• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KĨ THUẬT MOD ÂM THANH CHO P990i,P1i M600i,W950 - Sound Mod Lite 1.2

thanhchi

Vậy là chỉ copy file 1020867a.cre lại C thôi còn không copy file 1020867a.cre.bak vào ổ C hả pác?

Son_Do

Well-Known Member
file thứ 2 là nó bakup lại cho bạn phòng trường hợp bạn muốn quay về như cũ.

miennguoc

tui cũng bị giống hệt hieusaco,mà nếu chỉ copy cái file có đuôi .cre mà ko cần làm bước tạo ra file .cre.bak có đc ko bạn

CongVoi

Super V.I.P
tui cũng bị giống hệt hieusaco,mà nếu chỉ copy cái file có đuôi .cre mà ko cần làm bước tạo ra file .cre.bak có đc ko bạn

Có mất thời gian là mấy đâu bạn.Tải PM về ấn một ấn là được thui mà.Siêng một chút đê :-?:-?:-?

chiencan

convoi giúp mình chút , khi cai no hien lên cái này: profile was not fould or file í already patched!

mà trong máy mình không có file 1020867a.cre vậy phai làm cách nào bạn ,
số ime của mình là 35959300-899283-7

nếu có thể bạn cho mình số điện thoại bên china của ban được ko để mình dễ giải thích hơn :D vì mình cũng hiện đang o china mà

cám ơn trước nha :D

thienhocon

theo mình làm thì copy file đó qua chỗ nào đó để cất ,xong vào lại ổ C xóa luôn file 1020867a trong máy luôn.Cuối cùng copy file 1020867a đã check vào khởi động lại máy là OK

chiencan

bạn thiennhocon góp ý cho mình ư , nhưng mình ko có file 1020867a trong C: khi mình cài để láy file 1020867a.cre.bak no thông báo như đã nói ơ trên thế mới khổ chú hix

CongVoi

Super V.I.P
bạn thiennhocon góp ý cho mình ư , nhưng mình ko có file 1020867a trong C: khi mình cài để láy file 1020867a.cre.bak no thông báo như đã nói ơ trên thế mới khổ chú hix

Máy bạn là máy gì vậy??? Máy của bạn không có file đó,thì lấy sẵn file mình cấp ở dưới ý.!!!! 008615977669779 >> wo de dian hua hao ma >:)>:)>:)

chiencan

ok vậy tối nay hoăc ngày mai mình điện hỏi bạn cho nó dễ nói vậy, vì mình cũng đã lấy sẵn file của bạn rồi nhưng khi dùng se_sound_patcher dẫn đường link đến 1020867a.cre ( cái này mình lấy của bạn ) thi nó báo lỗi : profile was not foound ỏ file í already patched !
mình không hiểu tại sao luôn , hix

chiencan

hahahaha cuối cùng cũng làm được , cám on congvoi nhiều , giờ có thể ngẩng mặt nói chuyên với thăng em được rồi , nó cứ tu hào con n81 của nó nghe to hơn , cay cú lắm , giờ thì ok rồi , 1 lần nữa cám ơn congvoi :d

Chỉnh sửa cuối:

truong123

mình xài SW,sao mình vô C:\Private rồi nh­ưng nó báo protected.mấy tuần nay mod hoài mà chưa làm đ­ược­.mong bạn nào biết chỉ mình với.mình xài p990i.ko biết máy có vấn đề gì ko.chán thiệt

thientai_kt

Mình test rồi.Hồi trước đã hack sound này rồi.Cũng theo cách này.Vẫn theo file máy mình.Không cải thiện được mấy.Nhưng dùng sound patch của bạn công voi thấy cải thiện hơn rất nhiều.Tai nghe đập ầm ầm.Trước đây phải vặn vol lên hết cớ.Giờ chỉ cần một nửa đã chói tai rồi.Không hiểu tại sao lại thế nữa.Nhưng thấy tăng vol là vui rồi.Dùng nhanh lên các bạn ơi.

ngmtri

Âm thanh nghe tuyệt vời thật !!! Thanks a e nào có công nghiên cứu

Mỉnh vừa mở máy hack ổ C và mod cài này theo hướng dẫn, phải nói nghe thật tuyệt=D> . Thanks a e đã nghiên cứu ra cái này.

Caohieu88

mình xài SW,sao mình vô C:\Private rồi nh­ưng nó báo protected.mấy tuần nay mod hoài mà chưa làm đ­ược­.mong bạn nào biết chỉ mình với.mình xài p990i.ko biết máy có vấn đề gì ko.chán thiệt

Đấy là di bạn chưa hack ổ C nên vẫn còn chế độ bảo vệ, bạn theo dõi cách Hack ở đây nhé : http://pdaviet.net/showthread.php?t=24260 Mình hồi trước mất 3 tiếng loay hoay mới hack xong, chúc bạn thành công ^ ^

Caohieu88

Các bồ cho mình hỏi một tý, lần trước mình cải thiện âm thanh bằng cách copy mấy cái File mới vừa tăng loa ngoài, tăng tai nghe, âm thanh hay hơn, còn lần này thì Mod lại âm thanh, như vậy thì nó có tăng cường cho nhau không, hay là triệt tiêu cái hay lần trước??? Mình làm cả 2 rồi và cũng đang băn khoăn, nhưng công nhận là bây giờ nghe nhạc sướng thật đấy, P990i ^ ^

decon

Cái này nghe đã quá,nhưng nhiều lúc quên để vol lớn quá nghe muốn điếc luôn.thank........much