• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KuGou - Phần mềm nghe nhạc mới (trang 15)

kennh0x

hay lắm anh ơi em đang cần thàng n82 chưa shack được lấy cái này nghe nhạc có vẻ khả quan hơn cái trong máy..toàn không nhận nhạc ..fomat và xoa máy cái ...theo hướng dẫn hack mà vẫn bó tay có cái này ok ..thank anh

anh xài n82 version v30.0.019 phải không.nếu vậy thì chưa hack được đâu

kp_enter

pm này nghe nhạc rất hay, giao diện đơn giản mà lại free :D mấy bác trung hoa anh hùng giỏi thiệt:D ko bít bao giờ mới có pm nghe nhạc của người việt để được sài hàng nội đỡ mất công chuyển qua tiếng anh rùi lại VH :-?

rinhvh

Nhóm VH đang làm việc để cho ra bảng vietnamese trong thời gian sớm nhất !!mong các bạn hãy chờ !!cũng không lâu lắm đâu!!:D

dung1291985

Nhóm VH đang làm việc để cho ra bảng vietnamese trong thời gian sớm nhất !!mong các bạn hãy chờ !!cũng không lâu lắm đâu!!:D

Tin vui đây, bao h có bản Việt hóa thì mình sẽ design luôn mấy cái Skin cho KuGou vì phần mềm này hiện chưa có Skin nào cả, tất nhiên sẽ có 1 Skin của Riêng PDAViet (cái này có thể mình sẽ làm luôn trong nay mai để khi có bản việt hóa thì đóng gói cái Skin PDAViet mình vô luôn) :))

pm này nghe nhạc rất hay, giao diện đơn giản mà lại free :D mấy bác trung hoa anh hùng giỏi thiệt:D ko bít bao giờ mới có pm nghe nhạc của người việt để được sài hàng nội đỡ mất công chuyển qua tiếng anh rùi lại VH :-?

Hàng nội mình làm mà đc pro thế này thì ít nhiều cũng phải mất xiền đấy ;))

kp_enter

Tin vui đây, bao h có bản Việt hóa thì mình sẽ design luôn mấy cái Skin cho KuGou vì phần mềm này hiện chưa có Skin nào cả, tất nhiên sẽ có 1 Skin của Riêng PDAViet (cái này có thể mình sẽ làm luôn trong nay mai để khi có bản việt hóa thì đóng gói cái Skin PDAViet mình vô luôn) :))

Hàng nội mình làm mà đc pro thế này thì ít nhiều cũng phải mất xiền đấy ;))

pm Việt Nam chất lượng cao mà free thì mấy bác trong nhóm SymPViet chắc ngồi phải chơi xơi nước àh :D Hi vọng là sớm có bản VH :D

Kojiro

Super V.I.P
pm Việt Nam chất lượng cao mà free thì mấy bác trong nhóm SymPViet chắc ngồi phải chơi xơi nước àh :D Hi vọng là sớm có bản VH :D

Cũng đang muốn ngồi chơi mà không được nè :p

Các bạn hãy ủng hộ rinhvh VH nhé, hắn đang "tinh tướng" đấy :))

pphuc96

bó tay máy mình kg hỗ trợ tiếng Trung nên nó ra toàn là ô vuông kg à, các bác sớm sớm làm dùm cái tiếng Anh hay VN càng tốt vì mình kg đọc đc các bạn ơi

dung1291985

Đã có bản Tiếng Anh ,bà con dùng thử xem nào, chắc nay mai là có Việt Hóa thui >:):))

kp_enter

cái phần hiện lyric chỉ nhìn thấy mỗi nửa trên của chữ. chữ y thành chữ v còn chữ g và chữ q thì giống nhau ;) có cách nào để hiện đủ cả chữ ko vầy :D

longvipdn

Bác dung cho e hỏi là sao e down bản tiếng anh của bác về rồi cài đặt ( trên thẻ ) thì khi vô lại vẫn thấy có tiếng trung là sao nhỉ :| ko thấy bản tiếng anh gì hết :( Có ai bị như e ko ạ :((
cho e hỏi cái này ngoài lề tí, cái ảnh e trích dẫn fía trên ấy, cái trình duyệt Internet Explorer trên đt bác lấy ở đâu ra vậy bác :| sao e search trên google hoài để kiếm về cài mà ko có nhỉ :|

nguyentanbinh

Well-Known Member
trả lời

=D>=D>=D>=D>=D> Hiện tại phiên bản tiếng anh đang fix lỗi toàn bộ và sẽ có thêm ngôn ngữ tiếng việt trong time tới. mình đang làm phiên bản fix tiếng anh trước sau đó sẽ ra phiên bản tiếng việt và buil lại thành 3 ngôn ngữ giúp các bạn member mong đợi trong mấy ngày qua.

