• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
Mới search ra cái này Stoeger S60Ticker không biết phải không nữa, để cài xem thử :-?

Yeah! Chính nó đó bạn. Bạn test thử xem :) nãy giờ search google mà ko ra, quên mất tiêu.

Caominh171

Thanks. Cho mình hỏi là trên thư mục trên - ở trên máy nhé - có file preInstalledAppsCache.dat là file gì vậy, có xóa luôn đc ko? :D

Chỉ xóa những file *sis thui bạn àh,trên thẻ thì chỉ có *sis,còn trên máy thì có nhìu file khác quan trọng,bạn tuyệt đối đừng đụng vào các file ko fai~ *sis nha,lạng quạng hỏng ổ cứng đấy :-?

vancopvt

bác Kojiro ơi cho em hỏi tí. em đã hack thành công con N73 bằng cách hack darkkarious 3.01 của bác ( thank bác cái đã )! Sau đó em cài bản xplore 1.22 có trong phần darkkarious 3.01 . Nhưng khi em muốn up 1.22 dùng đến năm 2039 , định remove bản cũ thì thấy máy báo là sẽ remove tất darkkarious 3.01 . Em muốn biết nếu remove bản cũ thì có bị mất hellocarbide và phải hack lại không.

Kojiro

Super V.I.P
bác Kojiro ơi cho em hỏi tí. em đã hack thành công con N73 bằng cách hack darkkarious 3.01 của bác ( thank bác cái đã )! Sau đó em cài bản xplore 1.22 có trong phần darkkarious 3.01 . Nhưng khi em muốn up 1.22 dùng đến năm 2039 , định remove bản cũ thì thấy máy báo là sẽ remove tất darkkarious 3.01 . Em muốn biết nếu remove bản cũ thì có bị mất hellocarbide và phải hack lại không.

Remove ko sao cả nha bạn! Remove xong, cài RomPatcher vào lại, muốn vào hệ thống thì vào Rom nhấn Disablecaps là xong.

vancopvt

thank bác! em đã cài được bản explore 1.22 rồi. Cài rom và vào sys thoải mái. Nhưng em vẫn muốn nhờ bác cái này nhé. Bác có thể lấy unlock chương trình này cho máy em không. Hoặc nếu bác bận thì cho em biết cách lấy key . Em sẽ tự tìm. imei máy em 353641015471141

tiny1990

Có ai xài Ola V.3 chưa? Cho em xin với. Trên trang chủ ola.vn không cho tải bằng PC mà phải gửi tin nhắn 87xx tốn 15.000 mới tải được. Phí quá nên em hỏi các có ai có rồi thì cho em xin

jony261984

các bác ơi.cho em xin FW
N95-4 8g (A6.01)
RM-421
v1.2.011
Date:28.01.08
update:20.0.011 hoặc 20.0.015
các bác giúp dùm em.tình trạng máy (Dead phone) huhuhu

HotelHoangMinh

Các bác cho mình hỏi sau khi tải về 02 file là *.cer và *.key thì làm như thế nào? Phải chép vào máy hay thẻ vậy bạn?

Các bác cho mình hỏi sau khi tải về 02 file là *.cer và *.key thì làm như thế nào? Phải chép vào máy hay thẻ vậy bạn?
Hai cái đó dùng để sign phần mềm chứ ko chép vàod đâu cả. bác tự tìm hiểu về sign đi. Giờ còn hỏi câu đó thì còn phải tự tìm hiểu nhiều.

linhdinh

Epocware[1][1].Handy.Shell.v1.04.S60v3.SymbianOS9.1

Hiện màn hình Today+Task list rất tiện dụng

bạn có thể chỉ cho mình cách thay đổi giao diện giống như màn hình cua bạn đang dùng "logo mạng ở trên & đồng hồ ở dòng dưới ấy" thanks nhìu !

tissot

Àh,cái này thì dễ thui,bạn vào thư mục Private\10202dce trên thẻ hoặc máy,xóa hết các file *sis trong đó đi là đc àh,nhưng tuyệt đối ko xóa thư mục 10202dce nha!
Chúc thành công!!
mình cũng bị tình trang trên con E 63 mình có vào thư mục Private\10202dce trên cả ổ C và E nhưng ko có file*.sis nào hết mong các bạn chỉ mình cách khắc phục

theday1

Các bạn cho hỏi có phần mềm nào chèn thêm tên trong SMS hay không? Ví dụ, ABC có số ĐT là 123456789 đã có tên trong Danh bạ Contact, thông thường ta nhận được tin nhắn "Bạn có cuộc gọi nhỡ từ 123456789" thì chương trình tự động đổi thành "Bạn có cuộc gọi nhỡ từ ABC (123456789)". Mình quen dùng PDA có phần mềm như vậy

Hỏi nhờ các bạn tiếp :)

bitis06

Sms Preview v1.00.01 S60v3 SymbianOS9.x Signed

Pm xem tin nhắn tức thời, xem tin nhắn ngay khi được gửi đến.

Bác KIJO ơi, cái này có giống cái FULL SMS ko?

Status
Không mở trả lời sau này.