• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

hacklagi

Có chương trình nào chat bằng wifi không?

Mình tính cài 1 trong 3 phần mềm shmessenger, talkonaunt và yahoo Go mà không biết 3 chương trình này bắt buộc xài GPRS hay Wifi cũng được.Mình xài n85 xài phần mềm nào tốt nhất vậy mấy bro. Thank tư vấn giúp em

Kojiro

Super V.I.P
Mình tính cài 1 trong 3 phần mềm shmessenger, talkonaunt và yahoo Go mà không biết 3 chương trình này bắt buộc xài GPRS hay Wifi cũng được.Mình xài n85 xài phần mềm nào tốt nhất vậy mấy bro. Thank tư vấn giúp em

Đa số PM nào khi truy cập mạng cũng sẽ hỏi là chọn kiểu kết nối nào, khi đó ta chọn kiểu phù hợp là ok.
Mình thì hay dùng Slick, thấy ổn.

hacklagi

Đa số PM nào khi truy cập mạng cũng sẽ hỏi là chọn kiểu kết nối nào, khi đó ta chọn kiểu phù hợp là ok.
Mình thì hay dùng Slick, thấy ổn.

hic slick hình như chưa support device cho n85 bro ơi :((

Caominh171

Mình thì xài Slick với SyMan, Slick thì hay hơn chỗ gửi nhận file,giao diện bản 0.46 khá thân thiện,còn SyMan thì chỉ để chat nhưng gdiện cũng tương đối,vào Y! cũng khá nhanh

meomun84

Member
N95 8G lỗi phần mềm

Mọi người giúp em với? :( Con N95 8G của em nó bị lỗi phần mềm. Nó cứ khởi động tới màn hình màu xanh là tự khởi động lại rồi chạy được đến màn hình màu xanh là nó lại tự khởi động lại!!! :(( Có ai bít cách sửa lỗi này ko vay? Máy em bị gì vậy? :( Xin giúp e với!!!

Auto

Mọi người giúp em với? :( Con N95 8G của em nó bị lỗi phần mềm. Nó cứ khởi động tới màn hình màu xanh là tự khởi động lại rồi chạy được đến màn hình màu xanh là nó lại tự khởi động lại!!! :(( Có ai bít cách sửa lỗi này ko vay? Máy em bị gì vậy? :( Xin giúp e với!!!
Tháo pin ra 15p gắn zô, bật nguồn thử xem! ;)
Bị gì thì ... :-??
^^!
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager

Bạn nói máy bạn bị lỗi pm mà còn hỏi bị gì :D bạn phải nói rõ nguyên nhân từ đâu chứ.:-?

cubikhoa

Bạn nào có phần mềm dùng để quản lý danh bạ cho mình xin với. Mình đang xài con E63 và thấy pm quản lý danh bạ của máy quản lý group bèo wá, có nhiều nhược điểm như : không tách biệt tìm Contact theo dạng All hay Group, tên của Group lại nằm chung trong list của các Contact, không chỉnh được Group của contac trong phần chỉnh sửa thông tin của Contact, mỗi Group không có icon riêng v.v... Nếu có phần mềm nào khắc phục phần nào các nhược điểm trên thì hay quá.

Bác nào biết giúp mình với! Cảm ơn nhiều.

kill24

các bro cho hỏi có cách nào hay phần mềm nào cho ẩn cả một folder cho E 63 không vậy :)

neo1105

các bro cho hỏi có cách nào hay phần mềm nào cho ẩn cả một folder cho E 63 không vậy :)

Dùng X - plorer, di chuyển đến thư mục cần ẩn, ấn số 6 (với E 63 của bạn thì ấn nút "mũi tên lên" trước khi ấn số 6 nhé :D ), hidden, change ---> thư mục bạn cần ẩn được ẩn rồi đấy.

neo1105

Nguyên văn bởi cubikhoa
Bạn nào có phần mềm dùng để quản lý danh bạ cho mình xin với. Mình đang xài con E63 và thấy pm quản lý danh bạ của máy quản lý group bèo wá, có nhiều nhược điểm như : không tách biệt tìm Contact theo dạng All hay Group, tên của Group lại nằm chung trong list của các Contact, không chỉnh được Group của contac trong phần chỉnh sửa thông tin của Contact, mỗi Group không có icon riêng v.v... Nếu có phần mềm nào khắc phục phần nào các nhược điểm trên thì hay quá.

Bạn dùng thử cái này đi http://pdaviet.net/showthread.php?t=21137&page=86 (#856 nhé).

neo1105

Bạn nào có phần mềm restart máy N95 không? Có thì up giùm mình nhé

tks

Để restart máy cho N95 bạn có thể dùng nhiều PM lắm:
X-plorer; smartsetting, JbakTaskman...
Bạn thích phần mềm nào :D

hathanh8003

các ban giúp mình với

Mình dùng máy nokia E65 mình chạy lại phần mềm rùi. sau đó kô cài được các phần mêm ứng dụng khác như slick, các phần mềm khác cũng khó quá. các bạn giúp mình với. Mình cảm ơn các bạn nhiều

MinhThang

Manager
Mình dùng máy nokia E65 mình chạy lại phần mềm rùi. sau đó kô cài được các phần mêm ứng dụng khác như slick, các phần mềm khác cũng khó quá. các bạn giúp mình với. Mình cảm ơn các bạn nhiều

Chạy lại pm rồi mà đã Hack phone chưa vậy bạn, phải Hack phone mới cài được bạn nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.