• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KONAMI CONTRA

PhamQuang

Manager
Contra by Konami​

[HIDE="Hide"]Chủ đề Game Contra thì ai cũng biết, khỏi cần giới thiệu nhiều.
Phiên bản Game này hỗ trợ tất cả các HDH, kể cả WM6.0 và WM6.1. :D

Vài hình ảnh minh họa:

Game đưa lên để các bạn chơi trong dịp năm mới..
[/HIDE]

Last edited by a moderator:

thangmymobi

Chạy MTK trên PC chứ !!!
Nhập Owner PPC vào MTK để lấy k.e.y đăng ký.
Game chạy tốt trên WM2k3, WM5.0, WM6.0 và cả WM6.1. Đã test rất kỹ.

Hình là chỉ chạy tốt trên 2005 và 2006 thôi chú Quang ạ.Test thử với nhiều máy O2II nền 2003 thì cứ đơ hoài mặc dù mới HR chưa cài soft nào cả.Không hiểu được tại sao?

Reaper

Game này chạy trên Neo giật tung tóe lên :( có ai có cách nào cải thiện tình hình không. OC máy lên thì có mượt hơn chút nhưng sử dụng cách này không khả quan cho lắm.

DOP

Game này chạy trên Neo giật tung tóe lên :( có ai có cách nào cải thiện tình hình không. OC máy lên thì có mượt hơn chút nhưng sử dụng cách này không khả quan cho lắm.

NeO mà giật? Cũng không rõ cho lắm nếu OC, nhưng theo DOP nghĩ cũng không cải thiện được bao nhiêu. Mới test trên con O2i thấy bình thường :)
Chúc vui!

KOKAMI CONTRA

Reup cho các thành viên mới. Chú ý: File cài đặt là *cab (mediafire)
Cần thêm thông tin xin nhắn tin vì chức năng diễn đàn không cho phép nhé!Không thảo luận hay bàn luận gì trong đây. Thân!

Last edited by a moderator:
Ặc... lâu lâu có được game ưng ý... phái rtong lòng thiệt.
Game rất tuyệt, có hỗ trợ chế độ landscape (tiện cho các dòng có bàn phím trượt ngang.).
Thanks chú Quang nhiều

xao em bung cái
Net Compact Framework V2.0 xao không được nhỉ bác ơi dup em với

File cài đặt là file *CAB nhé, chép vô thẻ nhớ, cài bình thường, bạn download về giải nén ra là được, trường hợp bị báo lỗi có thể do bạn download chưa hết file, download lại lần nữa nhé, mình vừa download về khônh bị gì cả, thân.

hix anh ơi ko tài nào chạy cái thằng MTK đc giúp em mới , owner của máy em là "le hong long" . thanks:(:)(:)(:)((

Mình cià file cab NETCF_3.5_cho_wm05_06. vào ppc rồi vậy cho mình cái file Net Compact Framework V2.0 để cài trên pc đi thật khong thể cài được cái file MTK

Các bạn vô google search theo từ khoá đó là có mà! Cài đặt vô PC rồi chạy nhé! Thân!

hoatienii

Game hay quá, chơi trò này nhớ lại hồi nhỏ quá. Cho e hỏi: E dùng HTC Hermes, e không bấm phím gì cả mà tự nhiên nó cứ nhả đạn hoài. Có chổ nào để chỉnh phím không các Bác. E xin cảm ơn!

anh quang ơi sao em chạy phần mềm lấy key trên PC ko duoc anh?

Nhắn cho mình owner của bạn nhé!
Các bạn không thảo luận yêu cầu KG trong topic! Có thắc mắc cứ nhắn cho tác giả, chỉ thảo luận về cách chơi game thôi! Thân!

quang10ntp

anh chỉ giúp em cách dùng phím với, máy em là o2 atom exec anh nha.em cám ơn

gamefun

game Contra có update không mấy bác ???? chứ game này lúc cài xong vào chơi không thoát được @_@ nó bắt phải chết mới cho thoát (pó tay) ______"_______

thantien78

Em cài lên mà chả chơi được, vào đến player1 là cứ đứng đờ ra. Em dùng O2s WM6.1