• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

buidoi79

Lính mới xin được giúp đỡ! Mình dùng N81 8G, mình cài pm xoay màn hình LandcapePro1.5 nhưng không sử dụng được. Không vào được, cứ bị văng ra khi click vào. Mình ko biết nguyên nhân tại sao. Máy mình đã hack rồi. Bạn nào biết xin chỉ giáo, có bản mới hơn hoặc pm tương tự chia sẻ cho mình với. Xin chân thành cảm ơn!

Auto

Nhờ kojiro or pác nào khi rảnh rổi tim giúp e tất cả các version của Animspritelite với!
Thanks nhiều...
Please :(
Posted via Mobile Device

Auto

Của bác được đáp ứng rồi mà:-??

tất cả giọt tình ơi :D
Trước có cài 1bản xài god lắm nhưng xóa mất rồi, k nhớ bản mấy...nay cài bản mới nó bị đụng với soft nào nên chứng lắm!
Có 1bản đc nhưng wên mất rồi, giờ mò kim đáy bể :((

Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
tất cả giọt tình ơi :D
Trước có cài 1bản xài god lắm nhưng xóa mất rồi, k nhớ bản mấy...nay cài bản mới nó bị đụng với soft nào nên chứng lắm!
Có 1bản đc nhưng wên mất rồi, giờ mò kim đáy bể :((

Posted via Mobile Device

Bạn nói thế mình mới mò kim đáy bể đây, không search như vậy được. nếu bạn cần quá thì tự lên google search vậy. Mình chỉ đáp ứng yêu cầu cụ thể thôi.

nima1984

Splus FakeCaller v1.1b S60v3 SymbianOS9.x

Ứng dụng nhá máy.

Post lại phần mềm này đi bác ơi,bác pót nhầm cái PM FACALLER hiển thị ảnh người gọi đến rồi :( mình đang cần gấp để khủng bố laik những thằng nhá máy con mái mình =)) nhanh bác nhé !thanks bác ;)

buidoi79

Lính mới xin được giúp đỡ! Mình dùng N81 8G, mình cài pm xoay màn hình LandcapePro1.5 nhưng không sử dụng được. Không vào được, cứ bị văng ra khi click vào. Mình ko biết nguyên nhân tại sao. Máy mình đã hack rồi. Bạn nào biết xin chỉ giáo, có bản mới hơn hoặc pm tương tự chia sẻ cho mình với. Xin chân thành cảm ơn!

Ai biết bày cho tôi với nào! Có vẻ như không ai muốn giúp mình thì phải. Hic hic.:-/

Kojiro

Super V.I.P
Post lại phần mềm này đi bác ơi,bác pót nhầm cái PM FACALLER hiển thị ảnh người gọi đến rồi :( mình đang cần gấp để khủng bố laik những thằng nhá máy con mái mình =)) nhanh bác nhé !thanks bác ;)

Mình không test PM đó :) Thấy tên của file cài đặt cũng vậy nên chắc tác giả nhầm -?? nếu muốn phá máy thì bạn search Pm Jeer nhé! Đã có bài hướng dẫn trong diễn đàn.

Ai biết bày cho tôi với nào! Có vẻ như không ai muốn giúp mình thì phải. Hic hic.:-/

Muốn giúp bạn lắm nhưng không có máy để test, bạn phải đợi ai dùng qua máy này giúp bạn thôi.

q630666

Ai có phần mềm lấy bỏng ngô từ N95 không.E tìm mãi không thấy.

HotelHoangMinh

Mình xài con N73. Có cách nào khi gọi cho người khác không cần đưa lên tai, chỉ cần nhìn màn hình vẫn biết bên kia bắt máy không vậy các bác.

tu2179

Mình xài con N73. Có cách nào khi gọi cho người khác không cần đưa lên tai, chỉ cần nhìn màn hình vẫn biết bên kia bắt máy không vậy các bác.

đề nghị bạn xem lại cách viết của mình. Ngay cả anh KJR còn không viết kiểu đấy.

Nhìn màn hình thấy bắt đầu đếm giây là biết ngay chứ sao cần phần mềm làm gì:|

Kojiro

Super V.I.P
Ai có phần mềm lấy bỏng ngô từ N95 không.E tìm mãi không thấy.

Bạn đang hỏi nhiều nới 1 vấn đề đó. Vấn đề kia đã có người trả lời cho bạn rồi, dùng PyPiwo.

Nhắc nhở không được dùng định dạng in đậm và tô màu văn bản.

Nhìn màn hình thì nhìn màn hình là thấy hiện giây nếu On chế độ Show duration của máy.

malai_man

E65 Các cao thủ giúp em với

em đang dùng điện thoại E65, khi em cài phần mềm đều báo "ertification error"
hoặc "expried certificate".
các bác giúp em với.....
thank you very much.

Status
Không mở trả lời sau này.