• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LCG.Jukebox v2.30 Full ENG-VIET

NGUYENTRANDUNG

Ok. Cám ơn anh đã đóng gói nó và cho em biết tên tác giả. Àh. A việt hoá hộ em và mọi người cái Dedit 0.76 R12 nha anh, em thấy mới ra lò đó mà khổ cái toàn tiếng Tàu:D

anhtamhcm

Ok. Cám ơn anh đã đóng gói nó và cho em biết tên tác giả. Àh. A việt hoá hộ em và mọi người cái Dedit 0.76 R12 nha anh, em thấy mới ra lò đó mà khổ cái toàn tiếng Tàu:D

Đây là bản Dedit 0.76 R12 dành cho OS 7-8. anhtam dịch theo bản Việt hóa chuẩn của Tuyen6ngon

AquaSta

Moderator
Đây là bản Dedit 0.76 R12 dành cho OS 7-8. anhtam dịch theo bản Việt hóa chuẩn của Tuyen6ngon

anhtam cho em hỏi là bản R11 với R12 là như thế nào??? Khác nhau gì không hả anh? Tại em thấy bản R12 EN này từ hôm anh Việt hóa bản R11 đó, em định bảo anh Việt hóa cái R12 này thì giờ đã có rồi =D>

anhtamhcm

anhtam cho em hỏi là bản R11 với R12 là như thế nào??? Khác nhau gì không hả anh? Tại em thấy bản R12 EN này từ hôm anh Việt hóa bản R11 đó, em định bảo anh Việt hóa cái R12 này thì giờ đã có rồi =D>

Trong bản R11 khi vào mục Màc sắc và chọn màu bất kỳ sẽ bị văng ra ngay lập tức, và nhiều lỗi khác khi soạn thao tác

Bản R12 khắc phục toàn bộ lỗi trên và tốc độ duyệt, thao tác khá nhanh...

AquaSta

Moderator
Trong bản R11 khi vào mục Màc sắc và chọn màu bất kỳ sẽ bị văng ra ngay lập tức, và nhiều lỗi khác khi soạn thao tác

Bản R12 khắ1c phục toàn bộ lỗi trên và tốc độ duyệt, thao tác khá nhanh...

Bản R11 em chưa cài :D, còn bản R12 em cài được 1 tuần rồi nhưng chưa dùng nên em không biết :D
Cám ơn anh! Vừa gỡ bỏ bản English rồi :)

NGUYENTRANDUNG

Thanks anh nhiều lắm=D>=D>=D>. :DAnh cho hỏi tại sao bộ gõ Unikey của anh em dùng trong Dedit thì bị out ko soạn văn bản được:-??.Em dùng N70

anhtamhcm

Thanks anh nhiều lắm=D>=D>=D>. :DAnh cho hỏi tại sao bộ gõ Unikey của anh em dùng trong Dedit thì bị out ko soạn văn bản được:-??.Em dùng N70

N70 nên dùng JbakTool. Hỗ trợ siêu nhanh cho những ai chuyên soạn thảo văn bản:))

hoanghuy16vn

Ok để anh Việt hóa rồi Up chủ đề mới
Anhtam cho em hỏi phần mềm Jbaktool có dùng được cho 6680 được không. Tiện đây anh cho em hỏi làm thế nào để việt hóa được phầm mềm chụp và xem ảnh PhotoRiteSP_5.18_FULL.sis. Em đã Việt hóa trong .rsc nhưng vẫn không được, còn trong .app thì không có chữ để Việt hóa

jimmyvn88

Thật ra phiên bản Crack .py này được tạo bởi (Create, By: Richer Law)

NGUYENTRANDUNG chỉ Việt hóa lại vài dòng trong đó mà thôi

Tôi xin thay mặt tác giả Richer Law đóng gói cái .py này thành một ứng dụng hoàn chỉnh cho anh em dùng đỡ mất công phải vào cái PythonScriptSell>:)>:)