==============Chúc mọi người vui vẽ và thành công=============

=D>=D>=D>

longvipdn

=D>=D>=D>=D>=D> Hiện tại phiên bản tiếng anh đang fix lỗi toàn bộ và sẽ có thêm ngôn ngữ tiếng việt trong time tới. mình đang làm phiên bản fix tiếng anh trước sau đó sẽ ra phiên bản tiếng việt và buil lại thành 3 ngôn ngữ giúp các bạn member mong đợi trong mấy ngày qua.

=D>=D>=D>

vậy là hiện giờ bản tiếng anh của pm này ai cài cũng bị lỗi như e hả bác :(

dung1291985

vậy là hiện giờ bản tiếng anh của pm này ai cài cũng bị lỗi như e hả bác :(

Có thêm phần mềm này cũng hay, tuy chất lượng âm thanh ko = TTPOD nhưng cũng có 1 số thứ khác khác thú vị, khi khởi động bạn để ý có cô gái nói câu "KuGou" ko, có thể sửa lại đoạn âm thanh này tùy ý (tiếng Chim hót, súng bắn ... cho độc đáo =)) )

=D>=D>=D>

đợi bạn lâu lắm rùi ;)

nguyentanbinh

Well-Known Member
trả lời

Mình sẽ cố gắng làm nhanh tại mình xài n73 nên Ram hạn chế mỗi lần làm nó tự động thoát luôn nên hơi lâu .
Nếu xong mình sẻ up lên ngay

chúc các bạn thành công và vui vẽ

:-/:-/:-/:-/

dungchay

Đã có bản tiếng Anh nhé, down nhanh ko nguội =D>:))

hehe,mình mới Up bản tiếng Anh đêm wa bên mấy 4rum nước ngoài,đã thấy bạn lôi về đây rùi à, nhanh gớm, làm j thì cũng nên nói rõ nguồn gốc từ ai làm ra chứ!!!:-?

dung1291985

hehe,mình mới Up bản tiếng Anh đêm wa bên mấy 4rum nước ngoài,đã thấy bạn lôi về đây rùi à, nhanh gớm, làm j thì cũng nên nói rõ nguồn gốc từ ai làm ra chứ!!!:-?

:-? tớ chưa bao h ko tôn trọng tác giả, bạn đừng nhầm lẫn nhé, hôm qua cái dòng màu hồng mà bạn quote lại đó tớ có ghi là "Hiện bạn DEATHMETAL đang dịch sắp xong game này, khi nào có hàng sẽ up lên sớm cho các bạn dùng thử" có mod và các member làm chứng,ko phải nói xạo http://pdaviet.net/showpost.php?p=529134&postcount=28 ... bây giờ có mình up lên, ảnh bạn ko thấy có tên bạn à, mình ko quan tâm việc dungchay với deathmetal là 1 người hay ko, mình xem bài của DEATHMETAL thì ghi là DEATHMETAL, bạn down cái file di, xem có phải ghi là translate_by_DEATHMETAL ko? chả có thêm thắt gì cả, từ bạn mà ra đấy thôi, lẽ ra nếu lịch sự, người dịch còn nói nguồn cung cấp từ đâu cơ, mình thấy hay mang về chia sẻ cho mọi người, rồi bạn dịch, mình cũng ko cần thiết bạn nói 1 câu "Thanks to dung1291985" đâu, nên tốt nhất đừng nên hiểu lầm nhau như thế :-?

dung1291985

Bác dung cho e hỏi là sao e down bản tiếng anh của bác về rồi cài đặt ( trên thẻ ) thì khi vô lại vẫn thấy có tiếng trung là sao nhỉ :| ko thấy bản tiếng anh gì hết :( Có ai bị như e ko ạ :((
cho e hỏi cái này ngoài lề tí, cái ảnh e trích dẫn fía trên ấy, cái trình duyệt Internet Explorer trên đt bác lấy ở đâu ra vậy bác :| sao e search trên google hoài để kiếm về cài mà ko có nhỉ :|

Sorry bạn, mình sửa lại link rồi, link cũ là bạn gốc tiếng Trung :p

Kojiro

Super V.I.P

Hôm nay có trò lấy từ nước ngoài về ghi nguồn nữa à :))

Đọc cho kỹ rồi phát biểu nhé, ở đây mà phát biểu linh tinh là không ổn đâu =))

Có tài mà không có đức là đồ vứt đi.