• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực Yêu Cầu Ứng dụng trên Appstore cho iPhone / iPod Touch

Status
Không mở trả lời sau này.

AnhTu

Super V.I.P
Hiện nay do nhu cầu tìm kiếm & sử dụng phần mềm dành cho iPhone/iPod Touch nên tôi lập topic này để giúp các thành viên có thể yêu cầu được hỗ trợ các phần mềm "đặc biệt" từ AppStore.
Tiêu chí cụ thể đối với thành viên: thành viên có khối lượng đóng góp cho diễn đàn với số bài viết nhiều hơn hoặc ~50 bài, có thể yêu cầu được trợ giúp tải phần mềm từ AppStore. Các phần mềm sẽ được gửi qua PM của diễn đàn hoặc trực tiếp.
Bổ sung thêm, các bài viết của các thành viên không đủ tiêu chí yêu cầu, bài viết sẽ bị xóa mà không cần báo trước.

Chỉnh sửa cuối:

pdana

Cho em đặt gạch đầu tiên nhé.
Em cần phần mềm chát BejiveIM. Vẫn kết nhất phần mềm này nhưng không tài nào sử dụng bản c.rack được.
Thank

Zenki

Super V.I.P
Em cần phần mềm chát BejiveIM. Vẫn kết nhất phần mềm này nhưng không tài nào sử dụng bản c.rack được.
Thank
Nhiều Game Anti-Cr@ck thì phải chịu thôi :D Phụ thuộc vào Tool Cr@ck nữa :D

AnhTu

Super V.I.P
Thank
Mình sẽ PM cho T test nhé.

pdana

Thank Bác AnhTu nhiều, em đã nhận được BejiveIM của Bác gửi.

Cái này hình như phải gửi lại thông tin cho Bejive để nó mở lại leicence cho mình vì đã bị khóa (feedback), em chỉ biết vậy. Còn cụ thể gửi thế nào thì em không rõ.
Bác nào biết chỉ giúp với. Thank!

AnhTu

Super V.I.P
Em đang thích cái trò cá ngựa trên appstore nhưng bản free của nó chỉ cho chơi có 15ph. Anh giúp em tải nó nhé, Thanks
Ứng dụng này chỉ có bản free. Chưa có bản thu phí T ơi.

Thank Bác AnhTu nhiều, em đã nhận được BejiveIM của Bác gửi.

Cái này hình như phải gửi lại thông tin cho Bejive để nó mở lại leicence cho mình vì đã bị khóa (feedback), em chỉ biết vậy. Còn cụ thể gửi thế nào thì em không rõ.
Bác nào biết chỉ giúp với. Thank!
Có lẽ trước đây khi Beejive chuyển qua quản lý PM bằng server nên máy đã bị khóa ID, chắc phải mua soft thử xem sao.. :D

Chỉnh sửa cuối:

pdana

Cảm ơn bác AnhTu, đã cài được BeejiveIM và chạy rất ổn định, không còn bị báo lỗi bản quyền.
Thank bác nhiều!

Rygar

Bạn ơi chia sẻ cách cài BeejiveIM cho mọi người với.. Mình cũng bị lỗi báo Invalid license ke.y error :(

hailua_8

Super V.I.P
Tú em! Cái iCam cũa SM TLG yêu cầu đã có chưa? Nếu chưa thì báo anh biết - đừng mua, anh gửi tới TLG nhé em.

m0nk3y86

Anh ơi cho e xin mấy phần mềm này với:
Sat Vocab Challenge Vol. 1
Sat Vocab Challenge Vol. 2
sat connect
prep for the sat latin and greek word roots with audio
prep for the sat vocabulary with audio
smart vocab sat
sat vocabulary audiolearn
college + sat essays pro

Oh hay, vào đây cứ xin mà ko đọc à? Chỉ mem có trên 50 bài mới đc nhờ vả nhá :))

cutys_123

Cho mình xin cái app chuyển đổi các đơn vị đo lường với!
(Dùng 3GS - 3.1.2)
Thank's

cxtmos

Em đang cần PM chụp ảnh NUDE IT. trên appstore giá 0,99$. AE nào đã chế ngự đc cho nó thành free thì gửi lên cho em với

Zenki

Super V.I.P
Em đang cần PM chụp ảnh NUDE IT. trên appstore giá 0,99$. AE nào đã chế ngự đc cho nó thành free thì gửi lên cho em với
Tìm trên diễn đàn đi bạn, đã có người giới thiệu rồi đấy

Status
Không mở trả lời sau này.