• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

traihp9001

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
k co' mod nao tim giup e phan mem java ho tro go tieng viet ah?e vao mang bang mobile nen can tim phan mem do de post bai cho dung quy dinh ma.e nho trong dien dan pda minh co nhung tim tren mobile kho wa.kinh mong cac mod va cac ban tim giup de e post bai dc theo dung quy dinh.thanks

ACEdance

@Kojro: tui làm hình thì dư sức rùi , nhưng ko làm đc cái hình ko màu , trong file mbm có 2 hình , 1 cái có màu 1 cái ko , có cách nào làm đc cái ko màu để ghép vào ko ?

MinhThang

Manager
@Kojro: tui làm hình thì dư sức rùi , nhưng ko làm đc cái hình ko màu , trong file mbm có 2 hình , 1 cái có màu 1 cái ko , có cách nào làm đc cái ko màu để ghép vào ko ?

Không màu là màu đen hả bạn? mình chỉ bạn nè bạn chỉ cần làm 1 cái có màu copy vào xong, còn cái kia bạn đổi tên y như cái màu đen, copy vào tiếp nó sẽ là màu đen. Thử đi bạn :D

lemoncolor

Xin mọi người giúp đỡ!

Em muốn xin phần mềm nào mà xem phim và nghe nhạc hay xíu.
Em xài cái N96, nói chung trình nghe nhạc và xem phim của nó cũng khá tuyệt rồi chỉ khổ nỗi nó không hỗ trợ nhiều định dạng.
Em tải nhiều phần mềm nghe nhạc hay xem phim về rồi mà chạy kỳ cục lắm.
Cứ hay giựt giựt màn hình, chạy thì khìn khìn.

Vì vậy anh chị nào đã xài qua phần mềm nghe nhạc nào ổn định mà hay thì share cho em với.

Em cám ơn!

MinhThang

Manager
Em muốn xin phần mềm nào mà xem phim và nghe nhạc hay xíu.
Em xài cái N96, nói chung trình nghe nhạc và xem phim của nó cũng khá tuyệt rồi chỉ khổ nỗi nó không hỗ trợ nhiều định dạng.
Em tải nhiều phần mềm nghe nhạc hay xem phim về rồi mà chạy kỳ cục lắm.
Cứ hay giựt giựt màn hình, chạy thì khìn khìn.

Vì vậy anh chị nào đã xài qua phần mềm nghe nhạc nào ổn định mà hay thì share cho em với.

Em cám ơn!

Nghe nhạc thì không có Pm nào hay hơn mặc định của máy bạn đâu, chỉ được cái giao diện, còn xem phim thì SM hay CorePlayer, divxplayer, PowerMovie ....còn bị giật khi xem có thể do phim đó định dạng không phù hợp.

phuong98a

có ai có từ điển anh việt việt anh và các loại khác cho N82 ko
và lịch vạn liên nữa

Status
Không mở trả lời sau này.