• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

haiau84

mình xài 3250, thẻ của mình fotmat không được mặc dù đã thử rất nhiều cách. nó báo như vầy. enable to format memory in use by another application. có ai giải quyết dùm mình với. thanks

MinhThang

Manager
mình xài 3250, thẻ của mình fotmat không được mặc dù đã thử rất nhiều cách. nó báo như vầy. enable to format memory in use by another application. có ai giải quyết dùm mình với. thanks

Bạn tắt hết các ứng dụng đang chạy, nó được cài trên thẻ nhớ, vì vậy bạn không thể format được. Hoặc dùng đầu đọc thẻ để format trên Pc.

huynhphucuong

các bác ơi. cho em xin phần mềm hát nhạc trong cuộc gọi và thay đổi nhạc chuông tsau mỗi lần gọi. em seach hoài không thấy các bác guíp em

BuuPhucCT

Well-Known Member
MOD nào có soft test dead pixel trên màn hình E 63 cho mình xin với.
Máy mới mua nhưng mình thấy hình như màn hình có 2 hay 3 dead pixel.Bình thường thì không thấy nhưng khi chuyển sang màn hình đen hoàn toàn thì xuất hiện mấy chấm trắng nhỏ.Chắc là dead pixel quá.
Nhờ MOD cho mình xin một soft có thể check lại nhé!!!
THANK YOU VERY MUCH!!!

MOD nào có soft test dead pixel trên màn hình E 63 cho mình xin với.
Máy mới mua nhưng mình thấy hình như màn hình có 2 hay 3 dead pixel.Bình thường thì không thấy nhưng khi chuyển sang màn hình đen hoàn toàn thì xuất hiện mấy chấm trắng nhỏ.Chắc là dead pixel quá.
Nhờ MOD cho mình xin một soft có thể check lại nhé!!!
THANK YOU VERY MUCH!!!
Chả cần mod và cũng chả cần soft. Bác mở camera rồi lấy tay bít camera lại là biết ngay.

j_cage

Member
Phần mềm nào để tải bất kỳ 1 file nào đó từ internet

dùng web mặc định của máy thì hầu như ko tải được gì hết. Mình cần 1 chương trình có thể tải đc mọi dạng file chẳng hạn như tải các file của pdaviet dạng acttach ấy!

i_love_baby387

nếu để download thì bạn nên dùng UCWEB6 !! phần mềm này là phần mềm hỗ trợ dow tốt nhất hiện nay!!

taotoine68

nếu để download thì bạn nên dùng UCWEB6 !! phần mềm này là phần mềm hỗ trợ dow tốt nhất hiện nay!!

Thế có thể tải đc từ Mediafire, 4shares, rapidshares,...ko. Hiện h chỉ down đc ở box.net và ziddu.com thôi vì mấy trang này linkdown hiện ra trực tiếp, có ai còn biết host nào link down hiện ra trực tiếp kiểu như box.net ko. Mình có đề nghị là thêm link down box.net ở mỗi chủ đề cho anh em down bằng đt.

Posted via Mobile Device

tiny1990

QuickOffice Premier Upgrade v6.0.263 (crack)

Quickoffice 6.0 enables remote file access and bolsters enterprise document security on S60 smartphones

It enables users to remotely access, browse and open files stored inInternet cloud services, such as Apple’s MobileMe iDisk, FilesAnywhereand Box.net, etc. The software also allows access to files on corporatedrives and servers, including Microsoft™ SharePoint™.

In addition, the 6.0 release includes new security featuresforusingencrypted and password-protected Word and Excel documents.Withtheseadditions, Quickoffice continues to drivemobileprofessionalproductivity to new levels. Users now haveunprecedenteddocumentaccess, reducing the need to store files on thephone whileincreasingsecurity to protect documents stored locally.

Quickoffice 6.0 also adds several other new features, includingafilemanager that handles all file types and support foropening,editingand saving back to Zip files. In addition, Quickofficeenablesusers toview charts in Office 2007 Excel spreadsheetsincludingreal-timerecalculation. The software suite is optimized forviewing andediting,and includes superior document ’round-trip’capabilities toretain fileformatting and maintain data integrity.Quickoffice has alsoupdatedits Adobe Mobile Reader for S60 with thelatest Adobe engine,providingfaster response and better handling ofcomplex PDF documents.

http://www.zshare.net/download/55038671f8965d2d/

Cái này nói là rắc rồi! Mà k biết điền cái gì. Điền đại báo k đúng. đã test với các keg 0000000 12345678

a1provip002

Xin pm giấu các file hình, film

Cho em xin phầm mềm nào giấu dc cái file với, số là em là boy, thì cũng xxx,lỡ 1 ngày xấu trời nào đó bị baba hay mama hay chị gái mò vào máy mà thấy thì toi, bi giờ cần pm để giấu hình và film, bác nào có cho em xin nhe...đa tạ:))

MinhThang

Manager
Cho em xin phầm mềm nào giấu dc cái file với, số là em là boy, thì cũng xxx,lỡ 1 ngày xấu trời nào đó bị baba hay mama hay chị gái mò vào máy mà thấy thì toi, bi giờ cần pm để giấu hình và film, bác nào có cho em xin nhe...đa tạ:))

Có cả đống bạn dùng ADL, không ai trong nhà bạn lục được nữa đâu mà sợ.:D

rupikoner

Chào các bạn, cho mình hỏi cách cài đặt các file có đuôi 7Z được không ạ

Cảm ơn nhiều.

Auto

Chào các bạn, cho mình hỏi cách cài đặt các file có đuôi 7Z được không ạ
Cảm ơn nhiều.
Down về rename 7z thành rar or zip rồi giải nén ra sẽ có file cài
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.