• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

kent_fung

Mình mới xài thằng E71, nhưng không hỗ trợ Font tieng Hoa(phồn thể), có anh e nào biết chương trình gì vừa xem được tiếng việt và tiếng Hoa ko, xin chỉ giáo, cám ơn nhiu nhìu

sephiroth2478x

giúp em về soft BlueSoleil

chả là em muốn kết nối cái điện thoại với máy tính bằng bluetooth bằng phần mềm BlueSoleil nhưng ko hiểu sao cái bluetooth đi kèm với laptop khi bật lên thì cái BlueSoleil nó kông device thấy bl của laptop là sao ai biít chỉ dùm tui với !

chả là em muốn kết nối cái điện thoại với máy tính bằng bluetooth bằng phần mềm BlueSoleil nhưng ko hiểu sao cái bluetooth đi kèm với laptop khi bật lên thì cái BlueSoleil nó kông device thấy bl của laptop là sao ai biít chỉ dùm tui với !
Đọc ko hiểu lắm. Bạn đánh rõ đoạn bôi đen ra. Bluetooth của laptop hay dùng usb:-??

vivienpham

Hiện mình mới sử dụng O2 XDA IIs dùng Window Mobile 2003.Mình mún nâng cấp lên có được không!và một số phần mềm mình tải ở đây về thẻ rùi không biết làm thế nào để sử dụng.Mong mọi người giúp đỡ.Thanks!!!!!!

kent_fung

Bro nào biết tại sao mình cài pm Xploer 1.2 nhưng cứ bắt pải update, chọn No thi tự động thoát ra, minh xai E71
ngoài ra cho hỏi E71 co pm nào vừa xem Tiếng Việt và Hoa(Phồn thể và giản thể), đã cài ZTA4 vẫn ko xem được
câu hỏi cuối cùng E71 co xài được pm FlipSilent và xyzMusic(PH lắc đổi nhạc)
cám ơn nhìu nhìu:D

Kojiro

Super V.I.P
Bro nào biết tại sao mình cài pm Xploer 1.2 nhưng cứ bắt pải update, chọn No thi tự động thoát ra, minh xai E71
ngoài ra cho hỏi E71 co pm nào vừa xem Tiếng Việt và Hoa(Phồn thể và giản thể), đã cài ZTA4 vẫn ko xem được
câu hỏi cuối cùng E71 co xài được pm FlipSilent và xyzMusic(PH lắc đổi nhạc)
cám ơn nhìu nhìu:D

Xplore thì bạn dùng bản 1.30 trial đi sẽ hết ngay chứ gì :)
Còn tiếng Việt và hoa thì bạn dùng font đi, font này nè: http://www.mediafire.com/?w3bcgmxdon0, cách cài font thì bạn search Fontchanger nhé!
Còn câu hỏi kia mình ko biết nên ko trả lời cho bạn được :)

tintinvn

Máy mình đã hack, N95 firmware 31.0.017 kg cài được shakecube mặc dù đã làm theo hướng dẫn. Ai cài được hướng dẫn giùm cái. Thanks.

bloodboyvd

xin phần mềm nhạc chuông tin nhắn riêng

các pro có soft nhạc chuông tin nhắn riêng cho từng người trong danh bạ cho e xin nha:D thanks các bác nhiều :-?

Kojiro

Super V.I.P
các pro có soft nhạc chuông tin nhắn riêng cho từng người trong danh bạ cho e xin nha:D thanks các bác nhiều :-?

Hình như bạn có xin Pm này 1 lần rồi thì phải, ko có Pm nào như bạn cần nhé!

tanhienduc

máy n82 của mình bị lỗi font,duyệt wed không hiển thị được tiếng việt,bác nào có bộ font TV chuẩn cho mình xin với

ruandexiao

em cần xin phần mềm tự động khóa phím N73

ai có PM đó thì làm ơn post lên cho em cai nha thank nhiu

samurai2050

Máy Nokia 5500 có cài phần mềm lạc việt từ điển được không các bạn? mình thử cài mấy lần mà vẫn cứ báo lỗi! khởi động lại cũng không chạy chương trình được nữa! hic...:( ai giúp mình với!

q630666

Hôm qua e up FW cho con N95 thường của thằng em em.Úp bình thường,hack bt, cài phần mềm bt.Đến lúc cài phần mềm thứ 20 e không nhớ tên.Thì máy đơ.khởi động lại máy thì vẫn nhận thẻ nhưng mà lại không hiện lên icon các phần mềm cài trên thẻ.Format máy + Thẻ.Cài 1 phần mềm.Vẫn báo Đã cài đặt nhưng mà vào Ứng dụng vẫn không hiện lên icon.Bác nào bị nhu thế chưa chỉ e cách khắc phục.:(

Kojiro

Super V.I.P
Hôm qua e up FW cho con N95 thường của thằng em em.Úp bình thường,hack bt, cài phần mềm bt.Đến lúc cài phần mềm thứ 20 e không nhớ tên.Thì máy đơ.khởi động lại máy thì vẫn nhận thẻ nhưng mà lại không hiện lên icon các phần mềm cài trên thẻ.Format máy + Thẻ.Cài 1 phần mềm.Vẫn báo Đã cài đặt nhưng mà vào Ứng dụng vẫn không hiện lên icon.Bác nào bị nhu thế chưa chỉ e cách khắc phục.:(

Con N95 của mình đôi lúc cũng vậy :( Cũng chưa biết là bị gì, thường thì mình cài đè lại các PM đó, mất công nhưng hình như chỉ có cách 4mat thôi. Chịu khó nhé!

q630666

Con N95 của mình đôi lúc cũng vậy :( Cũng chưa biết là bị gì, thường thì mình cài đè lại các PM đó, mất công nhưng hình như chỉ có cách 4mat thôi. Chịu khó nhé!
E đã format các kiểu.Kể ca DeFragment cũng đã làm.mà đến lúc cài vẫn không hiện icon lên anh ạ.:( Liêu. có hỏng thẻ không a?

Kojiro

Super V.I.P
E đã format các kiểu.Kể ca DeFragment cũng đã làm.mà đến lúc cài vẫn không hiện icon lên anh ạ.:( Liêu. có hỏng thẻ không a?

A cũng nghĩ đến điều đó, em thử dùng thẻ khác, tại thẻ anh cài lại thì được.

Status
Không mở trả lời sau này.