• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KONAMI CONTRA

blackdoor

Manager
BQT đã ngừng việc cung cấp xxx trên topic này, các bạn PM cho người giới thiệu hoặc cho tôi nhé.

nhathuy

Xin huong dan toi cai KOKAMI CONTRA
Toi su dung O2 XDA EXEC
Toi da cai rat nhieu lan nhung ko duoc
No doi key ma toi khong hieu Owner PPC la cai gi
Cac ban chi giup voi
Xin cam on

Bạn vào Start-> Settings-> Personal-> Owner Information là nó đấy bạn ;;). Bạn là thành viên mới, nên đọc kỹ quy định của diễn đàn rồi post bài nhé.
Thân!!!

nhathuy

toi vao roi chang thay chu nao ca
ban huong dan cho toi voi
de lam sao toi cai duoc game nay
ban nhathuy giup toi voi
xin cam on

Thì bạn điền tên vào đây, vd như tên của bạn, hoặc tên bạn gái ;;)... Từ nay Owner đó bạn có thể dùng để reg code cho game và các soft theo Owner của bạn.
Chúc vui!

nhathuy

Hiện tai 4rum đã chấm dứt hình thức post owner để xin code game. Bạn có thể Pm cho tác giả hoặc cho mình nhé ;;)

QuangThang89

Bạn ko thấy bác Quang có đưa file đính kèm Help ở đầu bài rồi hay sao mà còn xin CR :-?

vinhquang1980

nhưng mà trong file help nó ko có cho mình chạy để đăng kí ower.
owner của mình là Vinh Quang cám ơn anh Quang nhiều nha. em rat thích trò chơi này.

nhathuy

nhưng mà trong file help nó ko có cho mình chạy để đăng kí ower.
owner của mình là Vinh Quang cám ơn anh Quang nhiều nha. em rat thích trò chơi này.

Bạn có thể pm cho mình nhé. Từ nay trở đi các bài post xin code game sẽ bị del, cái này đã có trong quy định của diễn đàn.
Thân!

djtrungkien

game này giải nén sao vậy..sao mà khó thế bác ơi..tìm mãi chẳng ra.có ai biết chỉ em với..:(

Bạn hỏi chưa rõ lắm! Tải về dùng Winrar giải nén trong đó có File cài đặt EXE cài đặt từ PC!

nhathuy

Cám ơn anh! em cai .NET Framework 2.0 rồi . vẫn chạy ko được (PPC + PC đều báo lổi ) em chạy MTK của game Syberia trên PPC thì ok. em cũng ko hiểu tại sao nữa . em mượn tạm owner mấy anh khác chơi , ngặt nổi cứ phải đổi đi đổi lại owner bất tiện.

Bạn có thể PM owner của bạn cho mình nhé.

xuandung11a2

Well-Known Member
có chơi đc trên WVGA ko Ạ?
Em dùng HTC Touch Pro 2

Để mình xem nào ^^.Bạn download chương trình WVGA_FIX3 tại đây,đây là chương trình cho phép chuyển từ WVGA mode => VGA mode.
-Download WVGA_FIX3 rồi thì giải nén,cài sdkcert.cab trước,sau đó cài WVGA_FIX3.cab sau.Tiếp tục download game Contra về và cài bình thường.
- Mỗi Khi muốn chơi game ,vào chương trình vừa cài đặt (WVGA_FIX3),chọn chế độ màn hình VGA(480X640),xong rồi thoát ra và chơi Contra bình thường nhé.
-Khi muốn trở về "trạng thái ban đầu" thì bạn lại vào WVGA_FIX3 và chỉnh WVGA mode là ok .
Nhìn có vẻ dài dòng nhưng mà nhanh lắm .Chúc bạn thành công^^