• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KuGou - Phần mềm nghe nhạc mới (trang 15)

zippi

sao cái phần mềm này thoát ấn exit no bảo"Kugou feature not sopported" nhỉ,thế là mình ấn hẳn nút màu đỏ thoát ra mngoaif

bị y chang bạn này lun nè.

Thêm 1 cái là vào trong thì nó ko hiển thị tên bài hát mà chỉ hiện ra "E:\" , nguyên 1 dọc mấy trăm bài chữ "E:\" vậy lun. Vậy thì sao chọn nhạc đc nhỉ ?

Zenki

Super V.I.P
bị y chang bạn này lun nè.

Thêm 1 cái là vào trong thì nó ko hiển thị tên bài hát mà chỉ hiện ra "E:\" , nguyên 1 dọc mấy trăm bài chữ "E:\" vậy lun. Vậy thì sao chọn nhạc đc nhỉ ?
Bạn xem thử bạn copy bài hát vào thư mục nào không hay chỉ để ổ E:\

Thử tạo 1 thư mục nào đấy (Mp3 hoặc Music) rồi copy tất cả bài hát vào đấy xem sao ;)

zippi

Bạn xem thử bạn copy bài hát vào thư mục nào không hay chỉ để ổ E:\

Thử tạo 1 thư mục nào đấy (Mp3 hoặc Music) rồi copy tất cả bài hát vào đấy xem sao ;)

Em đã bỏ vào folder Musics riêng, trong Musics có chia ra nhìu folder khác như Pop, Classic, Trinh ... nhưng nó cũng vậy à :(

Với lại khi exit thì nó báo "not support" và ko tắt đc. Phải remove đi :(

dungchay

Em đã bỏ vào folder Musics riêng, trong Musics có chia ra nhìu folder khác như Pop, Classic, Trinh ... nhưng nó cũng vậy à :(

Với lại khi exit thì nó báo "not support" và ko tắt đc. Phải remove đi :(

Cài thêm TTPOD là vấn đề được giải quyết!>:)

dungchay

First KuGou WMP11 Skin made by Me! DDEATHMETAL

Vừa làm xong cái Skin đầu tiên! hehe
Chép Cả thư mục Private trong File 7z vào C hoặc E nhé!

Splash & Skin!b-)

dungchay

hic anh ơi cho em hỏi phần mềm này có hẹn giờ nghe nhạc được không ah?^^:D:D:D:D:D

trả lời hộ! Đương nhiên là được, Dùng bản English thì vào menu > Features > sleep mode
Bản Việt hóa thì vào menu Chức năng > chế độ ngủ (đại loại thế mình ko dùng bản Việt Hóa) ;;)

MinhThang

Manager
trả lời hộ! Đương nhiên là được, Dùng bản English thì vào menu > Features > sleep mode
Bản Việt hóa thì vào menu Chức năng > chế độ ngủ (đại loại thế mình ko dùng bản Việt Hóa) ;;)

Hẹn giờ tự bật đó em, đuợc không?

kennh0x

sao em thoát không được nó báo lổi anh em.mỗi lần nghe xong em phải tắt máy khởi động lại

kennh0x

Có 2 file ttpod, 1 file đã sign và 1 file unsign, em dùng file unsign rồi sign nhé!
em đã cài file unsign nhưng mở không được nó báo lỗi hệ thống.anh thử gửi link file đó em cài thử coi.

MinhThang

Manager
em đã cài file unsign nhưng mở không được nó báo lỗi hệ thống.anh thử gửi link file đó em cài thử coi.

Bạn có Sign nó không vậy,Sign rồi cài thử nhé, nếu đã làm như vậy mà không được thì chắc là phải Hack thôi.

kennh0x

em đã sign rồi mới cài xong xuôi ok hết nhưng chạy pm không được nó báo lỗi hệ thống