• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

die_for_love_vn

Cảm ơn bạn nhiều, mình đã cài nhưng không dùng được. Chẳng thấy nhúc nhích gì cả:-?
Bạn mở rotateMe lên nhấn options sau đó chọn rotate ở dòng đầu tiên là nó xoay ngay. Tó dùng ok lắm, bạn thử lại xem nào. Chúc thành công nha!

Posted via Mobile Device

convit161

Mình xai cái 5700,đag dùng pm nghe nhạc sẵn của máy,tự dưng bữa nay refresh lại music library là không bật nhạc dc nữa,ai biết giúp với
Posted via Mobile Device

buidoi79

Bạn mở rotateMe lên nhấn options sau đó chọn rotate ở dòng đầu tiên là nó xoay ngay. Tó dùng ok lắm, bạn thử lại xem nào. Chúc thành công nha!

Posted via Mobile Device

Thôi đành chia tay nó vậy, chắc bị xung đột ở đâu đó rồi. Dù sao cũng xin cảm ơn bạn đã nhiệt tình. Mình sẽ chờ xem có cái nào khác dùng được không. Các pro ai biết thì chỉ giáo giùm.

die_for_love_vn

Mình xai cái 5700,đag dùng pm nghe nhạc sẵn của máy,tự dưng bữa nay refresh lại music library là không bật nhạc dc nữa,ai biết giúp với
Posted via Mobile Device
Bạn khởi động lại máy đi xem nào? Nếu vẫn kô được thì fomat lại máy là ok.

Posted via Mobile Device

Auto

Ai có pm hẹn giờ gữi tn thì share e với nhé!
:)
Posted via Mobile Device

coisatgai

Bạn vào đây nhé và làm theo hướng dẫn http://pdaviet.net/showthread.php?t=22905

bạn search ở đây đi http://pdaviet.net/showthread.php?t=15104&highlight=remote&page=21
Còn cài đặt thì bạn chỉ việc down về, copy vào thẻ nhớ hoặc máy. Sau đó vào Appilcation tìm đến file đó và...:pchắc là bạn biết phải làm j rồi hả? Hoặc dùng pc suite

mình đã làm theo cách bạn chỉ ,lấy được cer rồi nhưng ko thể nào signed được...:(.signed xong cài lên máy vẫn báo chứng chỉ hết hạn,hay là cer này ko làm được với 5800 nhỉ?có ai dùng 5800 rồi mà cài được PM chưa?chỉ giúp mình với:((mua máy cả tuần rồi mà ko thể nào cài đc PM,buồn ghê

die_for_love_vn

mình đã làm theo cách bạn chỉ ,lấy được cer rồi nhưng ko thể nào signed được...:(.signed xong cài lên máy vẫn báo chứng chỉ hết hạn,hay là cer này ko làm được với 5800 nhỉ?có ai dùng 5800 rồi mà cài được PM chưa?chỉ giúp mình với:((mua máy cả tuần rồi mà ko thể nào cài đc PM,buồn ghê
Mình kô dùng 5800 nên kô có máy để test. Vậy nên mình cũng kô bít phải làm j. Sorry nha!

Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
Ai có pm hẹn giờ gữi tn thì share e với nhé!
:)
Posted via Mobile Device

PM thì có mà không thấy cái nào khả dĩ, sài thấy được hết à :( Nếu muốn bạn có thể test PM SMSTimer, nói trước nó dở lắm nha :D

q630666

Cho em hỏi máy em mới fomat.E fomat cả máy cả thẻ rồi mà cài 1 số ứng dụng xong giơ khi khởi động lại nó hiên lên Đang cài đặt thế là làm sao hả các bác.E dùng N95.

