• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

traihp9001

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Pác nào cho em xin file cài đặt của từ điển Lexisgoo-binpda với.file của OS VIET bị lỗi.gửi bằng file đính kèm cho em nhé.thanhk

Chỉnh sửa cuối:

huymanh90

các bạn cho mình hỏi có phần mềm nào tạo được nhiều lịch hẹn giờ khác nhau không.Mình dùng phần mêm có sẵn trong máy n73 tạo được có 1 lịch hẹn giờ

Caominh171

các bạn cho mình hỏi có phần mềm nào tạo được nhiều lịch hẹn giờ khác nhau không.Mình dùng phần mêm có sẵn trong máy n73 tạo được có 1 lịch hẹn giờ
Bạn dùng các pm có chức năng báo nhắc đi, có đó. Như mình đang dùng cái HandyAlarmPro nè, rất tốt. Mình đang onl trên đt nên không đưa link được, bạn chịu khó search nhé!
Posted via Mobile Device

bluediamondhp

font chữ Hàn Quốc

Các bạn ơi ! Có ai biết font chữ Hàn Quốc để cài được trên N82 ko ? Làm ơn chỉ giùm mình với. Thank các bạn nhìu nha...............

ronaldo07mu

MBounce Wallpaper Manager v1.03 S60v3 SymbianOS9.1 Unsigned

Trình tự thay đổi wallpaper theo thời gian cài đặt.

cái này link box net em ko down đc,ai up lên media đc ko,thanks trc :D

kjd123

em thông báo cho bác vụ ttpod ko load được nhạc nhé. em fix được rồi. lên mạng download bản ttpod 3.10 về. cài lại. xong vào load nhạc. chạy 1 bài. xong out remove di. xong cài bản mới nhất vào. ngon ơ. hihi. tạ ơn chúa

Kojiro

Super V.I.P
em thông báo cho bác vụ ttpod ko load được nhạc nhé. em fix được rồi. lên mạng download bản ttpod 3.10 về. cài lại. xong vào load nhạc. chạy 1 bài. xong out remove di. xong cài bản mới nhất vào. ngon ơ. hihi. tạ ơn chúa

Load được rồi sao còn thông báo gì bạn :) Mà mình dùng bản 3.3 đến giờ chưa thấy lỗi lần nào :-??

cái này link box net em ko down đc,ai up lên media đc ko,thanks trc :D

Link của bạn nhé:

ronaldo07mu

Load được rồi sao còn thông báo gì bạn :) Mà mình dùng bản 3.3 đến giờ chưa thấy lỗi lần nào :-??

Link của bạn nhé:

Bác KJR ơi,cái em cần là MBounce Wallpaper Manager,sao bác lại gửi em link down MBounce My Ringtone :))

Tìm PM bắt máy ghi âm không xung đột với FreeCoolCalls

Mình đang cần tìm PM tự động bắt máy ghi âm giống như ACM đặt được list muốn bắt máy nhưng không xung đột với FreeCoolCalls
Ai có giúp minh mình tìm mãi không thấy
Help me plzzzzzzzzzzzzzz

MinhThang

Manager
Mình đang cần tìm PM tự động bắt máy ghi âm giống như ACM đặt được list muốn bắt máy nhưng không xung đột với FreeCoolCalls
Ai có giúp minh mình tìm mãi không thấy
Help me plzzzzzzzzzzzzzz

Không xung đột thì bó tay bạn ơi, thường những pm này chúng xung đột với nhau tất, bạn có thể thử từng em để tìm thôi.

hungnet22

Anh Minh giúp em với. Em cài mấy chương trình như
20Handy-20Calendar-20v2.00-20-20S60v5_VH_SymPViet
Robert.Bridle.Birthdays.v2.1.1.S60v5.SymbianOS9.4.Unsigned.vh.SymPViet
Nhưng toàn bị báo chứng chỉ bị lỗi thôi.
Máy của em cũng up lên V21 rồi mà tại sao ko cài được, Anh giúp em cái
Thanks

TruongHan

Super V.I.P
Anh Minh giúp em với. Em cài mấy chương trình như
20Handy-20Calendar-20v2.00-20-20S60v5_VH_SymPViet
Robert.Bridle.Birthdays.v2.1.1.S60v5.SymbianOS9.4.Unsigned.vh.SymPViet
Nhưng toàn bị báo chứng chỉ bị lỗi thôi.
Máy của em cũng up lên V21 rồi mà tại sao ko cài được, Anh giúp em cái
Thanks

Hack phne mới cài được nhé bạn,bạn qua bên Box S60V5 tham khảo nha

kamikaze16

các bác giúp em với...em đã cài được phần mêm chống trộm alertme và don'ttough nhưng hok chạy được bấm vào nó cứ trơ ra chẳng chạy được bấm vào nó cứ trở về màn hình menu làm đủ mọi cách mà mọi người bảo nhưng vẫn tình trạng đó...làm ơn giúp em với
em dùng N81-8GB fw v11 và đã hack

Status
Không mở trả lời sau này.