• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

trunganh0412

Muốn cài lại bản 1.22 thì xóa bản 1.32 đi rồi kiếm bản dưới bản 1.22 cài vào rồi lại xóa đi,sau đó cài lại bản 1.22 là ok!
p/s: post nhầm chỗ rồi mà MOD chưa move à :-?

Doi 3s nhug dc them fix nhjeu loj cug dang chu.Nhu gui file nang thi k bi out ne
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bản 1.32 có nhiều tính năng hay hơn bản 1.22 rất nhiều nhưng hiện nay vẫn chưa có bản FULL thật sự nên tùy theo chọn lựa của a e thôi. Mình thì vẫn thích bản mới nhất và sẽ mua k3y bản quyền giá có 100.000 VND để xài thoải mái và update thoải mái sau này.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mình có bản x-plore 1.30 này xài mãi mà không có vấn đề gì cả! Anh em down về dùng xem thế nào;)

http://www.mediafire.com/?zjojdugzmmm

Không có chuyện xài mãi mãi đâu em. Em thử thoát ra rồi vào chừng khoảng 30-50 lần là out thôi vì LCG nó test key qua mạng và IMEI của những máy đã mua k3y nên vẫn không có những bản FULL thật sự đâu.

i_love_baby387

Không có chuyện xài mãi mãi đâu em. Em thử thoát ra rồi vào chừng khoảng 30-50 lần là out thôi vì LCG nó test key qua mạng và IMEI của những máy đã mua k3y nên vẫn không có những bản FULL thật sự đâu.

dĩ nhiên là trước em cũng xài thử nhiều bản rồi! Thấy bản này không thấy chi cả;) vậy mới lạ!

BuuPhucCT

Well-Known Member
dĩ nhiên là trước em cũng xài thử nhiều bản rồi! Thấy bản này không thấy chi cả;) vậy mới lạ!

Em test được bao nhiêu lần rồi và khi xài PM có kết nối internet khôg? Anh đã test all các bản đã có và sau khoảng 50 lần all đều die. Nhất là khi xài mà kết nối internet thì càng nhanh hơn. Những PM của LCG kiểm soát bằng Imei rất hiệu quả nẹn cách tốt nhất vẫn là xài k3y bản quyền.

thanhlongnd

Cache_Remover v1.00 S60v3 [Python]

PM hỗ trợ xóa Cache cho các trình duyệt web trên điện thoại như Opera, Opera Widget Manager, UCWeb, Ozone Web Browser và cả trình mặc định nữa.

Cho mình hỏi là mình tải pm này về nó rất nhẹ, chỉ 11kb ? cài pm này vào thẻ nhớ rồi mà mở lên nó chỉ nháy cái icon rồi trơ ra ? Ko mở lên đc ?

Và ngoài cách này thì còn cách nào xóa cache của thằng operamini ko? Cache của trình duyệt web theo máy mình toàn dùng x-plore để xóa, nhưng cache của opera mini thì ko thấy ?

Chỉnh sửa cuối:

2356

chào bạn!
mình củng đã làm giống như bạn rồi. theo mình cách duy nhất để cài lại x-plore 1.22 như cũ, không cần chờ 3s là phải format máy lại. dùng lệnh *#7370#->pass 12345.
chúc bạn thnàh công

Cần gì phải 4mat cho mắc công vậy bạn? 1 là làm như cách mà bạn nima đã nói ở trên, 2 là gỡ 1.32 đi rồi tìm bản 1.30 Full hoàn toàn mà có xem được file ẩn cài vào, sau 1 thời gian vào nó đá mình ra thì lúc đó mình gỡ 1.30 đi cài 1.22 là ukie ngay. Mình đã làm theo cách này nhiều lần :D

Kieu_Phong

Cho mình hỏi là mình tải pm này về nó rất nhẹ, chỉ 11kb ? cài pm này vào thẻ nhớ rồi mà mở lên nó chỉ nháy cái icon rồi trơ ra ? Ko mở lên đc ?
Và ngoài cách này thì còn cách nào xóa cache của thằng operamini ko? Cache của trình duyệt web theo máy mình toàn dùng x-plore để xóa, nhưng cache của opera mini thì ko thấy ?
Đây là pm chạy trên nền python vậy ta phải cài vào máy. Opera Mini là ứng dụng Java nên không có Cache bạn cứ yên tâm.

