• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực Yêu Cầu Ứng dụng trên Appstore cho iPhone / iPod Touch

Status
Không mở trả lời sau này.

hailua_8

Super V.I.P
bác mua dc app comic reader chưa bác :d

cho em xin app comic reader với anh ơi, cái em đang dùng bản trial dùng dc vài phút là ouy ngay , hom trước hỏi mà chưa dc đáp ứng nới ạ :D

App đã yêu cầu bên kia và có bên kia sao không qua đó check lại hã em? Lần sau kiểm tra lại rồi vào post bài nhé!
App comic reader đã có rồi khỏi mua nha Tú, nếu mua rồi thì để dành đó cho phiên bản update mới!

muidao

cho em xin app i-Clickr PowerPoint Remote, điều kiển powerpoint bằng iphone với anh ới , hôm trước xem xong mà kết luôn , nhưng chỉ bản trial thôi ạ

nhuthai

bạn nào có phần mềm hiển thị %pin cho mình xin với . file ipa nhé vì mình chỉ biết cài file ipa thôi .thank nhìu

Zenki

Super V.I.P
bạn nào có phần mềm hiển thị %pin cho mình xin với . file ipa nhé vì mình chỉ biết cài file ipa thôi .thank nhìu
Nếu chỉ muốn file .ipa để cài thì rất tiếc không có đâu :|

lapnghiep_t

Member
xin chào 4room !
xin hỏi có phầm mềm nào giúp cho nhật ký cuộc gọi lưu được nhièu (như win mobile)
nếu có cho mình xin nhé
thanks!

ductuan1970

NullFace là chương trình tui đang cần ai có link xin làm ơn cho tui xin... Hiện tại tui đã có nhưng khi cài vào bằng iTunes thì nó không hiện ra... (iphone của tui là 3.1.2 3g thường) Ai biết tại sao không cài vào được xin chỉ giáo khắc phục giùm. Hoặc ai có chương trình nào mà cách làm gần giống như vậy thì cho xin đường link. Xin cảm ơn

cutys_123

Cho mình xin cái phần mềm ảo thuật isensor với bạn ơi! Thích cái này quá mà tìm không ra. :)

Thank's

hung66000

M muốn xin PM nào mà đẻ biến ip thành Router phat wifi với . Thông cảm M mới dùng ip nên k biết PM đó là j và tìm ở đâu . M đang dùng 3gs v 3.1.2

thank mọi người M đã tìm thấy PM rồi

Chỉnh sửa cuối:

kidhack

M muốn xin PM nào mà đẻ biến ip thành Router phat wifi với . Thông cảm M mới dùng ip nên k biết PM đó là j và tìm ở đâu . M đang dùng 3gs v 3.1.2

thank mọi người M đã tìm thấy PM rồi

1/ Biến IP của các bạn thành đầu phát wifi cho laptop sử dụng, dùng đẻ chia xẻ mạng 3G.

-Dùng phần mềm Mywi nhé, vào Cydia và add sourse iphone.gsm.vn, tìm và cài Rockapp trước (phải có cái này mới active Mywi được), khi cài Rockapp xong nó sẽ bắt reboot lại, nếu reboot mà bị treo máy thì nhấn nút Home và nguồn để thoát nhé, sau đó cài tiếp Mywi vào nhé

-Sau khi cài xong 2 phần mềm trên, bật wifi trên IP lên, tìm chỗ nào co wifi để login trước, chạy phần mềm Rockapp trước, đăng kí một tài khoản bằng mail của bạn, sau khi đã login trên Rockapp xong thì thoát chương trình, chạy Mywi lên để cho nó tự động Active cái gì đó... kệ nó đi. sau khi Mywi đã cài đặt và chay thành công thì bạn có thể tháo Rockapp cũng được.

-Cách kết nối như sau: điện thoại phải có 3G hoặc GPRS nhé, vào setting bật wifi lên nhưng đừng có kết nối với mạng nào nha, vì mình dùng Ip của mình làm đầu phát mà, sau đó chạy Mywi bật On lên là xong. Trên laptop bạn click phải chuột vào cột wifi chọn Open network conection. click phải wire less network connection chọn properties/ chon Iternet protocol/ chọn Optain IP address Automaticaly (nói chung chọn Ip động hết là được). xong OK/OK hết, cuoi cùng là kết nối vào wifi do IP tao ra, nó sẽ có dạng là Peer-to-Peer (kết nối adhoc)

2/Biến laptop win XP thành đầu phát wifi cho Ip sử dụng, dùng để cài app trên Cydia

-Click phải biểu tuong kết nối itetnet phía dưới góc phải màn hình chọn Open network connection, click phai Local area connection, chọn properties, thẻ Advance, tick chọn hết 2 ô có chữ Allow........................., xong OK, rồi qua Wireless network connection, properties, thẻ wireless network, chọn ADD, đặt tên wifi trong network name, bỏ dấu tick trong The key is provice for me....., stick chọn this is a computer to computer........., đặt pass cho wifi trong network key nhé, xong OK - Bật wifi của laptop lên, đừng connect nất kỳ mạng wifi nào hết nhé, bật wifi Ip của bạn lên và search mạng sẽ tìm duoc tên mạng mà bạn vừa đạt cho laptop, nhập pass vào và thế là dùng thoải mái nhé.

-Lưu ý nếu không vào được thì chỉnh lại như sau:Trên laptop bạn click phải chuột vào cột wifi chọn Open network conection. click phải wire less network connection chọn properties/ chon Iternet protocol/ đánh vào IP address như sau 192.168.0.1, dòng thứ 2 là 255.255.0.0, các dòng còn lại để trống nhé. gud luck

Đã test thành công trên Ip3gs 3.1.2 và laptop cài win XP

kidhack

NullFace là chương trình tui đang cần ai có link xin làm ơn cho tui xin... Hiện tại tui đã có nhưng khi cài vào bằng iTunes thì nó không hiện ra... (iphone của tui là 3.1.2 3g thường) Ai biết tại sao không cài vào được xin chỉ giáo khắc phục giùm. Hoặc ai có chương trình nào mà cách làm gần giống như vậy thì cho xin đường link. Xin cảm ơn

Bạn cài từ iTune game c.r.a.c.k bạn cần phải vào Cydia cài Mobileinstallation OS 3.x thì ứng dụng mới hoạt động

Status
Không mở trả lời sau này.