• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.
về nguyên tắc hack rồi thì khỏi cần singsis và ngược lại. nếu báo chứng chỉ hết hạn thì bạn chỉ cần lùi lại ngày tháng là OK thôi

Hack phone mà ko có file installsever trong sys/bin thì cũng ko cài phần mềm unsign được đâu anh. Mấy máy fp2 và S60v4 bây giờ chưa có file exe này nên chịu:D

quang44

mình muốn xin 1 cái pm nào jong như magentic trên pc đó.vô tinh thấy 1cai tương tự nhưng k biết tên j,mong các bác kiếm jum,đây là hình,nó là hinh con bò đang đứng sơn lại cái wallpaper

mình muốn xin 1 cái pm nào jong như magentic trên pc đó.vô tinh thấy 1cai tương tự nhưng k biết tên j,mong các bác kiếm jum,đây là hình,nó là hinh con bò đang đứng sơn lại cái wallpaper

phần mềm này có tác dụng đưa ảnh động ra màn hình chờ. Mrs Kojiro đã đưa phần mềm này lên rồi. Anim Sprite hay sao đó.

hung66000

Mở hàng đầu tiên là:

Shakesms v1.04(24676) for N96 N85 E66 unsigned

Xem Video Tại Đây

Chức năng chính:
- Lắc tay để đọc tin nhắn.
- nghiêng máy sang trái để xoá tin nhắn.
nghiêng sang phải để trả lời tin nhắn.
Ngả máy về phía trước để quay về Inbox
Úp nhẹ máy xuống để quay về màn hình chờ ( có khoá phím )

Test N85. Nghe nói hỗ trợ cả 5800.

Bạn hướng dẫn cho M cách sử dụng với . M cài trên N96 lắc đau cả tay mà k thấy động tĩnh j :((

Bạn hướng dẫn cho M cách sử dụng với . M cài trên N96 lắc đau cả tay mà k thấy động tĩnh j :((

Bạn cài phần mềm vào, mở nó ra và để ở chế độ chạy ẩn. Ở màn hình chờ khi khóa phím mà có tin nhắn đến bạn lắc máy tự do:D Tin nhắn sẽ được mở ra. Sau đó tùy theo mục đích mà nghiêng máy sang các hướng như hướng dẫn.

hung66000

Bạn cài phần mềm vào, mở nó ra và để ở chế độ chạy ẩn. Ở màn hình chờ khi khóa phím mà có tin nhắn đến bạn lắc máy tự do:D Tin nhắn sẽ được mở ra. Sau đó tùy theo mục đích mà nghiêng máy sang các hướng như hướng dẫn.

đã làm mọi thứ như bạn bảo :-?? nhưng lắc gẫy tay vẫn vậy k thấy động đậy j :D

0903626599

có file cer và key roi, giờ làm gì nữa

hĩ tiu đề nói rõ rồi,em có 2 file đó rồi ,giờ em làm gi nữa,cần phần mềm j để sign,tim hoài ko thấy :(( ai giúp em với cám ơn nhìu

Caominh171

hĩ tiu đề nói rõ rồi,em có 2 file đó rồi ,giờ em làm gi nữa,cần phần mềm j để sign,tim hoài ko thấy :(( ai giúp em với cám ơn nhìu

Sao ko hack phone để sau này đỡ fải sign pm cho mệt :-?,trên DĐ đã có nhìu hướng dẫn về cách hack rồi còn gì.Còn nếu cứ muốn sign thì search cụm từ "signsis" trên DĐ là đc.
Chúc thành công!!=D>=D>

LightSaber là phần mềm giả lập kiếm ánh sáng giống như trong phim StarWar đó. Nó là một trong những ứng dụng accelerometer đầu tiên trên N95 và đây là bản tương thích cho N85.

giangne

Các bro cho em hỏi hiện nay có bộ từ điển chuyên ngành nào dùng tốt không. Nếu có thì làm ơn send cho em với. thanks

tuanlong0207

cac bác cho em xin link có các phần mêm crack rùi và hack phone tren ê63 được không ạ,em đagn cần 1 số phần mềm như core player........ xài trên E63

Status
Không mở trả lời sau này.