hihi, hnay mới trốn trại ra đc thấy anhtam up mất rồi,hi

tohoai90

Tác giả: Richer Law .Do ông ta chỉ thực hiện host chỉ làm việc cho S60v3 . Nên ở phiên bản này được chỉnh sửa làm việc trên S60v2 thành công cũng như việt hoá thênm Skin bởi mình:D:D:D. Chi tiết về ứng dụng thì mọi người đã khá quen thuộc rồi. Phiên bản của Jukebox từ 2.17 trở đi đã bắt xác nhận K.E.Y qua gprs tuy nhiên ngay 2.17 đã có 1 tác giả Cr@ck khá quen thuộc đó là illusion, bản Cr@ck không ổn định, khi dùng nó bạn chỉ nghe nhạc và không được dùng Full cho tất cả tính năng online. Sau đó là phiên bản 2.30 đã được TheOne thiết lập nên 2 host file chép tại C:/System/Data có thể check authentication online, tuy nhiên theo tìm hiểu của mình ở tất cả 4rum mà họ phát tán thì cách này trong tổng số 10 thì chỉ có 1 thành công có thể tệ hơn đó là con số 0 do host không hợp lý. Sau thời gian tìm hiểu và dựa trên 2 host file này Richer Law đã khám phá ra 1 điều thú vị kết hợp python dựa trên lý thuyết hoạt động và cuối cùng đã có cách check authentication qua mặt được bọn LCG tất nhiên k.e.y của bạn trở thành hàng xịn(chỉ áp dụng cho version 2.30). Bạn sẽ được hưởng những chức năng có bản quyền như tải lyric, tải hình ảnh hay nghe radio trực tuyến, dùng full thật sự(Chỉ ở 2.30 này thôi nhé).
Hướng dẫn:
Sau khi download tập tin sẽ xuất hiện trong Menu thêm 2 Icon. 1 là Jukebox, 2 là PythonScriptShell(tất nhiên bạn phải có đủ bộ cài python). Lúc này mở Jukebox rồi nhập K.E.Y. Khi báo đăng ký thành công. Ấn Exit để thoát ra. Lúc này chạy PythonScriptSell vào Option chọn Lập HOST nó sẽ báo là HOST được thiết đặt thành công!. Từ Option ấn Bắt đầu duyệt sẽ thấy trên màn ảnh hiện tại là Thi hành xác nhận... Cứ để yên đó rồi ấn vào phím Menu tìm đến Jukebox mở lên nó bắt Check authentication thì ấn Yes chớ ít giây nó sẽ báo thành công. Ok thế là bạn đã được dùng full mãi mãi mà khỏi sợ check gì cả;). Đã test 100000% thành công trên N70-ME. Đối với mình v2.30 này đã là quá tuyệt:D
Phiên bản đã việt hoá 2 ngôn ngữ Anh-Việt thêm skin mới:D
Mong rằng đây sẽ là cách giải quyết tốt nhất cho những bạn yêu thích ứng dụng của LCG

Đây là bản fixed một số lỗi và thay skin mới chia thành 2 file cài đặt cho các bạn tiện theo dõi. Rất cảm ơn các bạn đã đóng góp ý kiến

Mã:
[URL="http://vnnshare.com/download.php?file=110809327"][COLOR=#0000ff]>>>DOWNLOAD HERE<<[/COLOR][/URL]
http://vnnshare.com/download.php?file=110809327[/CODE]anh luôn tiện anh xử lý con Profilemail. anh em đang rất cần. Anh đi tu em chia đôi:D:D

onlylove80

dùng cái này mình vẫn thấy hay hỏn TTpod.vùa nhẹ không tốn Ram âm thanh nghe cũng hay.. không biet SmartMovie có làm đuọc nhủ vậy kg nhi??

JuRay-Duan

dùng cái này mình vẫn thấy hay hỏn TTpod.vùa nhẹ không tốn Ram âm thanh nghe cũng hay.. không biet SmartMovie có làm đuọc nhủ vậy kg nhi??

Chương trình nào mà kô tốn Ram hả bạn?? tốn ít hay nhiều thui. TTpod nặng?? Đúng, nhưng phải công nhận là đẹp hơn rất nhiều so với JukeBox. ;)
SmartMovie kô làm kiểu như trên đc.

onlylove80

Chương trình nào mà kô tốn Ram hả bạn?? tốn ít hay nhiều thui. TTpod nặng?? Đúng, nhưng phải công nhận là đẹp hơn rất nhiều so với JukeBox. ;)
SmartMovie kô làm kiểu như trên đc.
uhm bạn hjểu sai ý mình rồi ý mính là tốn ít ram hơn chứ không phải là kg tốn..mong anh tamhcm sớm có cách bẻ răng SmartMovie or X-plore như của Dũng..

Posted via Mobile Device

daokay

hình như cái jukebox của anh NGUYENTRANDUNG ko full đúng ko, em tạo lyric mà ko xem dc là sao anh

NGUYENTRANDUNG

hình như cái jukebox của anh NGUYENTRANDUNG ko full đúng ko, em tạo lyric mà ko xem dc là sao anh

Đặt tên lyric phải trùng với tên của bài hát sau đó copy nó vào đúng thư mục chứa bài hát. Ok Vào Jukebox mở bài hát đó lên xem nhé:D

daokay

em làm rồi, tạo lyric ở gsm nó chỉ đó, đúng tên lun, đúng folder lun nhưng ko dc
sao vậy anh???

NGUYENTRANDUNG

em làm rồi, tạo lyric ở gsm nó chỉ đó, đúng tên lun, đúng folder lun nhưng ko dc
sao vậy anh???

Sao lạ nhỉ. Nếu đúng tên, đúng thư mục chứ bài hát thì bất kì ly ric nào bỏ vào nó cũng đọc tuốt. Chỉ vậy thôi đâu còn gì nữa, bạn không làm được nữa thì bó tay, mình chịu thua:D

ngocthanhdhgtvt

sao vậy anh???

bây giờ bạn thử làm như mình một lần nhé ,cách này mình thử cho pm TTPOD với máy 6600. đó là : trước tiên tên bài hát và tên lời phải giống nhau nhưng như vậy là chưa đủ cần phải làm như thế này mới đủ : ví dụ bạn có bài hát yesterday once more thì bạn phải để tên bài hát dưới dạng YesterdayOnceMore.mp3( khác yesterdayoncemore) và tên lyric là YesterdayOnceMore.lrc ,cách này đã thử trên 6600 với ứng dụng TTPOD , còn với 7610 thì vô tư cứ miễn tên và lời bài hát giống nhau là được, vì vậy cách làm của mình cũng chưa chắc lắm nên bạn cứ thử test một lần xem sao biết đâu được thì sao, còn nếu không được thì hết cách:-??:-??