• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lấy các phần mềm kể cả có phí trên WP7

xemtynhi

Tat ca cac game xboxlive. Down ve cai k choi dc bat ky game nao ca?. Cu an vao icon game cai lai bi bat. Ra ngoai lun...
(Dang onl = mobile)

cuongtqg

Tat ca cac game xboxlive. Down ve cai k choi dc bat ky game nao ca?. Cu an vao icon game cai lai bi bat. Ra ngoai lun...
(Dang onl = mobile)

Bạn reset lại máy xem sao, tớ thì cái gì cũng chạy được trừ game Assassin's Creed HD (HTC HD2 TM)

bcbc123

cái này phải đợi bác tom bơm thuốc thôi. chứ dow về mà chưa bơm cũng như không. còn mấy cái cài dc thì là free rồi
mà sao bác tom hong làm một bài bày anh em tự bơm thuốc nhỉ. chứ đợi bác ấy thì hơi lâu. mà dạo này bác ấy đi đâu mà sao hong thấy lên diễn đàng nhỉ.

cuongtqg

cái này phải đợi bác tom bơm thuốc thôi. chứ dow về mà chưa bơm cũng như không. còn mấy cái cài dc thì là free rồi
mà sao bác tom hong làm một bài bày anh em tự bơm thuốc nhỉ. chứ đợi bác ấy thì hơi lâu. mà dạo này bác ấy đi đâu mà sao hong thấy lên diễn đàng nhỉ.

Chưa bơm cũng vẫn cài OK bạn ạ.

langthang262

Chương trình này sau khi download thì nó tự động chạy crack luôn mà, nên khi cài vào là Okie.
Bạn có thể dùng chương trình này để bơm thuốc cho các phần mềm download ở chỗ khác nữa.
Bạn vào tab Tools và Setting sẽ thấy.

huydong0164

Chương trình này sau khi download thì nó tự động chạy crack luôn mà, nên khi cài vào là Okie.
Bạn có thể dùng chương trình này để bơm thuốc cho các phần mềm download ở chỗ khác nữa.
Bạn vào tab Tools và Setting sẽ thấy.

Đúng vậy. Nó đã tự crack hoặc crack 1 xap mới download từ chỗ khác cũng được. Tuy nhiên 1 số apps lỗi (phải chịu thôi)

pntango

Cái này hay quá, em vừa thử được một phần mềm xong. đang thử tiếp thì ko search được, cứ comment và thank đã rồi nghiên cứu tiếp ạ

xuanloc120184

sao của em nó báo :"Something is not working. Trying again to deploy to the device, check if is not in the lock screen.." là sao hở bác??

langthang262

sao của em nó báo :"Something is not working. Trying again to deploy to the device, check if is not in the lock screen.." là sao hở bác??
Khi cài đặt software cho WP7 thì máy của bạn phải luôn luôn bật (màn hình luôn sáng) nên bạn vào setting --->Lockscreen .... --->Chọn Never nhé

githe1225

hjx sao mình down các apps đến đoạn:"processing file" thì nó dừng lại rồi hiên thông báo WP& 3Mktplace has stopped working, ai biết chữa cái này chỉ dùm với

xemtynhi

Thực Sự thì vẫn chưa 1 lần cài đặt thành công mấy game có phí trên market , cài vào máy thì ok k bị lỗi , nhưng xong cứ ấn vào icon là lại bị văng ra :( làm đi làm lại đến cả chục lần vẫn vậy nản thật , hình như là chưa có 1 cách thức cụ thể nào để giải quyết việc này , ai đã từ cài đặt và chơi thành công mấy game xboxlive có phí trên market xin cho 1 hướng dẫn thật là chi tiết để cài với , hic nản quá :(

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

Bạn reset lại máy xem sao, tớ thì cái gì cũng chạy được trừ game Assassin's Creed HD (HTC HD2 TM)

Thật à bạn . mình đã làm theo cách của bạn RS lại máy đến cả chục lần , vẫn vậy :( Mình thì k thể vào đc bất kỳ game nào , duy chỉ có Assassin's Creed HD là vào đc tý đến hết dợn video quảng cáo là màn hình tráng tinh , Mình cũng dùng HD2 TM

Chỉnh sửa cuối:

langthang262

Thực Sự thì vẫn chưa 1 lần cài đặt thành công mấy game có phí trên market , cài vào máy thì ok k bị lỗi , nhưng xong cứ ấn vào icon là lại bị văng ra :( làm đi làm lại đến cả chục lần vẫn vậy nản thật , hình như là chưa có 1 cách thức cụ thể nào để giải quyết việc này , ai đã từ cài đặt và chơi thành công mấy game xboxlive có phí trên market xin cho 1 hướng dẫn thật là chi tiết để cài với , hic nản quá :(

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

Thật à bạn . mình đã làm theo cách của bạn RS lại máy đến cả chục lần , vẫn vậy :( Mình thì k thể vào đc bất kỳ game nào , duy chỉ có Assassin's Creed HD là vào đc tý đến hết dợn video quảng cáo là màn hình tráng tinh , Mình cũng dùng HD2 TM

Mình cài bình thường, chơi được hết chỉ có Tiki Tower và Assassin's Creed HD là không được

thinhletien

chủ yếu thấy soft free nhiều, có 1 số game hay như tiki nhưng down về gài vào được lại không chạy được :D đã thử = Tom và App Deployment lun :D quá tiếc. Em rất mê game Tiki Tower ( cầu khỉ :D ) bác nào có file xap có thể share cho được không. Chơi trên iPhone và Android rùi, chưa thử trên WinF7 :( search ko ra