• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lấy cer file từ OPDA không cần SS!

Status
Không mở trả lời sau này.

hhieu

mấy anh cho em hỏi chút chẳng hạn bây giờ em muốn nhờ mấy anh lấy hộ em file cer em đã đăng ký nick rồi chỉ co điều chua post 5 bài viết trên trang đó vậy em có bắt buộc phải post bài không nếu không post bài thì mấy anh có thể lấy hộ em không nếu được thì nhờ các anh lấy hộ em cái cảm ơn các anh trước. IMEI của em là 354835017868564 số thứ tự là 67202.

Kojiro

Super V.I.P
giờ này mới tới 44641-46140
số TT của minh là 65086 chác cái nay cung phải 2 tuần

Số thứ tự 64921-66487: [HIDE]http://www.box.net/shared/8jum9yd4w0[/HIDE]

mấy anh cho em hỏi chút chẳng hạn bây giờ em muốn nhờ mấy anh lấy hộ em file cer em đã đăng ký nick rồi chỉ co điều chua post 5 bài viết trên trang đó vậy em có bắt buộc phải post bài không nếu không post bài thì mấy anh có thể lấy hộ em không nếu được thì nhờ các anh lấy hộ em cái cảm ơn các anh trước. IMEI của em là 354835017868564 số thứ tự là 67202.

Số thứ tự 66488-67864: [HIDE]http://www.box.net/shared/uvmxkzrkso[/HIDE]

Chỉnh sửa cuối:

quanghoa1812

Hôm trước, mình có đăng ký giúp người bạn trên KPD, nhưng họ chỉ cho file KPD signed thôi, không cho file cer nữa. Không lẽ chỉ còn cách đăng ký trên OPDA? Ai có cách nào khác không xin chỉ giúp!
Thanks and Best regards,

Last edited by a moderator:

Kojiro

Super V.I.P
Hôm trước, mình có đăng ký giúp người bạn trên KPD, nhưng họ chỉ cho file KPD signed thôi, không cho file cer nữa. Không lẽ chỉ còn cách đăng ký trên OPDA? Ai có cách nào khác không xin chỉ giúp!
Thanks and Best regards,

Ngoài cách xin file cer bạn cũng có có thể test cách này để sign online, mình sử dụng phải nói rất tuyệt vời bạn à -> http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=23395

trieu94

Kojiro có gì download dùm file cer dùm mình nha, thứ tự 80036, hjx, chắc lâu à, thanks trước nha ^^

3250xM

Nhà mình đang xài mạng vnn nên ko truy cập vào trang web như bạn chủ topic nói. Ko bít có ai bị giống như mình ko ? Ko tài nào truy cập vào đc lun.

Pdanews

Nhà mình đang xài mạng vnn nên ko truy cập vào trang web như bạn chủ topic nói. Ko bít có ai bị giống như mình ko ? Ko tài nào truy cập vào đc lun.

Mình sài ạmng vnpt vào bình thường bạn à! Trang này đôi lúc nó thế, vào không được thì khoảng vài phút sau bạn vào, refresh mấy lần là được à, do trang này chứ không phải do mạng đâu!

hanguyen

hình như h có cách sign mà k cần 3 cái thứ lằng nhằng này nữa thì phải,mình test rồi thấy ok

hanemnhieu

Active Member
Tốc độ làm việc của OPDA rất cao, tớ cũng đã lấy được file cer chỉ sau mấy ngày, tuyệt vời!!!

ngocminhdl

Kojiro ơi ! mình đăng ký từ ngày 8/4 ! số bài viết là 80076 . số Imei :356406010336880 .mình cũng nghe lời bạn Quất luôn 6,7 bài toàn là Xie xie hoặc Thank you . không biết có được khg nữa? có gì bạn lấy dum mình file cer nhé ! cám ơn Bạn trước !

Kojiro

Super V.I.P
Kojiro ơi ! mình đăng ký từ ngày 8/4 ! số bài viết là 80076 . số Imei :356406010336880 .mình cũng nghe lời bạn Quất luôn 6,7 bài toàn là Xie xie hoặc Thank you . không biết có được khg nữa? có gì bạn lấy dum mình file cer nhé ! cám ơn Bạn trước !

Không sao cả! Đừng lo nha, từ từ sẽ tới lượt bạn đó. Bạn mà down được thì up lên cho anh em với nhé! :D

3250xM

Kojiro ơi, hum trước mình đăng nhập vào web đó đc rồi. Mình post bài 86287, page 2877. Có gì bạn down giùm mình nhé

quanghoa1812

Mình download được rồi! ( Từ OPDA, test rồi, rất OK), nhưng không biết cách upload, các bạn hướng dẫn mình với, mình up lên để các bạn tham khảo!

Kojiro

Super V.I.P
Mình download được rồi! ( Từ OPDA, test rồi, rất OK), nhưng không biết cách upload, các bạn hướng dẫn mình với, mình up lên để các bạn tham khảo!

Trong cử sổ soan thảo, bạn kéo xuống dưới chữ Gửi trả lời, bạn sẽ thấy Gửi tập tin đính kém, nhấp vào đó, sẻ có 1 cửa sổ nhỏ xuất hiện, ngay dòng Browse bạn nhấp vào chọn file cần up xong rồi nhấn Upload, đợi khoảng 5 giây, đóng cửa sổ đó lại rồi ghõ nội dung bài viết sau đó nhấn Gửi trả lời là ok.

Status
Không mở trả lời sau này.