• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KĨ THUẬT MOD ÂM THANH CHO P990i,P1i M600i,W950 - Sound Mod Lite 1.2

ntha

Thật tuyệt vời, nhưng mà em chẳng biết vì sao, k nghe đc tai nghe nữa. Vẫn có tín hiệu nhận tai nghe, vẫn nghe đc radio(nhưng phải nghe loa ngoài),. Tức quá đi mất. Các bác chỉ giáo cho em với...

Boykinhdi

mở nhạc hay radio trước rồi mới cắm tai nghe,hoặc có thể rút ra cắm lại vài lần đã mới được

linhhon0007

Thật tuyệt vời, nhưng mà em chẳng biết vì sao, k nghe đc tai nghe nữa. Vẫn có tín hiệu nhận tai nghe, vẫn nghe đc radio(nhưng phải nghe loa ngoài),. Tức quá đi mất. Các bác chỉ giáo cho em với...

do chân cắm của máy đó bạn,máy mình hiện cũng đang bị kiểu như vậy đó,nhưng lắc lắc cái chân cắm xíu(nếu không sợ hư) thì nghe được bình thường thôi,không thì làm như bác BOYKINHDI rút ra cắm vào lại là ok mà,có lẽ là do chân cắm bị dơ nhưng mình vẫn chưa biết dùng gì để vệ sinh nên không dám động đến.:D dùng tạm vậy hihi

ntha

Thanks các bác, nhưng vẫn không được, có lẽ phải mang ra thợ sửa thôi, à mà các bác có biết chỗ nào sửa P990i ở Hà Nội có chất lượng không nhỉ? (Em ghét ra chỗ bảo hành lắm, he)

mrtuanthanh

cảm ơn bạn Congvoi rất nhiều. Mình giờ mới làm. cũng dễ làm và đã thành công.Nghe nhạc bằng chương trình mặc định và các chương trình khác thì loa ngoài vẫn thế. Nhưng khi nghe bang Walkman 3.0 thì tuyệt vời, cải thiện rõ rệt cả phần tai nghe và loa ngoài. cắm thử vô dàn âm thanh ở nhà nghe rất tuyệt.một lần nữa xin cảm ơn.Tiện thể cho mình hỏi Cái phím cuộn của P1i của mình có vần đề hình như bị trờn, lăn xuống thì okie. Kăn lên thì lúc được lúc không và khi lăn lên cókhi lại chạy xuống vậy xin hỏi là bị sao, và cách khắc khục. Liệu có phải hỏng ko, và phải thay ko? hay tháo ra lau chủi bụi bẩn là dc???:mad:)

alex_p990i

Công voi ơi cho mình hỏi,nếu muốn trở lại nhuq trước khi mod thì làm thế nào?Thanks

macanhquan

cảm ơn bạn Congvoi rất nhiều. Mình giờ mới làm. cũng dễ làm và đã thành công.Nghe nhạc bằng chương trình mặc định và các chương trình khác thì loa ngoài vẫn thế. Nhưng khi nghe bang Walkman 3.0 thì tuyệt vời, cải thiện rõ rệt cả phần tai nghe và loa ngoài. cắm thử vô dàn âm thanh ở nhà nghe rất tuyệt.một lần nữa xin cảm ơn.Tiện thể cho mình hỏi Cái phím cuộn của P1i của mình có vần đề hình như bị trờn, lăn xuống thì okie. Kăn lên thì lúc được lúc không và khi lăn lên cókhi lại chạy xuống vậy xin hỏi là bị sao, và cách khắc khục. Liệu có phải hỏng ko, và phải thay ko? hay tháo ra lau chủi bụi bẩn là dc???:mad:)

nó hỏng vầy khó sửa dc lắm, chịu khó dùng tạm đi, p9 của t sau lần bị rớt nó cũng thế, mang ra ngoài hàng mấy ông tháo ra xem rồi phàn là "bọn anh làm cho e khoảng 200k k bit co dc 100% k???" chán mang về luôn

cho em hỏi tí nha, em đã down file se_sound_patcher về và chạy đc file 1020867a.cre.bak và file 1020867a.cre vậy cần phải chép cái file nào vào máy vaayj mấy anh. xin giúp đỡ

love16469

wá đã.....nghe như loa 5.1 max sound vậy ^^...tks các bác.....gi7ò e tự tin khoe dé cuả mình với các dòng n cua nokia roaì ^^

huyheneken

cai nay co hay hon ban final ko cong voi,minh dang dung ban final nhung thoai loa ngoai noi chuyen voi dau ben kia ho nghe ko dc ro,co phai do mic bi anh huong ko vay?co cach nao khac phuc ko?thong cam minh online bang dt nen ko co dau.

Nguyen_Minh

cai nay co hay hon ban final ko cong voi,minh dang dung ban final nhung thoai loa ngoai noi chuyen voi dau ben kia ho nghe ko dc ro,co phai do mic bi anh huong ko vay?co cach nao khac phuc ko?thong cam minh online bang dt nen ko co dau.
A

Họ ko nghe rõ chắc tại loa của họ đó. Anh thử gọi vào mấy cái đt khác coi

Posted via Mobile Device

redipro

Hix sao mình tìm hoài mà ko thấy C:\Private\10202be9\persists\ máy mình đã hack ổ C rồi.Giúp mình với!!!Mình sài P1i.Mình cũng down P1 1020867a.rar‎ về giải nén ra rùi chạy cái se_sound_patcher.exe nó báo lỗi ko hiện ra file 1020867a.cre.bak. Hix pó tay

Nguyen_Minh

Hix sao mình tìm hoài mà ko thấy C:\Private\10202be9\persists\ máy mình đã hack ổ C rồi.Giúp mình với!!!Mình sài P1i.Mình cũng down P1 1020867a.rar‎ về giải nén ra rùi chạy cái se_sound_patcher.exe nó báo lỗi ko hiện ra file 1020867a.cre.bak. Hix pó tay

Anh chạy file bằng dt hay máy tính vì dt ko chạy đc file *.exe đâu. Anh tắt capswitch đi, dùng x plore tìm xem có thấy floder đó ko

Posted via Mobile Device

redipro

Anh chạy file bằng dt hay máy tính vì dt ko chạy đc file *.exe đâu. Anh tắt capswitch đi, dùng x plore tìm xem có thấy floder đó ko

Posted via Mobile Device

Mình chạy bằng máy tính.Mình chạy x-plore vào ổ C tìm hoài ko thấy :(( :(( :((

Nguyen_Minh

Mình chạy bằng máy tính.Mình chạy x-plore vào ổ C tìm hoài ko thấy :(( :(( :((

Hic khó hiểu quá. Anh đã tắt caps, vào xplore rồi mà ko tìm thấy. Thực sự thì đến đọan này em chịu vì vốn hiểu biết chỉ có hạn mà cũng chưa bị thế lần nào :(

Posted via Mobile Device