• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LCG.Jukebox v2.30 Full ENG-VIET

Mr_Sulla

Đề nghị MOD del nick thành viên "vicstar" này ngay lập tức. Thật là vô văn hóa

ngocthanhdhgtvt

Đề nghị MOD del nick thành viên "vicstar" này ngay lập tức. Thật là vô văn hóa

Những chuyện này Mod sẽ biết cách sắp xếp nha bạn. Ua sao lại ban njck bạn ấy vậy Mr-sulla, mình ko thấy bạn ấy post bài mag tính vvh, bạn cho mình xjn cái link nha. Thanks

Posted via Mobile Device

ngocthanhdhgtvt

tóm lại mình không hiểu lấy KKK thế nào nữa,giúp với

Đọc bài viết của chủ topjc mà ko hjểu biết thêm tí tẹo nào na bạn vậy mà cũng đòi dùng symbian or vvvv , kkk nôm na là mã khóa bản quyền of pm hay ứng dụng nhé. Có tí

Posted via Mobile Device

langtu13493

Posted via Mobile Devicekáj mục . Exe đó chạy trên pc bạn à. Dùng pc chạy fjle . Exe đó rồj nhập jmej kủa bạn vào enter là có key ngaj. Nếu ko có pc thì đưa jmej đây mình gjúp cho

thuonghonda68

imel của mình 353388009301229 . Sao mình dùng mobile . 7610.mở đuôi exe ko được để nhập imel. Bày mình với thank
Posted via Mobile Device

daokay

bây giờ bạn thử làm như mình một lần nhé ,cách này mình thử cho pm TTPOD với máy 6600. đó là : trước tiên tên bài hát và tên lời phải giống nhau nhưng như vậy là chưa đủ cần phải làm như thế này mới đủ : ví dụ bạn có bài hát yesterday once more thì bạn phải để tên bài hát dưới dạng YesterdayOnceMore.mp3( khác yesterdayoncemore) và tên lyric là YesterdayOnceMore.lrc ,cách này đã thử trên 6600 với ứng dụng TTPOD , còn với 7610 thì vô tư cứ miễn tên và lời bài hát giống nhau là được, vì vậy cách làm của mình cũng chưa chắc lắm nên bạn cứ thử test một lần xem sao biết đâu được thì sao, còn nếu không được thì hết cách:-??:-??

trong jukebox nó vẫn hiện ra hình cây bút trong bài hát, nhấn phím # để xem lời bài hát thì nó ko hiện chữ gì cà:-?

hunterviet

Well-Known Member
trong jukebox nó vẫn hiện ra hình cây bút trong bài hát, nhấn phím # để xem lời bài hát thì nó ko hiện chữ gì cà:-?
Bạn nên để file nhạc và file lời trùng tên, VD file nhạc là xedap.mp3 thì file phải có tên xedap.lrc. Vào jukebox bấm # là hiện ra liền à

JuRay-Duan

Với Ttpod thì có thư mục để chứa lời riêng còn với jukebox này thì lời và bài nhạc fải đặt cạnh nhau trong cùng 1 thư mục thì khj nghe nhạc ấn # mới hiện ra. Thử lại xem sao bạn, chúc thành công :)

leminhhai111

xin cho mình hỏi nếu cài cái này vô thì mình có thể sài check update bằng gprs cho những phần mềm khác kg vậy bạn vì mình có mấy phần mềm đã mua bản quyền mà khi sài hots thì kg check được phải xóa hots đi thì được

JuRay-Duan

xin cho mình hỏi nếu cài cái này vô thì mình có thể sài check update bằng gprs cho những phần mềm khác kg vậy bạn vì mình có mấy phần mềm đã mua bản quyền mà khi sài hots thì kg check được phải xóa hots đi thì được
Cách này chỉ dùng dc cho xploer 1.22 và jukebox 2.30 này, ko dùng cho pm khác dc đâu bạn àh :)

leminhhai111

kg ý mình muốn hỏi là thí dụ mình đã.có mua bản quyền của smartmovie rổi mình check xác nhận thì tòan bị báo lỗi phải xóa file hots đi thì check xác nhận lại được mình thử mấy lần rồi x-plore cũng vậy tại 2 cái đó mình có mua bản quyền mà

MinhThang

Manager
kg ý mình muốn hỏi là thí dụ mình đã.có mua bản quyền của smartmovie rổi mình check xác nhận thì tòan bị báo lỗi phải xóa file hots đi thì check xác nhận lại được mình thử mấy lần rồi x-plore cũng vậy tại 2 cái đó mình có mua bản quyền mà

Nếu đã mua bản quyền thì remove hết tất cả các bản cũ và những gì liên quan tới chúng, sau đó lên trang chủ down bản mới nhất về cài vào mà đăng ký, nhớ là máy phải được kết nối Wifi để cho nó check Imei.

jimmyvn88

Nếu đã mua bản quyền thì remove hết tất cả các bản cũ và những gì liên quan tới chúng, sau đó lên trang chủ down bản mới nhất về cài vào mà đăng ký, nhớ là máy phải được kết nối Wifi để cho nó check Imei.
S60 làm j có wifi anh.Dùng GPRS Ñc ròi

leminhhai111

mình xin hỏi mood là khi mình cài bản jukebox này nó sẽ tạo ra 1 file hots thì hình như file hots đó ảnh hưởng đến việc check imei bằng gprs của 2 phần mềm kia phải kg vì mình thấy khi xóa file hots thì check imei lại được còn để file hots thì check imei cho 2 p.m kia toàn là báo lỗi

JuRay-Duan

S60 làm j có wifi anh.Dùng GPRS Ñc ròi

Bộ gõ của jimmyvn88 bị lỗi chữ "đ" kìa, để ý bữa giờ toàn thấy viết chữ "đ" thành chữ "Ñ" kô àh :D

mình xin hỏi mood là khi mình cài bản jukebox này nó sẽ tạo ra 1 file hots thì hình như file hots đó ảnh hưởng đến việc check imei bằng gprs của 2 phần mềm kia phải kg vì mình thấy khi xóa file hots thì check imei lại được còn để file hots thì check imei cho 2 p.m kia toàn là báo lỗi

Nếu là vậy thì đúng là bị lỗi rồi cần gì phải hỏi nữa?? có ke.y bản quyền thì cứ check rùi dùng thoải mái thôy :)