• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

tuxedo_miit

shMessenger v3.1.2 BETA [Update]
Phần mềm hỗ trợ chat Yahoo!,MSN và GTalk Messenger

bác ơi sao em cài cái này đt, đến luc' mở ra thì nó báo error rồi bị out ra luôn là tại sao ạ?:(

qwerty123

Xin phan Mem Bao Rung Khi conect voi may khac

s60 mình có phần mềm mà khi gọi cho đối phương . bên kia họ bắt máy thì máy mình rung lên 1 cái không . Giống phần mềm của balckberry đó bạn;)

NguyenTu

Super V.I.P
s60 mình có phần mềm mà khi gọi cho đối phương . bên kia họ bắt máy thì máy mình rung lên 1 cái không . Giống phần mềm của balckberry đó bạn;)

đó là PM Vibra On Connect. tuy nhiên theo mình biết thì hiện chưa có PM này cho S6v3 mà chỉ có trên UIQ thôi bạn!!

Caominh171

bác ơi sao em cài cái này đt, đến luc' mở ra thì nó báo error rồi bị out ra luôn là tại sao ạ?:(

Sao mình cài đâu có bị gì đâu bạn :-?
Cái này là Java nên dễ cài và cũng dễ dùng mà :-/

isym

đó là PM Vibra On Connect. tuy nhiên theo mình biết thì hiện chưa có PM này cho S6v3 mà chỉ có trên UIQ thôi bạn!!
Có đấy, có phần mềm FreeCallSprite1.08, cài vào xài chức năng reminder của nó cho phép rung trước khi connect hoặc sau khi connect. Đã test thử trên E 63 rồi, nên tắt chức năng dialhelper của nó đi vì giống với chức năng đã có trên E 63 :D
Homepage của nó đây
Mã:
http://blogen.junnikokuki.com/tag/freecallsprite/

duydat006

Banned
từ điển lexisgoo cài song vô đăng ký mã bất kỳ bị lỗi expired

hồi lâu em sử dụng từ điển này đăng ký mã bất kỳ thì sử dụng tốt, hôm nay format máy và cài lại và đăng ký mã bất kỳ... thì chữ 14 ngày miễn phí không biến thành chữ register mà là thành chữ expired làm em tra từ nào thì nó cũng báo lỗi this dictionnary í expired! please register to continue mặc dù em đã format máyvà thẻ nhớ cài đi cài lại mấy lần cũng như thế, ai có cách nào khắc phục chỉ em với cám ơn nhiều

Caominh171

hồi lâu em sử dụng từ điển này đăng ký mã bất kỳ thì sử dụng tốt, hôm nay format máy và cài lại và đăng ký mã bất kỳ... thì chữ 14 ngày miễn phí không biến thành chữ register mà là thành chữ expired làm em tra từ nào thì nó cũng báo lỗi this dictionnary í expired! please register to continue mặc dù em đã format máyvà thẻ nhớ cài đi cài lại mấy lần cũng như thế, ai có cách nào khắc phục chỉ em với cám ơn nhiều

Bạn đã chép đủ dữ liệu của từ điển vào ổ E chưa?Bạn thử lùi ngày tháng lại 1 năm rùi cài và đk lại thử xem :-?

haiau84

các bạn giúp mình cài pm pguider nhé. không hiểu sao mình intall ứng dụng thì bị lỗi update erro không ah.mình đã vào application để xóa ứng dụng cũ đã cài nhưng không thấy. có cách nào cài được không, huynh nào chỉ mình cài nhé. mình đã thử fotmat máy nhưng vẫn không cài được. thẻ mình fotmat không được. thanhks

Caominh171

các bạn giúp mình cài pm pguider nhé. không hiểu sao mình intall ứng dụng thì bị lỗi update erro không ah.mình đã vào application để xóa ứng dụng cũ đã cài nhưng không thấy. có cách nào cài được không, huynh nào chỉ mình cài nhé. mình đã thử fotmat máy nhưng vẫn không cài được. thẻ mình fotmat không được. thanhks

Nếu bị lỗi "Update error" thì chắc hẳn vẫn còn vết tích của bản cũ rồi,nếu vào App.mrg ko thấy,bạn thử xóa bằng tay theo đường dẫn khi bung file xem sao.Xóa xong hết mọi thứ thì cài lại chắc sẽ OK thui :)
Chúc thành công!!

duyvuklm

Giúp em soft SmartMovie cho N92

Em mới reset lại con N92 của em, cài lại phầm mềm xem phim Smartmovie thì báo lổi, anh nào có soft cho con này cho em xin được không?
Thanks nhìu nhìu,
ps: Nếu đc cho em xin luôn phần converts trên máy tính luôn đc không các pác. Nóng lòng chờ tin các pác:D

Caominh171

Em mới reset lại con N92 của em, cài lại phầm mềm xem phim Smartmovie thì báo lổi, anh nào có soft cho con này cho em xin được không?
Thanks nhìu nhìu,
ps: Nếu đc cho em xin luôn phần converts trên máy tính luôn đc không các pác. Nóng lòng chờ tin các pác:D

Khi cài nó báo lỗi gì mới đc chứ bạn?:-?

leminh1988

N82 của mình đã @hack cái nhiều phần mềm sis ngon, tự dưng 1 vài file sis cài vô báo lỗi cập nhật là sao vậy, ví dụ là cái TTpod 3.21 việt hóa, còn cái chưa việt hóa nguyên bản chinese lại cài ngon.

Caominh171

N82 của mình đã @hack cái nhiều phần mềm sis ngon, tự dưng 1 vài file sis cài vô báo lỗi cập nhật là sao vậy, ví dụ là cái TTpod 3.21 việt hóa, còn cái chưa việt hóa nguyên bản chinese lại cài ngon.

Bạn thử cài bản này xem sao nha: Đây
Trước khi cài,bạn nhớ gở bản cũ và vào App.mrg gở cái Chinese (nếu có) ra nha.
Thân!!

PHUOC_AN

cho em xin phần mềm nhấn tin miễn phí trên s60v3

các bác cho em xin phần mem gởi tin nhăn miễn phí, cách cài đặt và cánh đăng ký ung dụng đó

nguyenkhanh8284

có pm nào dùng để tắt máy mà không cần sử dụng nút nguồn cho E71 không các pro ơi. Thanhk nhiều

leminh1988

có phần mềm nào chat yahoo chuẩn, mà ko cần phải đăng kí tài khoản, giao diện đẹp dễ sử dụng ko mấy anh, có tiếng việt càng good. nhân tiện anh nào up thì up đuôi zip hộ em nhé, em down bằng điện thoại luôn

Kojiro

Super V.I.P
có pm nào dùng để tắt máy mà không cần sử dụng nút nguồn cho E71 không các pro ơi. Thanhk nhiều

Dùng cái này nha: http://pdaviet.net/showpost.php?p=450468&postcount=25, chạy trên python đó.

có phần mềm nào chat yahoo chuẩn, mà ko cần phải đăng kí tài khoản, giao diện đẹp dễ sử dụng ko mấy anh, có tiếng việt càng good. nhân tiện anh nào up thì up đuôi zip hộ em nhé, em down bằng điện thoại luôn

Dùng Slick đi em: http://pdaviet.net/showthread.php?p=581814&highlight=Slick#post581814

Status
Không mở trả lời sau này.