• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

vnpt1706

Bạn nào có key của Resco Photo viewer 4.51 cho mình xin với ,hoặc có bản full nào không?

q630666

Cho e hỏi MobiRead co đọc đc file pdf không hay là phải dùng Adobe mới đọc đc?Mà dọc đc thì dọc bằng cách nào?vi e cop vào folder Ebooks Mobiread vẫn chỉ tìm đc file .prc thui.ai bít chỉ e với:p

Kojiro

Super V.I.P
Bạn nào có key của Resco Photo viewer 4.51 cho mình xin với ,hoặc có bản full nào không?

Có bản 5.0 full trong 4rum, bản việt hóa cũng có luôn, a tìm lại nhé!

Cho e hỏi MobiRead co đọc đc file pdf không hay là phải dùng Adobe mới đọc đc?Mà dọc đc thì dọc bằng cách nào?vi e cop vào folder Ebooks Mobiread vẫn chỉ tìm đc file .prc thui.ai bít chỉ e với:p

Đọc bằng Adobe đi em! Thường thì a bỏ trong Documents

khoavetccty

Chào cả nhà,
Em sử dụng Nokia 3250, FW 4.60. Đã cài đặt phần mềm Total Recall (dùng để ghi âm các cuộc gọi đến và đi) thành công trên máy (bản việt hóa). Em cài đặt phần mềm tự động chạy, và ghi âm không cần hỏi cho các cuộc gọi đến và đi vào thẻ nhớ (gallery). Ban đầu em test gọi thử 900 thì thấy file ghi âm ok. Nhưng đến khi có cuộc gọi thật sự thì máy cũng báo có ghi nhưng chỉ được một file 6 kb thui ...:-??, em chỉnh nhiều cách nhưng nó vẫn vậy, không biết có cần chỉnh thêm gì nữa không? Bác nào biết hướng dẫn em với ah!
THêm một vấn đề nữa là mặc dù phần mềm hỗ trợ 02 file (.amr và .wav) nhưng khi em chọn file .wav thì máy báo là không hỗ trợ. Vấn đề này với em không quan trọng lắm nhưng nếu chỉnh được thì càng tốt vì biết đâu có lúc cần. Thks cả nhà

khoaman90

có chương trình nào mà khi chup hình có hỗ trợ các phông nền như chụp hình hàn quốc ko. thấy bên PPC có ko biết biết bên nokia có ko :D

tronjava

mình đang xài 6120c, chuong trình nghe nhạc của máy rất dỡ, mình mún tìm 1 chuong trinh nghe nhạc hay, nhưng tìm trên diễn đàn thì thấy nhìu,ko bit cái nào hay, tốt,ai rành giúp mình với;)
còn 1 chiện nữa là 6120c loa của no nhỏ wá,đi ngoài đuờng co điện thoại là chẳng nghe dc jì,co PM nào júp hỗ trợ cho loa to hơn dc ko, :(

mình đang xài 6120c, chuong trình nghe nhạc của máy rất dỡ, mình mún tìm 1 chuong trinh nghe nhạc hay, nhưng tìm trên diễn đàn thì thấy nhìu,ko bit cái nào hay, tốt,ai rành giúp mình với;)
còn 1 chiện nữa là 6120c loa của no nhỏ wá,đi ngoài đuờng co điện thoại là chẳng nghe dc jì,co PM nào júp hỗ trợ cho loa to hơn dc ko, :(

Cái thứ nhất thì phần mềm nghe nhạc mặc định của máy là hay nhất rồi. Nếu có cài thì cài thêm cái Power Mp3 mình post thôi. Cái đó cũng tạm được.
Còn vấn đề loa ngoài bé thì là phần cứng, ko có phần mềm nào làmd dc to lên đâu.

khoavetccty

Chào cả nhà,
Em sử dụng Nokia 3250, FW 4.60. Đã cài đặt phần mềm Total Recall (dùng để ghi âm các cuộc gọi đến và đi) thành công trên máy (bản việt hóa). Em cài đặt phần mềm tự động chạy, và ghi âm không cần hỏi cho các cuộc gọi đến và đi vào thẻ nhớ (gallery). Ban đầu em test gọi thử 900 thì thấy file ghi âm ok. Nhưng đến khi có cuộc gọi thật sự thì máy cũng báo có ghi nhưng chỉ được một file 6 kb thui ...:-??, em chỉnh nhiều cách nhưng nó vẫn vậy, không biết có cần chỉnh thêm gì nữa không? Bác nào biết hướng dẫn em với ah!
THêm một vấn đề nữa là mặc dù phần mềm hỗ trợ 02 file (.amr và .wav) nhưng khi em chọn file .wav thì máy báo là không hỗ trợ. Vấn đề này với em không quan trọng lắm nhưng nếu chỉnh được thì càng tốt vì biết đâu có lúc cần. Thks cả nhà
Bác nào biết xin giúp em với. Thks

