• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lấy các phần mềm kể cả có phí trên WP7

huydong0164

Nếu các bạn dùng Windows phone 7 Market thì chỉ có thể lấy được các phần mềm free. Giới thiệu với các bạn phần mềm WP7 3MktPlace v0.5.4 Milkman thì có thể lấy các phần mềm kể cả trả phí như Need For Speed... Nó như Black Market trên Android (Nhưng nó chạy trên PC thôi). Các bạn có thể lấy Softs về rồi dùng Tom Xap installer hoặc Deploy trên Windows phone 7 Market để cài đặt vào WP7.

DOWNLOAD

Lưu ý: Một số softs không cài được bằng Tom xap các bạn cài Desktop market vào và dùng nó để mặc định để Deploy là được tất: Download market tại đây

Chỉnh sửa cuối:

xemtynhi

Nếu các bạn dùng Windows phone 7 Market thì chỉ có thể lấy được các phần mềm free. Giới thiệu với các bạn phần mềm WP7 3MktPlace v0.5.4 Milkman thì có thể lấy các phần mềm kể cả trả phí như Need For Speed. Nó như Black Market trên Android (Nhưng nó chạy trên PC thôi). Các bạn có thể lấy Softs về rồi dùng Tom Xap installer hoặc Deploy trên Windows phone 7 Market để cài đặt vào WP7.

DOWNLOAD

Wa' hay nha bác huydong :D , sẽ thử lun đây :))

xemtynhi

Quá độc. Đã đi chợ Đen thành công... Cảm ơn bạn huydong rất nhiều.

Bác cài cái phần mềm nào cũng đc à bác , hic , mình tải đc tầm 50 phần mềm , nhưng chỉ cài đc vài cái , còn lại đa số là k cài đc, chả hiểu sao nữa , nếu k cài đc thì phải k đc tất chứ , đằng này lại vẫn đc vài cái nhỏ nhỏ , kìa lạ quá , ai giúp em với :(

nhan_huynh1992

cách này ok nhưng 1 lần chỉ tải đc 1 app vẫn còn thủ công quá.chưa mang tính thuơng mại cao.nhưng cảm ơn chủ thớt đã chia sẽ kinh nghiệm

samurai1982

đã mua được hàng lậu rùi......... sướng tê người...... thanks pro đã share nhé......

duylenguyen

down phát nó làm một day 116 file .xap gồm cả tool, games, v.v... :O giờ chỉ ngồi cài :D

cuongtqg

Hic, down được Assasin's Creed HD về nhưng chạy được hết đoạn phim trailer thì đứng im, màn hình trắng tinh. Có bác nào bị như mình không ?

cuongtqg

Download về -> Giải nén ra -> Vào Folder WP7 3MktPlace v0.5.4 Milkman Chạy file WP7-3MktPlace.exe -> Nhập tên Soft cần down vào ô bên cạnh ô Search -> Nhấn Search -> Double Click vào File tìm thấy trong phần Search Results -> Vào Folder Download trong Folder WP7 3MktPlace v0.5.4 Milkman sẽ thấy File .xap đã được download về -> Install bình thường như là của nhà mình làm ra vậy :p

mkford

Có dùng được với phần mềm có phí đâu nhỉ, down về vẫn lỗi như những bản trước đây. Hay là do mới update bản 7.007 của Microsoft nhỉ, các bác trải nghiệm confirm giùm với .

Update: Sorry thằng Zune nó bị thoát nên ko để ý, giờ ngon rùi phà phà :D

Chỉnh sửa cuối: