• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

ch0kjuv0

Em post bên kia mà không ai trả lời nên post lại bên này mấy anh trả lời giúp em nhé. Thanks trước hen
CHo em hỏi có phần mềm nào có thể đọc được số điện thoại gọi, nhắn tin đến ko.( đọc số chứ không phải đọc tên nhé, vì tên trong danh bạ viết theo kiểu teen nên nó đọc không hiểu gì hết).
Em thấy trên máy của hãng QMobile kiểu giống E61 có cái chức năng này hay quá ak. Cứ mỗi lần bấm số gọi ai hoặc ai gọi tới là nó đọc số điện thoại lên.
MOnh các bác chỉ giúp em ạ.

DinhTuan

Em post bên kia mà không ai trả lời nên post lại bên này mấy anh trả lời giúp em nhé. Thanks trước hen
CHo em hỏi có phần mềm nào có thể đọc được số điện thoại gọi, nhắn tin đến ko.( đọc số chứ không phải đọc tên nhé, vì tên trong danh bạ viết theo kiểu teen nên nó đọc không hiểu gì hết).
Em thấy trên máy của hãng QMobile kiểu giống E61 có cái chức năng này hay quá ak. Cứ mỗi lần bấm số gọi ai hoặc ai gọi tới là nó đọc số điện thoại lên.
MOnh các bác chỉ giúp em ạ.

hình như là không có đâu bạn ơi,mình chỉ biết phần mềm đọc số lúc mình bấm số gọi đi thôi

hoangdateh

Cả nhà bik chương trình nào dúng như chương trình SensyScan ,nhưng thay vì chụp ảnh thì nó kêu lên hok,mình mún nó quay cái đèn laze , khi cóa người đi wa thì đèn chớp nháy làm chương trình này kêu lên để làm 1 cái chống trộm như trong film ý :D,(nội dung chỉ là fần mềm tương tự SensyScan nhưng thay chức năng chụp thành fát lên tiêng kêu thui :D )share cho mình zới nhak.thanks

momvip9

Anh họ mình có con E71 mà không biết dùng, chỉ để nghe gọi, thấy phí quá. Mình mới xin file cert va KKK để sign mấy file hack máy cho ông ấy. Các pro đã rất nhiệt tình cho mình cert và key rồi. Mình cũng đã down cái phần mềm sign trên PC, nó có hai cái là signer.exe và signtool.exe. Minh để cùng hai file exe này và các file sis mà mình muốn sign trong cùng một folder. Nhưng mà khi dùng signer để sign file sis thì nó toàn báo là:

Signtool.exe is not recognized as an internal or external command
operable program or batch file.
Signing Unsuccessful.
Press any key to continue...

Hình như là không sign được thì phải, mình cũng tìm thử coi có cái file sis mới nào nó nhảy ra không nhưng mà không thấy gì?

Vậy là sao nhỉ? Các pro giúp mình vụ này nha!

Bên box cung cấp file cert quy định không được thắc mắc nên mình sang bên này nhờ các pro, mong sớm được giải quyết!

Thanks

tanhienduc

mình xài n81,có 1 số hình ảnh và phim nhạy cảm trên thẻ nhớ,thế là khi mở bộ sưu tập lên là nó hiển thị hết,làm sao để giấu đin đây,mong các bác chỉ dùm

momvip9

mình xài n81,có 1 số hình ảnh và phim nhạy cảm trên thẻ nhớ,thế là khi mở bộ sưu tập lên là nó hiển thị hết,làm sao để giấu đin đây,mong các bác chỉ dùm

Cái này thì có rất nhiều ứng dụng bảo mật dữ liệu giúp bạn có thể ẩn file hoặc là không cần ẩn nhưng mà cài đặt password cho file đó. Hoặc có thể đặt password cho các chương trình xem ảnh hoặc xem video để người khác không vào xem được. Vì có khá nhiều phần mềm khác nhau có thể giúp bạn điều này nên bạn chịu khó tìm và dùng thử và chọn cái nào mà mình thích nhé!

Hoden

Super V.I.P
Anh họ mình có con E71 mà không biết dùng, chỉ để nghe gọi, thấy phí quá. Mình mới xin file cert va KKK để sign mấy file hack máy cho ông ấy. Các pro đã rất nhiệt tình cho mình cert và key rồi. Mình cũng đã down cái phần mềm sign trên PC, nó có hai cái là signer.exe và signtool.exe. Minh để cùng hai file exe này và các file sis mà mình muốn sign trong cùng một folder. Nhưng mà khi dùng signer để sign file sis thì nó toàn báo là:

Signing Unsuccessful.

Hình như là không sign được thì phải, mình cũng tìm thử coi có cái file sis mới nào nó nhảy ra không nhưng mà không thấy gì?

Bên box cung cấp file cert quy định không được thắc mắc nên mình sang bên này nhờ các pro, mong sớm được giải quyết!

Thanks
đưa cer và kkk đây mình sing giúp .bạn xài máy j

DinhTuan

Posted via Mobile Device
Ban dung xplore,toi thu muc chua fim va hinh,bam fim 6 roi danh dau het 3 o luon,the la xong. Hinh nhu co cac phan mem bao mat do,may cai nay dung pass,minh khong biet co cai nao giau duoc ko, nen de bi nghi ngo la tang tru van hoa fam doi truy lam nha

Hoden

Super V.I.P

Signing Unsuccessful.

Thanks
herrrre/.....mình sign giúp bạn rồi nhé

z01222282682

cho em hỏi cái power mp3 bản mới nhất tai sao không cập nhật nhạc được,xóa pm khỏi dt cũng không được,cài đè lên cũng không được,chỉ còn cách 4mat máym,nhưng mổi lần 4mat thì hợi bị lâu,ae ai biết thì chỉ cách trị bệnh pm đó dùm em nha :D thank

MinhThang

Manager
cho em hỏi cái power mp3 bản mới nhất tai sao không cập nhật nhạc được,xóa pm khỏi dt cũng không được,cài đè lên cũng không được,chỉ còn cách 4mat máym,nhưng mổi lần 4mat thì hợi bị lâu,ae ai biết thì chỉ cách trị bệnh pm đó dùm em nha :D thank

Xóa mà sao không được bạn, tắt máy khởi động lại vào xóa xem có được không.

hoangdateh

Cả nhà bik chương trình nào dúng như chương trình SensyScan ,nhưng thay vì chụp ảnh thì nó kêu lên hok,mình mún nó quay cái đèn laze , khi cóa người đi wa thì đèn chớp nháy làm chương trình này kêu lên để làm 1 cái chống trộm như trong film ý :D,(nội dung chỉ là fần mềm tương tự SensyScan nhưng thay chức năng chụp thành fát lên tiêng kêu thui :D )share cho mình zới nhak.thanks

hic sao hok ai giúp zậy :(

bluedragon0307

Ai hướng dẫn mình xài VirtualKey với, nhờ lâu rồi mà ko thấy trả lời:( Nếu dai quá thì PM mình vào hòm thư 4rum nha. Thanks nhiều

hienvalinh

ai có phần mềm nào xoay màn hình cho nokia Ê63 giống iphone không. mấy máy kia có không lẽ Ê63 lạ không có.

Status
Không mở trả lời sau này.