Auto

Cho em hỏi máy em mới fomat.E fomat cả máy cả thẻ rồi mà cài 1 số ứng dụng xong giơ khi khởi động lại nó hiên lên Đang cài đặt thế là làm sao hả các bác.E dùng N95.
Có khi nào format chưa thành công k kà :-??
format thẻ trước rồi mới format máy nha pác ;)
Nên đặt thẻ trong máy để dùng máy format chứ đừng lạm dụng pc để 4mat nha!
Và 4mat máy lại 1lần nữa...bảo đảm máy sẽ như mới đấy ;)
Posted via Mobile Device

Zenki

Super V.I.P
Nếu bị tình trạng vậy thì vào \private\10202dce xóa các file .sis ở trong đó đi là được

q630666

cám ơn 2 bác đã quan tâm.E làm theo cách của bác Zenki .Bác Auto thì trả lời theo cách mà ai cũng biết.Hehe

txhoang127

các bác ơi giúp với! tớ đang sài con Nokia E63. Có cách nào để con E63 kết nối Internet qua wifi của laptop ko?
1 câu nữa là: ở công ty tớ có wifi nhung mà muốn vào internet thì phải set proxy:( bác nào bít set cho con E63 làm ơn chỉ hộ tớ với
PS; các bác hướng dẫn kỹ 1 tí nhé:D tớ hơi gà8-|
Thanks các bác!

convit161

Bạn khởi động lại máy đi xem nào? Nếu vẫn kô được thì fomat lại máy là ok.

Posted via Mobile Device

mình format máy, format thẻ nhớ, up fimware lên 5.11 luôn rồi mà cũng không xong, sắp bó tay. Mà tự nhiên up FW lên máy nhanh hết pin hẳn, bình thường xài hơn 2 ngày nghe nhạc suốt không sao, bữa nay để không chưa được 1 ngày hết pin rồi!

Chắc là bác có FW mới nên chọc ngoáy cài phần mềm nên nhanh hết pin là đúng. Cài nghịch xong xuôi rồi sạc đầy xem được bao lâu. Up fw đa số là cài thiện thời gian chờ đó.

die_for_love_vn

mình format máy, format thẻ nhớ, up fimware lên 5.11 luôn rồi mà cũng không xong, sắp bó tay. Mà tự nhiên up FW lên máy nhanh hết pin hẳn, bình thường xài hơn 2 ngày nghe nhạc suốt không sao, bữa nay để không chưa được 1 ngày hết pin rồi!
Đúng rồi đó, lúc up xong fw mói bạn chưa sạc lại fải kô? Thế còn vụ update music library ok chứ?

Posted via Mobile Device

convit161

Đúng rồi đó, lúc up xong fw mói bạn chưa sạc lại fải kô? Thế còn vụ update music library ok chứ?

Posted via Mobile Device
hình như tại cái music player sẵn trong máy chạy làm nó nhanh hết pin hay sao áh, bữa nay tắt hẳn không cho nó chạy ẩn thì pin xài lại bình thường. còn vụ update music library bó tay rồi, chắc khỏi xài PM nghe nhạc sẵn của máy nữa quá, hơi bất tiện mà chắc phải chịu thôi. Đang kiếm Pm player khác, anh em tư vấn giùm với

MinhThang

Manager
hình như tại cái music player sẵn trong máy chạy làm nó nhanh hết pin hay sao áh, bữa nay tắt hẳn không cho nó chạy ẩn thì pin xài lại bình thường. còn vụ update music library bó tay rồi, chắc khỏi xài PM nghe nhạc sẵn của máy nữa quá, hơi bất tiện mà chắc phải chịu thôi. Đang kiếm Pm player khác, anh em tư vấn giùm với

TTPod đó bạn, rất hay và giao diện rất nhiều cho bạn lựa chọn.

davidboy09

mấy anh ơi cho em hỏi, tại sao em vừa cài TTPOD 3.1 rồi thì N-Gage em chơi không được? điện thoại em là 6120, nên N-Gage ở đây là hack. có ai biết nguyên nhân không?

tttuyentinh

làm sao xài ACM trên E63 đây!

Xin cho em hỏi.
Em xài cái E63, cái này theo thông tin của các anh là chưa hack được :(.
Em lỡ lấy cái Advance Call Manager cài vô, nó chỉ cho sử dụng trial 30.
Có cách nào giúp em xài được cái này trên E63 không các anh!

Status
Không mở trả lời sau này.