• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lấy cer file từ OPDA không cần SS!

Status
Không mở trả lời sau này.

ninhnd

cảm ơn bạn nhiều nhé, hack đc ổ C rồi, vất vả wa
cài này khó hơn UIQ nhiều.chắc tại mới quá, V30 mà
Nhìn nick thì hình như bạn cũng ở Hải Phòng ah???
Nếu thế thì là đồng hương rùi, vui wa

salemgtvt84

Uầy, con e71 rùi cũng có hy vọng, hnay mình mới reg trên opda, STT 322829, ngồi đợi vậy....

thanhtuan245

anh CongVoi gi ơi,giúp em với em mới mua đt N82 v30 gì đó mà em kô cài đc phần mềm nào hết vì không có file *.cer gì đó,em làm như bài ở trên hướng dãn mà không đc,em đợi cả tuần mà chả thấy gì hết ,em tức quá đi,ăn kô ngon ngủ cũng không yên nữa chứ,anh làm ơn tìm dùm em với,em cám ơn anh trước nha,số IME của em là:358984017792758, mà trong diễn đàn có số thứ tự là sao vậy anh,em kô biết,vậy sao biết khi nào tới em vậy anh,mong anh chỉ giúp,thanks lần nữa...

Chỉnh sửa cuối:

brightstart

Mình mới mua con E71, giờ cũng tập tành hack phone. :D Hôm nay vừa đăng kí xin file cer bên OPDA, số thứ tự là 325629. Kojiro hay CongVoi down giùm mình nha! Cảm ơn nhiều! ^^

Kojiro

Super V.I.P
Mình mới mua con E71, giờ cũng tập tành hack phone. :D Hôm nay vừa đăng kí xin file cer bên OPDA, số thứ tự là 325629. Kojiro hay CongVoi down giùm mình nha! Cảm ơn nhiều! ^^

Thiếu 4 số nữa là đến bạn rồi :)

Mình up số thứ tự 325501-325625 cho bạn 325332

taiyouhikari11

các bạn ơi lấy dùm mình với số thứ tự của mình là 324794
mình đăng ký hôm qua ngày 9/2 mình vào để gửi bài nhưng mà hnay không vào được mọi người giúp mình nha cảm ơn các bạn nha !

taiyouhikari11

Mình cũng vậy bạn nào vào được làm ơn dow hộ mình file với số 324794 với mình đang nóng lòng hack con 5800 wa

thanhtuan245

Anh Kojiro giúp em với,em đăng ký kô dc,số IME của em là:358984017792758,N82 đen,Cám ơn anh trước nha !!

brightstart

Bình tĩnh! Buổi tối vào trang này rất khó, để sáng mai nhé!

Bây giờ bên Tàu là hơn 12h trưa rồi mà ping opda.net.cn vẫn Request timed out, sao mà số mình đen thế, hôm qua còn 4 số nữa là đến số của mình rồi :((

Status
Không mở trả lời sau này.