vuquanghoang

phần mềm đụng nhau

em cài chương trình tìm kiếm của google vào điện thoại lúc để nó hiện ở màn hình nền thì vào chuơng trình nghe nhạc thấy không điều chỉnh được âm lượng,thoát chuơng trình tìm kiếm của google ra và thoát chuơng trình nghe nhạc ra vào nghe nhạc lại mới được.Xin mọi người cho em cách khắc phục với.Em đang dùng N73 ME

vuquanghoang

sặc, tớ thích để nó chạu thường trực ở màn hình nền cơ để tìm kiếm cho dễ vì mỗi lần tìm kiếm chỉ cần bấm nút bút chì là vào ngay được mà

Zenki

Super V.I.P
sặc, tớ thích để nó chạu thường trực ở màn hình nền cơ để tìm kiếm cho dễ vì mỗi lần tìm kiếm chỉ cần bấm nút bút chì là vào ngay được mà
Nếu đã đụng nhau rồi thì phải lựa chọn bỏ 1 trong 2 thôi bạn :D

Dùng Google thì bỏ Music Player cài TTPod vào xem có đụng không?

Dùng Music Player thì bỏ Google đi cài Yahoo vào có bị không :D

vnpt1706

Có bản 5.0 full trong 4rum, bản việt hóa cũng có luôn, a tìm lại nhé!

Bản full việt hóa ấy bị lỗi khi cài trên máy mình "ứng dụng không tương thích" .Cái 4.51 thì không k.e.y

NguyenTu

Super V.I.P
Bác nào biết xin giúp em với. Thks

bạn cài đặt bản 3.0.1 nhé và tham khảo cấu hình như sau:

1. Recording Format: WAV, AMR
2. Sound Quanlyti: Best
3. Auto Recording: All
4. Save in: Memory Card (không save vào Memory Card(Gallery))
5. ask Before save: Yes (Hỏi trước khi ghi lại nên chọn yes để chọn cuộc nào cần ghi thì save);
6. Display Rec.time: No
7. Display end of call sumary: No
8. Password Protection: No
9. Auto Start: Yes (Tự động ghi âm khi có cuộc gọi đến)
10. Hotkey: no
11. Email/MMS: None
12. Auto Send: Never;

Mình đang sài theo cài đặt như thế này trên N95, ghi âm tốt, không tiếng Bip

để lưu lại file âm thanh ghi được, bạn dùng X-plore chọn ổ E:\system\apps\Total Recall để copy

hoang01phuong

Giúp mình Sign cái này với (mình sign hoài không được)

Mình đang xài máy E71. đã có file cer, mình muốn hack nhưng sign hoài ko được :((. Giúp mình sign 2 file 'Hell OX & MapDrives' :(, Thanks.
file cer cua mình đây

NguyenTu

Super V.I.P
Mình đang xài máy E71. đã có file cer, mình muốn hack nhưng sign hoài ko được :((. Giúp mình sign 2 file 'Hell OX & MapDrives' :(, Thanks.
file cer cua mình đây

Bạn đổi tên PM đi rồi sign. nếu k sign được, up PM lên host rồi gửi linh cho mình qua PM mình sign giúp. Lần sau bạn phải đọc quy định PV! Thắc mắc sao lập Box vậy?

spiderman_anhvu

mod adidas1976 nói đúng đó bạn, đổi trên phần mềm ngắn thôi, không để có khoảng trống rồi sign nhé. Mình thấy nhiều người sign thành công mà. Bạn search cái phần mềm trên là PVSign để sign trên PC nhé! Trên forum có đấy. :)

romano81

Bác nào đã dùng chương trình hỗ trợ download 1000CHI.Mobile.Download.Accelerator.v1.38 chưa? Chỉ mình cách sử dụng với. Mình mở lên chẳng biết sử dụng thế nào? Paste link down trực tiếp vô cũng không được? Thấy nó hiện dòng Search here mà ko biết chức năng thế nào?

Status
Không mở trả lời sau này.