• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

devil13

có bro nào giải quyết dùm mình cái problem >>>mỗi lần mở NSU là báo lỗi critical comppnent ảe missing ,please reinstall NSU .
em đã reinstall mấy lần mà vẫn bị báo lỗi ,lên forum nokia thì chỉ má6y cái cách cũng ko thể solve cái problem này được ,mong các bro chỉ giúp...gửi thư cho em hay tra 3 lời ở đây cũng được thanks anyway

vandunga3

[COLOR=""]Các bác cho em xin [SIZE=""]soft giả lập Symbian 9.1 trên PC[/SIZE] đc ko? Cứ phải cop vào thẻ rồi cài mệt quá àh
Em xin chân thành cảm ơn[/COLOR]

MinhThang

Manager
[COLOR=""]Các bác cho em xin [SIZE=""]soft giả lập Symbian 9.1 trên PC[/SIZE] đc ko? Cứ phải cop vào thẻ rồi cài mệt quá àh
Em xin chân thành cảm ơn[/COLOR]

Dùng caps USB nói với PC chứ bạn, cài Nokia PC Suite vào mà dùng.

vinhphuc3011

Mình cài phần mềm thay đổi màn hình khởi động thì máy báo là unable to install...component is build in. MÁy mình N5320 4.13 hacked

MinhThang

Manager
Mình cài phần mềm thay đổi màn hình khởi động thì máy báo là unable to install...component is build in. MÁy mình N5320 4.13 hacked

Máy đã Hack mà cài không được, bạn vào App.mgr/settings/software installation/ chọn all.

sony

Chả hiểu sao tự dưng 2 file open4all + soundcam.. trong ROM Patcher của mình nó không tự động Apply mỗi khi restart nữa mặc dù vấn được " add to auto " . Khởi động xong mình lại phải vào RP để Apply cho nó chạy ??????????
- Có soft nào download video clip trực tiếp trên youtube không nhỉ ( hỏi ở trên rồi ), mình đang dùng youtube nhưng không có chức năng down

Bạn dùng bản rompatcher nào và sử dụng trên máy gì?

Ngày xưa có cái smartget là download tốt nhất nhưng không nhớ có thể down flv được không. Mình nhớ có thủ thuật để down các đuôi mà trình duyệt của máy không hỗ trợ đó, bạn tìm lại nhé.

azkaban3000

Mình dùng SM4.1 bình thường, sau khi 4mat lại máy và thẻ nhớ, cài lại thì kô dùng được, click vào file thì nó nháy 1 phát rồi thôi :(, mình đã thử cài lại SM nhưng vẫn kô được :((

Pdanews

Mình dùng SM4.1 bình thường, sau khi 4mat lại máy và thẻ nhớ, cài lại thì kô dùng được, click vào file thì nó nháy 1 phát rồi thôi :(, mình đã thử cài lại SM nhưng vẫn kô được :((

Mình cài sau khi 4mat lại bình thường mà bạn, cài bản 4.01 nhé!

Kojiro

Super V.I.P
...
- Có soft nào download video clip trực tiếp trên youtube không nhỉ ( hỏi ở trên rồi ), mình đang dùng youtube nhưng không có chức năng down

Mới tìm được đây, thử nhé

The application is presently in the Beta Stage Lets u watch videos on You tube. It also provides you information on videos description, Rating etc.We can writes pages on it . If you think seeing is believing then check our app videos on the Youtube.100% YouTube Ready !! can play all the 3gp videos Video Mobile is a data intensive application. We recommend that you upgrade to an unlimited data plan to avoid additional charges.

tidus38

Các anh cho em hỏi với,em cài quickoffice 6.0.270 vào N82 chạy ngon nhưng sao khi chuyển văn bản word từ máy tính vào lôi ra đọc thì nó ra chữ lằng nhằng kiều j` ý.hình như là hok hỗ trợ tiếng việt thì phải vì văn bản em copy vào là tiếng việt.bị mã hoá hết.Ai giúp em với!thank ạ

MinhThang

Manager
Các anh cho em hỏi với,em cài quickoffice 6.0.270 vào N82 chạy ngon nhưng sao khi chuyển văn bản word từ máy tính vào lôi ra đọc thì nó ra chữ lằng nhằng kiều j` ý.hình như là hok hỗ trợ tiếng việt thì phải vì văn bản em copy vào là tiếng việt.bị mã hoá hết.Ai giúp em với!thank ạ

Máy của bạn bị thiếu font tiếng Việt nên nó không đọc được đấy.

devil13

có bro nào giải quyết dùm mình cái problem >>>mỗi lần mở NSU là báo lỗi critical comppnent ảe missing ,please reinstall NSU .
em đã reinstall mấy lần mà vẫn bị báo lỗi ,lên forum nokia thì chỉ má6y cái cách cũng ko thể solve cái problem này được ,mong các bro chỉ giúp...gửi thư cho em hay tra 3 lời ở đây cũng được thanks anyway

sao ko bro nào giúp em cái vấn đề này vậy T^T

seven7_ct

Các mod ơi có thỉ hướng dẫn dùm mình chi tiết cách làm skin cho TTPod không vậy.Trong diễn đàn có bài chỉ mà làm hok đc:|, có thể chỉ chi tiết hơn đc nữa hok vậy:-/

MinhThang

Manager
Các mod ơi có thỉ hướng dẫn dùm mình chi tiết cách làm skin cho TTPod không vậy.Trong diễn đàn có bài chỉ mà làm hok đc:|, có thể chỉ chi tiết hơn đc nữa hok vậy:-/

Bạn vào Topic đó để hỏi chỗ nào mà bạn chưa hiểu, không post bài hỏi lung tung thế này bạn nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.