• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KỸ THUẬT ROM WM5.0 CHO ATOM/PURE VÀ ATOM EXEC

phungthanh

nhìn hình trên thấy có dòng XDA ATOM SERIES vậy atom exec up bản rom này có được không các bạn ?

shogunr125

nhìn hình trên thấy có dòng XDA ATOM SERIES vậy atom exec up bản rom này có được không các bạn ?

Theo mình thì không được đâu bạn! Bạn kô thấy dòng: "For XDA Atom / Atom Pure ONLY" à.
Đã có bản fix lỗi Wireless Manager rồi. Các bạn tải lại nhé! --> :))

Hix...hix...hix... Kô có MOD nào chú ý đến phần này hết cả à. Tủi thân cho a e dùng Atom quá! :(:)(:)((

Chỉnh sửa cuối:

zakka

Đã có mục chú ý cho dòng Atom và Atom Exec rồi.Để mình hỏi mấy Mod phụ trách box Rom xem sao.

shpy

Lỗi Wireless Manager là do thiếu skin. Không cần phải reflash lại đâu các bạn. Chỉ cần copy thư mục này vào Extended ROM rồi soft reset là ok thôi. Công nhận bản WM6 này ra quá bất ngờ. Không nghĩ là nó có thể chạy sánh ngang với bản 3.3.3 ! Có 1 số tính năng cơ bản khá là hay nữa. Để xem tính ổn định thế nào đây !!! Từ sáng tới giờ chưa vấn đề gì hết , vẫn chạy ro ro !!

ASAP

Theo mình thì không được đâu bạn! Bạn kô thấy dòng: "For XDA Atom / Atom Pure ONLY" à.
Đã có bản fix lỗi Wireless Manager rồi. Các bạn tải lại nhé! --> :))

Hix...hix...hix... Kô có MOD nào chú ý đến phần này hết cả à. Tủi thân cho a e dùng Atom quá! :(:)(:)((
Anh xem lại giúp em, em không down được.

phamung84

hình như ko có cái New menu thì phải , bản aku3.3.3 thì có , bác nào có cái đấy k ? mà hình như bản 2k6 này có vẻ màu nó xấu hơn 2k5 thì phải ?

lethanh01

Mình đã up thành công và đã chạy thử mọi thứ đều ổn định tuy nhiên vẫn bị lỗi không nghe được nhạc qua tai nghe bluetooch (Itech R35), Tin nhắn không truy nhập được danh bạ

huynhnguyens

Sau khi up WM6 của thằng Atom Exec thì thấy chạy rất nhanh , nhưng wifi thì lại chậm đi . Vào pda.vn thì coi giật kinh .

anhbaba

Lỗi Wireless Manager là do thiếu skin. Không cần phải reflash lại đâu các bạn. Chỉ cần copy thư mục này vào Extended ROM rồi soft reset là ok thôi. Công nhận bản WM6 này ra quá bất ngờ. Không nghĩ là nó có thể chạy sánh ngang với bản 3.3.3 ! Có 1 số tính năng cơ bản khá là hay nữa. Để xem tính ổn định thế nào đây !!! Từ sáng tới giờ chưa vấn đề gì hết , vẫn chạy ro ro !!

Sau khi up WM6 của thằng Atom Exec thì thấy chạy rất nhanh , nhưng wifi thì lại chậm đi . Vào pda.vn thì coi giật kinh .

Cho mình xin link tải WM6 cho atom exec nhe, máy mình up rom mới (0721B) lấy trên seeo2.com về mà sao up xong thì bị lỗi không nghe radio được. Nghe nói về WM6 thấy háo hức quá

hanhpn

Em không down về được. Link trong mediafire toàn báo có virus thôi (scan khi bắt đầu chuẩn bị dl)

Bác nào down được rồi có thể up lên host khác được không?

cachep2006

Cho mình xin link tải WM6 cho atom exec nhe, máy mình up rom mới (0721B) lấy trên seeo2.com về mà sao up xong thì bị lỗi không nghe radio được. Nghe nói về WM6 thấy háo hức quá

Vẫn chưa có thông tin. Bên XDA DEV cứ bảo chờ nhưng ko biết bao giờ ? Mới mua máy mà ko chơi ROM WM06 tức chết đi thôi ! hehheheheh

Chờ thôi bạn ah ! Bản China WM2006 này chạy ngon lắm nhưng toàn là tiếng trung nên chờ thêm vài ngày nữa xem sao ! Cá cũng chờ 1 ngày mới cho Con Atom Exec của mình

Thân !

giacomini

"Tin vui tin vui đã có ROM WM6 cho Atom và Atom pure rồi

UPDATE AS OF 19 SEP 2007

Version:
Windows Mobile 6 Professional AKU0.3.0
CE OS 5.2.1413(17913.0.3.0)

DOWNLOAD:
http://www.mediafire.com/?3jgzk43exd0
WWE:
For XDA Atom / Atom Pure ONLY: mediafire"

bạn nào down được rom wm6 của atom thì share lại cho mình đi ...mình ko down dc .....

hanhpn

Hic, em không làm thế nào download được trên mediafire. Bác nào down được rồi up lên chỗ khác cho em với.

shogunr125

Em không down về được. Link trong mediafire toàn báo có virus thôi (scan khi bắt đầu chuẩn bị dl)

Bác nào down được rồi có thể up lên host khác được không?

Tốc độ đường truyền chỗ mình chậm lắm. Kô thể up lên host khác được. Bạn tắt các chương trình quét virus trên PC đi. Link này tốt đấy, kô có virus đâu. Bản thân trong trang Mediafire đã quét rồi mà. An toàn đó!

ASAP

Tốc độ đường truyền chỗ mình chậm lắm. Kô thể up lên host khác được. Bạn tắt các chương trình quét virus trên PC đi. Link này tốt đấy, kô có virus đâu. Bản thân trong trang Mediafire đã quét rồi mà. An toàn đó!
Link không down được nữa rồi anh à,vui lòng chia sẻ cho anh em link khác anh nhé.
Thanks so much.