• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lấy cer file từ OPDA không cần SS!

Status
Không mở trả lời sau này.

rockone1909

về khoản spam tên OPDA thì mình chịu, nhờ mod lên tải về cho ae với, stt mình là 314096

vincentgreen54

Mình không biết post bài ở đâu cả,nên anh em nào down dược rồi thì xem và down hộ mình cái.Số thứ tự của mình là 315045.Chắc là đợt gần nhất sẽ có.NHớ down hộ mình cái.xin hậu tạ.

Mà mod up lên diễn đàn nhá,file đính kèm ấy.Nếu không thì email của em là vincentgreen54@gmail.com

qtdb

nhờ các bác lấy dùm em với nha! số thứ tự 315998. cám ơn các bác nhiều!

giangne

Anh Kojiro giúp em với. Số thứ tự cua em là :316041. mong anh giúp đỡ

vinhloc01811

Nhờ bạn Kojiro giúp mình với, số thứ tự của mình là: 487395. Mong bạn giúp đỡ... Cảm ơn bạn nhiều.

hitler2002

Bạn Kojiro giúp dùm mình 1 vé luôn nha!.. Số của mình là 316126... Rất rất cảm ơn bạn lun đó!...

Kojiro

Super V.I.P
Nhờ bạn Kojiro giúp mình với, số thứ tự của mình là: 487395. Mong bạn giúp đỡ... Cảm ơn bạn nhiều.

Người ta mới đến 316136 bạn lấy đâu ra số này thế :-?

Các số kia chưa có, các bạn đợi nhé!

hitler2002

A Kojiro ơi, nếu down cái file cer đó về xong mình phải làm sao ta? giải nén no' ra 3 file gồm :Security Certificate, Registration Entries va` Text Document. Phải làm gì với 3 file đó vậy? .. Giúp mình với tại mới xài nên gà lắm lắm!.. ^.^
Mà số mình là 316136 thì khoảng bao ngày co' ta?
Thanks lần nữa nha!!

Kojiro

Super V.I.P
A Kojiro ơi, nếu down cái file cer đó về xong mình phải làm sao ta? giải nén no' ra 3 file gồm :Security Certificate, Registration Entries va` Text Document. Phải làm gì với 3 file đó vậy? .. Giúp mình với tại mới xài nên gà lắm lắm!.. ^.^
Mà số mình là 316136 thì khoảng bao ngày co' ta?
Thanks lần nữa nha!!

Vào đây xem làm gì với 3 file đó nhé: http://pdaviet.net/showpost.php?p=65726&postcount=2

Xem từ dòng Cách sign sis đơn giản nhất :D

hitler2002

Mình đã làm gần đươc chỉ còn thiếu cái phần password?? password lấy ở đâu ra trong 3 file đó vậy Kojiro???

Status
Không mở trả lời sau này.