• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lấy các phần mềm kể cả có phí trên WP7

bcbc123

Bác nào bơm dùm em trò ilomilo cái. em thử bằng chương trình này rồi nhưng hong chơi dc. cứ bấm vào là nó văng ra trở lại àh

thaoly2008

Xin chỉ giúp.Search nhưng không ra soft nào cả.Gõ chính xác tên soft.Mỗi khi mở WP7 3MK..để chạy nó báo lỗi :there is been an error Err0015 loading setting.Would you like to rết setting?Bấm ok nó sẽ tắt hết.Bấm cancel thì nó hiện ra phần wp7 3mk...để gõ vào search nhưng searck ko có kết quả nào cả?
Xin anh em chỉ giúp

bcbc123

Xin chỉ giúp.Search nhưng không ra soft nào cả.Gõ chính xác tên soft.Mỗi khi mở WP7 3MK..để chạy nó báo lỗi :there is been an error Err0015 loading setting.Would you like to rết setting?Bấm ok nó sẽ tắt hết.Bấm cancel thì nó hiện ra phần wp7 3mk...để gõ vào search nhưng searck ko có kết quả nào cả?
Xin anh em chỉ giúp

bạn cứ bấm yes rồi nhấp chuột lại vào file exe là mở dc chương trình và search được

renh

e đã cài nhưng khi search thì không hiện gì hết mặc dù e đã tắt tường lửa và diệt virus rồi.có ai chỉ giúp với không ah

nguyencao72

Xin chỉ giúp, khi mình download, đến phần extract lại lỗi debug. Chỉ giúp mình với. Thanks

namhanz

Các bác giúp em với, em làm đúng theo các bước nhưng đên bước cài đặt em toàn bị báo"Error deploying to the device. Please reconnect the phone and retry." hoặc "Something is not working. Trying again to deploy to the device, check if is not in the lock screen...". Mặc dù em luôn để chế độ màn hình mở là never. Mong các bác giúp đỡ em down nhiều cái mà vẫn chưa cài được cái nào vào máy. Em đang là ver 7.5 ko unlock.

namhanz

các bác giúp em với ạ. em dùng cả 2 phần mềm cài đặt là Tom và De mà đều báo như vậy. Mặc dù máy em vẫn đang kết nối với Pc

blackdoor

Manager
Các bác giúp em với, em làm đúng theo các bước nhưng đên bước cài đặt em toàn bị báo"Error deploying to the device. Please reconnect the phone and retry." hoặc "Something is not working. Trying again to deploy to the device, check if is not in the lock screen...". Mặc dù em luôn để chế độ màn hình mở là never. Mong các bác giúp đỡ em down nhiều cái mà vẫn chưa cài được cái nào vào máy. Em đang là ver 7.5 ko unlock.

Không unlock thì không cài được soft và game lấy bằng công cụ này bác à.

namhanz

Không unlock thì không cài được soft và game lấy bằng công cụ này bác à.

Vâng em cảm ơn ạ^^ thế mà em tưởng em làm sai ở đâu. Mà bác mod ơi em xin phép hỏi ngoài 1 tí ạ, bác cho em hỏi sao em down game trên Xbox về bằng tiền. Nhưng chỉ chơi được 1 màn, nó báo phải full game như Angry birds em down về mấy 3,49$ mà chỉ chơi được 1 màn. Vậy muốn full em phải tải 1 lần nữa ạ :(. Hay là như nào hả bác. Em đã login xbox bằng windowns liver rồi.

blackdoor

Manager
Vâng em cảm ơn ạ^^ thế mà em tưởng em làm sai ở đâu. Mà bác mod ơi em xin phép hỏi ngoài 1 tí ạ, bác cho em hỏi sao em down game trên Xbox về bằng tiền. Nhưng chỉ chơi được 1 màn, nó báo phải full game như Angry birds em down về mấy 3,49$ mà chỉ chơi được 1 màn. Vậy muốn full em phải tải 1 lần nữa ạ :(. Hay là như nào hả bác. Em đã login xbox bằng windowns liver rồi.
Vấn đề này thì nhờ bác nào có điều kiện mua soft và game "chính hãng" trả lời giúp vì tôi không có tài khoản thanh toán quốc tế nên chịu.

ngocduynd

Thực Sự thì vẫn chưa 1 lần cài đặt thành công mấy game có phí trên market , cài vào máy thì ok k bị lỗi , nhưng xong cứ ấn vào icon là lại bị văng ra :( làm đi làm lại đến cả chục lần vẫn vậy nản thật , hình như là chưa có 1 cách thức cụ thể nào để giải quyết việc này , ai đã từ cài đặt và chơi thành công mấy game xboxlive có phí trên market xin cho 1 hướng dẫn thật là chi tiết để cài với , hic nản quá :(

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

Thật à bạn . mình đã làm theo cách của bạn RS lại máy đến cả chục lần , vẫn vậy :( Mình thì k thể vào đc bất kỳ game nào , duy chỉ có Assassin's Creed HD là vào đc tý đến hết dợn video quảng cáo là màn hình tráng tinh , Mình cũng dùng HD2 TM

Mình cũng bị tình trạng như bạn: cài thì OK nhưng khi ấn vào icon để chơi thì lại bị đẩy luôn. cài cả ngày hôm nay mà không đc gì cả, hic.

HD7 cảu mình dùng nodo 7392 đã unlook. ai có ý kiến gì giúp mình nhé. tải nhiều game ngon ngon về mà cài đặt lại không chơi đc

dhshoangsonvn

hướng dãn cụ thể chút được hem pac, minh mới sữ dụng thữ nên không rành lắm; mong pro giúp đỡ

hai

Đúng mình cũng bị với Plants Vs Zombies cài được nhưng không chơi được cứ nhấn vào icon là văng ra

dhshoangsonvn

pác ơi. sao e tới bước Preparing của deploying thi no dứng đó lun. mong các pác chỉ giáo, trong lúc deploy co cần mở zune hay không vậy
thanks

maximum

bài này có khá lâu rồi có thể nó ko thể sử dụng trên bản mới đâu đành đợi thôi :))