• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực Yêu Cầu Ứng dụng trên Appstore cho iPhone / iPod Touch

Status
Không mở trả lời sau này.

lucky_2907

Em đang cần PM chụp ảnh NUDE IT. trên appstore giá 0,99$. AE nào đã chế ngự đc cho nó thành free thì gửi lên cho em với

phần mềm này không thấy được gì đâu,bọn nó lừa đảo đấy.cài vào rồi lại phải xóa đi thôi.

aprilbi

Cho mình hỏi có phần mềm nào bảo mật tin nhắn bằng cách ẩn hoặc đặt password không ? Mình search rồi mà ko thấy !

Zenki

Super V.I.P
Cho mình hỏi có phần mềm nào bảo mật tin nhắn bằng cách ẩn hoặc đặt password không ? Mình search rồi mà ko thấy !

Trên AppStore không có các Apps như vậy đâu bạn!

m0nk3y86

Ko thì dùng những App như iProtect, mADvLock mà khóa mục Mess lại.

aktkce

Các bác cho mình xin bản Ifile tren Appstore với! Thanh kìu vé ri nhìu ^^

AnhTu

Super V.I.P
Bác có thể cho e xin app: phone tracker :locate any mobile.Thank!!
Số bài viết của bạn ko đủ yêu cầu để được request application, nhưng mình sẽ mua sẵn, cố gắng đóng góp cho diễn đàn và bạn sẽ được nhận phiên bản "Phone Tracker: locate any mobile" mới nhất.

lucky_2907

Số bài viết của bạn ko đủ yêu cầu để được request application, nhưng mình sẽ mua sẵn, cố gắng đóng góp cho diễn đàn và bạn sẽ được nhận phiên bản "Phone Tracker: locate any mobile" mới nhất.

phần mềm này dùng để làm gì vậy bạn?tò mò quá.
ai có phần mềm car specs,1 phần mềm nói về thông số của các loại xe hơi không? trên itunes có nhưng mình không mua được.
ai có share cho mình với nhé,cám ơn nhiều.

Chỉnh sửa cuối:

AnhTu

Super V.I.P
phần mềm này dùng để làm gì vậy bạn?tò mò quá.
ai có phần mềm car specs,1 phần mềm nói về thông số của các loại xe hơi không? trên itunes có nhưng mình không mua được.
ai có share cho mình với nhé,cám ơn nhiều.

Đã mua, sẽ up lên sau cho bạn.

pdana

Bác mua giùm em app Kamasutra tiếng việt hoặc là cho em file IPA em làm thuốc cho anh em dùng chung. Thank.

bomhangtan

Bác cho em xin BeejiveIM;zippo
thanks bác nha...
mà tiện thể năm mới chúc bác có sức khỏe tốt để topic này tốt hơn..:D

muidao

cho em xin phần mềm comic reader trên ip 3.0 với ạ , em có cài 1 app mà chuae thuốc , cứ đọc 5 phút là nó out ra ,thank nhiêu ạ

AnhTu

Super V.I.P
Bác mua giùm em app Kamasutra tiếng việt hoặc là cho em file IPA em làm thuốc cho anh em dùng chung. Thank.

cho em xin phần mềm comic reader trên ip 3.0 với ạ , em có cài 1 app mà chuae thuốc , cứ đọc 5 phút là nó out ra ,thank nhiêu ạ

Đã order 2 app trên, sẽ tống tiễn năm cũ.

Status
Không mở trả lời sau này.