• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

NguyenTu

Super V.I.P
thì mình đã download binsign và Pdaviet sign sis rồi đấy thôi, và file cer thì nhờ elisphuong ở đầu diễn đàn, hay phải xin thêm phần mềm sign của elisphuong nữa:D. Mong bạn giúp triệt để nhé! thanhks

dùng PDAvietsignsis chạy là OK. bạn nhớ để tất cả vào 1 folder rồi signsis nhé. đối với phần mềm có tên dài thì hãy đổi tên hoặc xoá bợt cho ngắn đi mới signsis được. Chúc bạn thành công

kevin_fire

cho tôi xin PM gửi, nhận email và PM gửi tin nhắn miễn phí thông qua Gprs thông dụng và tốt nhất hiện nay với. tại tôi tìm trong forum nhưng mà nhiều quá không biết cái nào thông dụng nhất !!!

IPHONE12

Có ai biết PM khi trượt xuống để kết thúc cuộc gọi của N95 8G Không?

RickyZ

không thể cài X-plore cho E71 fw 110.07.127

e vừa mua cây e71 về, với fw là 110.07.127 . e mún hack phone.dù chưa biết fw này có hack đc hay chưa ..khi cài X-plore dù bản bao nhiêu cũng k đc : 1.5, 1.22, 1.30... máy toàn báo expire certificate..e cũng đã lùi ngày về rất nhiù, từ năm 2005,2006,2007,2008,2009...kiếm tra ngày xuất xưởng thì máy à ngày 09-10-2008...
Bác nào có thể hướng dẫn cho e cách cài X-plore đc k, phiên bản nào full là đc, k cần fai là mới nhất.còn nếu fw này hack đc , các bác báo cho e 1 tiếng để đặng e còn tính nhé e thanks mấy bác nhièu nhiều lun

MinhThang

Manager
e vừa mua cây e71 về, với fw là 110.07.127 . e mún hack phone.dù chưa biết fw này có hack đc hay chưa ..khi cài X-plore dù bản bao nhiêu cũng k đc : 1.5, 1.22, 1.30... máy toàn báo expire certificate..e cũng đã lùi ngày về rất nhiù, từ năm 2005,2006,2007,2008,2009...kiếm tra ngày xuất xưởng thì máy à ngày 09-10-2008...
Bác nào có thể hướng dẫn cho e cách cài X-plore đc k, phiên bản nào full là đc, k cần fai là mới nhất.còn nếu fw này hack đc , các bác báo cho e 1 tiếng để đặng e còn tính nhé e thanks mấy bác nhièu nhiều lun

úp lên cho mọi người thấy mà giúp e với

Đây không phải BOX mua bán đâu mà úp?

Bạn nên chịu khó đọc hết các Topic Nói về Hack FW mới, anh em làm và chia sẻ rất nhiều kinh nghiệm ở đó, Bạn sẽ chọn cách nào dễ hiểu và nhanh gọn hiệu quả để làm. Không cách này thì cách khác, bạn chờ thế này mình nghĩ lâu lắm mới Hack xong máy của bạn.

taki27

Em mới mua con innoV8 i8510 , HDH symbyan s60v3 9.3 , thấy bảo có chip Accelerometer nhưng cài mấy ứng dụng xoay màn hình mà không đc , đang muốn chơi mấy game đua xe xoay màn hình điều khiển , quake 3 nữa . Có ai bít tại sao ko ??

À máy s60v3 có chơi đc mấy game s60v2 ko ?

MinhThang

Manager
Em mới mua con innoV8 i8510 , HDH symbyan s60v3 9.3 , thấy bảo có chip Accelerometer nhưng cài mấy ứng dụng xoay màn hình mà không đc , đang muốn chơi mấy game đua xe xoay màn hình điều khiển , quake 3 nữa . Có ai bít tại sao ko ??

À máy s60v3 có chơi đc mấy game s60v2 ko ?

Máy bạn đã HackPhone chưa? khi cài máy báo lỗi gì. Game Sv2 không cài được bạn à, trừ Game Java nếu máy bạn được hỗ trợ.

taki27

Máy mua nguyên của FPT , chưa làm gì cả , cài đc các game s60v3 , nếu hackphone thì có thể làm đc gì ?

MinhThang

Manager
Máy mua nguyên của FPT , chưa làm gì cả , cài đc các game s60v3 , nếu hackphone thì có thể làm đc gì ?

Nếu muốn cài ứng dụng thì bạn phải Hackphone, hoặc dùng file CER để Signd ứng dụng trước khi cài vào máy, các Game file Sis bạn cũng không cài được đâu, nếu chưa thỏa mãn 1 trong 2 điều kiện trên. Mọi vấn đề đã có trong BOX này rồi bạn tự tìm hiểu nhé. Chúc vui vẻ.

taki27

Nếu muốn cài ứng dụng thì bạn phải Hackphone, hoặc dùng file CER để Signd ứng dụng trước khi cài vào máy, các Game file Sis bạn cũng không cài được đâu, nếu chưa thỏa mãn 1 trong 2 điều kiện trên. Mọi vấn đề đã có trong BOX này rồi bạn tự tìm hiểu nhé. Chúc vui vẻ.

Thx bác , nhưng em muốn hỏi cái chip Accelerometer của i8510 có chơi đc quake 3 ko , hay chơi đc game cảm ứng xoay màn hình ko ? :D

MinhThang

Manager
Thx bác , nhưng em muốn hỏi cái chip Accelerometer của i8510 có chơi đc quake 3 ko , hay chơi đc game cảm ứng xoay màn hình ko ? :D

Về máy của bạn thật sự là ít người dùng, nên mình không biết để trả lời cho bạn câu này, bạn có thể thử. Chúc bạn thành công!

Hiện nay quake3 chỉ chơi được trên N95 và N82. Mấy máy khác hỗ trợ acclerometer nhưng ko sử dụng được tính năng này.
Phải đợi thêm một thời gian nữa, bao giờ có acclerometerplugin cho fp2 thì mới đc.

lisso

Mở hàng đầu tiên là:

Shakesms v1.04(24676) for N96 N85 E66 unsigned

Xem Video Tại Đây

Chức năng chính:
- Lắc tay để đọc tin nhắn.
- nghiêng máy sang trái để xoá tin nhắn.
nghiêng sang phải để trả lời tin nhắn.
Ngả máy về phía trước để quay về Inbox
Úp nhẹ máy xuống để quay về màn hình chờ ( có khoá phím )

Test N85. Nghe nói hỗ trợ cả 5800.

MÌnh đang xài E66,mình đã cài ShakeSMS vô,mà sao nó không hoat động được.hix... mình thiếu hay chưa cài thêm gì nữa không vậy? Mình thích mấy cái apps có accelerometer này ,mà vẫn chưa làm được cái nào hết.giúp mình với....thanks.máy đã hack rồi.........

ongtrungducmx25

Phần mềm hát karaoke trên S60, đã test tốt trên N95, lâu lâu hát cho đỡ buồn.

Chúc các bạn vui vẻ.​
----------------------
có cài nào tiếng việt không mấy bạn nếu có share link luôn nhé! thank

tanlongkk

Giup minh voi ! minh can tim pham mem chay duoi avi cua n82

chao cac ban minh can gap phan mem chay video duoi avi cua n82 hay phan mem nao chay duoc tat ca cac duoi trong video cua n82 nhe . minh cam on nhieu

Status
Không mở trả lời sau này.