• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KONAMI CONTRA

YonexRDS_001

e cài NET2.0 vào con HTC TUOCH II mà k được bị lỗi. bác nào có thì lấy key giúp e vậy. USER : PDH

visaoyeu

tên cháu là Visaoyeu bác Quang lấy mả dk giúp cháu với cháu ko làm dc, ai lấy dc thì nt vào hộp tin nhắn giúp em nhé

PHUC1974

Cám ơn anh Quang nhiều , o wenr ò PHÚC là:Duc Nhoc O2

Anh QUANG Chỉ thêm cho Phúc cái này đi nha , HÔM trước vọc máy không biết sao bi giờ không cài dược các fife .CAB.Máy báo :THE IS NO APPLICATION ASSOCIATED WITH "OSI_INPL".Run the application first , then open thí file from within the application .Phúc mới xài O2 5 NGÀY nên không rành lắm .hôm trước mới mua còn cài đươc. Mong anh chỉ giúp.Cám ơn anh nhiều lắm

Last edited by a moderator:

emxinhang

mình không có pc để cài bằng sync,có file cab của game này không bạn?
Posted via Mobile Device

Có bản 4 rồi nhưng không rõ có cho PPC không các bác?

Bản contra 4 à bạn??? Đây là contra đầu tiên giống điện tử băng ngày nào mình thường chơi, không có update version gì cả giống như game giả lập lại thôi.
Nếu bản 4 chắc là loại khác rồi.

vbclg

cho minh xin 1kkk
ouwner : Nguyen Thanh Son

Bạn down game về, thì trong đó có chương trình tạo mà bạn, cần gì mà phải xin vất vả thế mà phải chờ nữa. nếu cái chương trình đó k chạy được thì cài net CF cho thằng PC là ok mà...

luckyluckepy

hjx e xài O2 xda exec mà cài contra vào thì báo lỗi " í not a valid PPC application" nhỉ. ai chỉ giúp e cần cài thêm phần mềm nào hỗ trợ nữa ko.

Cho e xin cai K của contra nhe: name: eros

thank

hjx e xài O2 xda exec mà cài contra vào thì báo lỗi " í not a valid PPC application" nhỉ. ai chỉ giúp e cần cài thêm phần mềm nào hỗ trợ nữa ko.

Cho e xin cai K của contra nhe: name: eros

thank

Mình xài rom của Ranju chạy bình thường nhé bạn, ko cần cài thêm gì.
name: eros
Code: 05822
Chúc vui!