của VIETLONG nhưng chụp ảnh màn hình chỉ ra mấy tấm ảnh trắng xóa không thấy hình chụp của màn hình đâu cả,mong các bác giúp em,thanks nhiều
Bạn lấy mấy bản VH của VIP Troly đó, dùng rất tốt có chế độ chụp 1 tấm hoặc vài tấm liên tục.
xin hỏi mọi người đã hack được n95 ban v31 chưa vậy
N95 v31 đã có cách Hack lâu rồi mà bạn, xem cách Hack cho các máy có Ver mới bạn nhé.

saobang02

timem_123go

Đây là chủ đề Thảo luận, yêu cầu các vấn đề về Soft cho anh em. Các đề nghị sẽ được mọi người trả lời trong thời gian sớm nhất có thể để đáp ứng nhu cầu của các bạn.

Chủ đề này là chủ đề tiếp nối cho chủ đề cũ đã 200 trang, tại: http://pdaviet.net/showthread.php?t=15527

Qui định post bài trong chủ đề này vẫn như cũ. Các bài viết lập riêng rẽ để thảo luận các vấn đề nằm trong phạm vi điều chỉnh của chủ đề này sẽ bị gộp vào đây.

Thay mặt BĐH SYMBIAN
Kojiro

Bạn ơi, mình tìm từ điển Anh Việt (Lạc việt) mà không thấy ở đây. Bạn cho mình link nha.
trân trọng cám ơn bạn.

kissandbye

em cần pm resize game java tại cá màn hình của em pé tí ít thông dụng 208-208 n5500 ấy.Ai có send em với.Thanks nhiều:(

kissandbye

Không có pm nào như thế đâu bạn.

hix thế mà mấy ông bên box game cứ kêu có làm em tìm mãi:(.Thế ai có font chữ bt giống máy mà hỗ trợ unicode không send em với ạ máy em không có font tiếng việt mà:)

TruongHan

Super V.I.P
hix thế mà mấy ông bên box game cứ kêu có làm em tìm mãi:(.Thế ai có font chữ bt giống máy mà hỗ trợ unicode không send em với ạ máy em không có font tiếng việt mà:)
Không có pm nào như thế đâu bạn
Phần mềm resize java game có mà anh Thắng
Bạn resize màn hình 176x208 mà chơi(PC của bạn đã cài NET Framework nhé ),font thì cài cái này thử xem

datoimaydau

mấy bạn ơi, cho mình xin cái pm diệt virút nào tốt tốt và dùng được lâu lâu nha
tk nhìu nhìu

Status
Không mở trả lời sau này.