• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lấy cer file từ OPDA không cần SS!

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
:)) vậy là sếp chưa dùng rồi. Khi sang trang khác nó tự dịch luôn

Đơn giản là anh quá rành đường trong trang này rồi, không cần phải dịch :)

@all: anh em nên tự làm vì không có nhiều người đăng ký giúp các bạn đâu, KJR thì chỉ lấy file dùm chứ không đăng ký dùm :)

saphia1115

KJR ơi, làm ơn lấy hộ cái file của STT 306930 nhé, mình chả nhì thấy chỗ nào mà down cả! Thks nhiều nhiều!

saphia1115

ô sờ kê, hê hê, đã lấy đc file cer cho IM của mình, sign ngon ghê, có điều vẫn còn 1 số soft nó ko cho sign. may quá, con N95 8 của mình mới úp cái FW 31.0.015, hack đủ kiểu chả đc, đang chán

j_cage

Member
Đơn giản là anh quá rành đường trong trang này rồi, không cần phải dịch :)

@all: anh em nên tự làm vì không có nhiều người đăng ký giúp các bạn đâu, KJR thì chỉ lấy file dùm chứ không đăng ký dùm :)

Kojiro làm ơn lấy hộ mình file với, mình mù tịt tiếng Tàu nên chỉ làm xong đến bước đăng ký thôi, đã viết linh tinh để spam đủ 5 bài nhưng toàn là chữ tàu nên ko biết ấn vào đâu để gửi đc bài nữa. Số thứ tự của mình là 307586 nhé!
cám ơn nhìu!

nam303hp

Kojiro lấy giùm mình STT: 308471, mình đủ quyền download rồi, cậu rành cái vụ này giúp mình nhé. Cám ơn cậu.

Kojiro

Super V.I.P
Kojiro làm ơn lấy hộ mình file với, mình mù tịt tiếng Tàu nên chỉ làm xong đến bước đăng ký thôi, đã viết linh tinh để spam đủ 5 bài nhưng toàn là chữ tàu nên ko biết ấn vào đâu để gửi đc bài nữa. Số thứ tự của mình là 307586 nhé!
cám ơn nhìu!

Đây nhé, số thứ tự 307451-308200

miu170687

Hix có ai xin giùm em file cer với ,vô đăng ký mà nó bắt điền mã số chứng minh rùi ...po tay rùi:(( .Số Imel của em nè :358984012524586 ,cám ơn nhiều nhiều lắm !

nam303hp

túm đc rồi, cuối cùng thì cũng mò mẫm đc ra, ai xài 5800 Sign trên PC nhé, cài Mobile Signer vào đt đc nhưng khi chọt vô Sis Flie thì nó lại hiện ra bàn phím, chả biết tìm đường dẫn tới file *.sis đâu cả. Bó tay.

Kojiro

Super V.I.P
Hix có ai xin giùm em file cer với ,vô đăng ký mà nó bắt điền mã số chứng minh rùi ...po tay rùi:(( .Số Imel của em nè :358984012524586 ,cám ơn nhiều nhiều lắm !

Làm gì có vụ cần chứng minh nhỉ :-?

cố chút nữa là tới mình rồi, đen quá, lại phải chờ.

túm đc rồi, cuối cùng thì cũng mò mẫm đc ra, ai xài 5800 Sign trên PC nhé, cài Mobile Signer vào đt đc nhưng khi chọt vô Sis Flie thì nó lại hiện ra bàn phím, chả biết tìm đường dẫn tới file *.sis đâu cả. Bó tay.

Vậy bạn có cần lấy file cer không?

nam303hp

Làm gì có vụ cần chứng minh nhỉ :-?

Vậy bạn có cần lấy file cer không?

cám ơn cậu, mình lấy đc rồi, vì làm biếng mày mò nên ko biết cách lấy, chịu khó ngồi "nghiền" chút là làm đc thôi, ai dè nó cũng đơn giản. ;;)

P

phamcan50

Guest
Em là lính mới, vào xem đủ 48 trang của diễn đàn về vấn đề xin file cer và key đăng ký. Thật là khổ sở với cái trang web toàn tiếng Tàu, mặc dù có xen lẫn vài chữ tiếng Anh. Nhấp vào "English" mà vẫn không làm sao đăng ký được theo hướng dẫn ở trang 1, vẫn chủ yếu là tiếng Tàu nên em bó tay!
Bác nào thành thạo chỉ em cách đăng ký với. Em cũng thèm cái file cer lắm.
Máy N82
EMEI: 358984010880584
Cám ơn bác nhiều!

tuanvic

Mình vừa đăng ký và post bài trong đó mình mới post được có 3 bài ko biết có được quyền lấy file sign ko nhưng mình đã post ở trang đầu theo hướng dẫn mong nhận được file sign. Số bài của mình là 311780#. Mong mod lấy file sign dùm thanks so much

ninjant

311761# 大 中 小 发表于 2009-1-31 00:59 只看该作者
Số bài của mình ! Mong MOD lấy giùm file ! Cảm ơn nhiều !

Status
Không mở trả lời sau này.