dat1206

sao con máy em mổi lần cài ứng dụng vào reset máy lại là nó báo BỘ NHỚ ĐẦY và làm máy rất chậm đổi theme củng kô đc.em vào taskman xem thử thì ram ở khoản 50.1m(máy em bị lổi j mà sao khi cái taskman vào thì phần chữ bị lổi chỉ thấy mấy ô vuông kô thấy chữ có cách náo khắc phục kô anh).format lại thì hết báo BỘ NHỚ ĐẦY và trở lại bình thường nhưng mấy cái theme em cài vào khi format bằng *#7370# sao nó kô mất.lần nào cài ứng vào đều bị báo BỘ NHỚ ĐẦY kô lẽ mổi lần cài là fai format cài lại sao anh.jup em với.hihix...:((

thanhlongnd

Đây là pm chạy trên nền python vậy ta phải cài vào máy. Opera Mini là ứng dụng Java nên không có Cache bạn cứ yên tâm.

cám ơn bạn, opera mini ko có cache vậy khỏi cài cái này :) Nhưng trong Opera mini nó có phần xóa cookie, bạn cho mình biết cache nó khác cookie thế nào ko ?

MinhThang

Manager
cám ơn bạn, opera mini ko có cache vậy khỏi cài cái này :) Nhưng trong Opera mini nó có phần xóa cookie, bạn cho mình biết cache nó khác cookie thế nào ko ?

cache là bộ nhớ đệm lưu các dũ liệu khi bạn dùng từ các web tải về, còn cookie là dữ liệu của bạn khi đăng nhập. Theo mình hiểu nó là vậy.:D

TieuQuanGia

Mình đả cài thành công bộ megapy và python nhưng khi cài acceleromate và keypress thì nó cứ báo lỗi cập nhật. Hay là khi cài megapy phải bỏ dấu tick ở ô acceleromate và keypress thì mới cài dc. Mong dc các bạn giúp đỡ

MinhThang

Manager
Mình đả cài thành công bộ megapy và python nhưng khi cài acceleromate và keypress thì nó cứ báo lỗi cập nhật. Hay là khi cài megapy phải bỏ dấu tick ở ô acceleromate và keypress thì mới cài dc. Mong dc các bạn giúp đỡ

Theo mình nghĩ đấy là lý do lỗi bạn không cài được acceleromate và keypress.

hurryghost

Posted via Mobile Device
Anh nào có soft xem dc file .flv trên N73 up file dính kèm cho em cái. Files flv cua em dung luong 94mb. Thank

bimankill

Đây là chủ đề Thảo luận, yêu cầu các vấn đề về Soft cho anh em. Các đề nghị sẽ được mọi người trả lời trong thời gian sớm nhất có thể để đáp ứng nhu cầu của các bạn.

Chủ đề này là chủ đề tiếp nối cho chủ đề cũ đã 200 trang, tại: http://pdaviet.net/showthread.php?t=15527

Qui định post bài trong chủ đề này vẫn như cũ. Các bài viết lập riêng rẽ để thảo luận các vấn đề nằm trong phạm vi điều chỉnh của chủ đề này sẽ bị gộp vào đây.

Thay mặt BĐH SYMBIAN
Kojiro

-------------
Mình sài e61i kiếm phần mềm này hoài mà ko có, nhờ các pác giúp giùm
thank
Bác nào có unlock code của Quickoffice Primmer 6.0 không giúp em với

Máy em đang dùng là N95-8G

IMEI: 359542016858092

Thanks

hurryghost

Posted via Mobile Device
Help! Can 1 soft chay dc file .flv (vp62) trên N73ME. Ai có up dùm cái. Xin nói trc là smart movie và codecplayer không dùng dc. Xin moi nguoi up soft khác. Thân...zzz

Kojiro

Super V.I.P
Bác nào có unlock code của Quickoffice Primmer 6.0 không giúp em với
Máy em đang dùng là N95-8G
IMEI: 359542016858092
Thanks

Ko có code ngoài mua đâu, nếu muốn dùng full thì vào đây: http://pdaviet.net/showthread.php?t=53727

Posted via Mobile Device
Help! Can 1 soft chay dc file .flv (vp62) trên N73ME. Ai có up dùm cái. Xin nói trc là smart movie và codecplayer không dùng dc. Xin moi nguoi up soft khác. Thân...zzz

Vẫn ko có soft nhé bạn, bạn dùng SmartMovie converter convert file này ra avi chuẩn của điện thoại rồi xem.

Status
Không mở trả lời sau này.