• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LCG SmartMovie 4.01 Việt hóa 2 ngôn ngữ - SymPViet

rinhvh

Lonely Cat Games SmartMovie v.4.01 S60v3 SymbianOS9.1 incl Loader v1.02-bugb

Phần mềm xem phim .avi, .3gp, .flv.Phiên bản 2 ngôn ngữ VN-EN

Chân thành cảm ơn Kojiro đã giúp đỡ tôi hoàn thành phiên bản này.

Dùng code của bản 4.0 để dùng full.

Chú ý: Đề nghị không xin code trong topic này! Bài viết sai qui định sẽ bị xóa ko cần thông báo.

Ai có nhu cầu xin code hãy dùng chức năng nhắn tin!

Pass: SymPViet

Khi down bỏ đuôi .7z ra còn .rar thôi nha.

manle

Các bro có thể thay cái icon của SM v4.01 như cái icon bên dưới được ko ạ.Cái icon của nó xấu wá.Thanks!!

skaterboy

các bác ai có cái 4.01 reg cho PPC không cho em xin! dùng trial được 1 tiếng!huhu

mobile08

ko cho pas sao giải nén hả anh a 2 mà bản này có phải là bản full ko vậy hay cài vào nhìn tí rồi ra thôi hả anh

MinhThang

Manager
ko cho pas sao giải nén hả anh a 2 mà bản này có phải là bản full ko vậy hay cài vào nhìn tí rồi ra thôi hả anh

Pass là SymPViet đó bạn, cài đi rồi sẽ biết cần gì hỏi chứ.

Kojiro

Super V.I.P

Lấy code đăng ký của SM 4.0 vẫn được. Còn pass giải nén đã ghi rất rõ ràng ngay bài 1 mà còn hỏi à, bó tay :|

trang84

mình đã đánh pass đúng là SymPViet mà sao máy tính của mình nó cu báo lỗi sai mật khẩu là nhu thế nào!

Kojiro

Super V.I.P
mình đã đánh pass đúng là SymPViet mà sao máy tính của mình nó cu báo lỗi sai mật khẩu là nhu thế nào!

Đã gõ pass thì phải tuân thủ đúng pass người post đã cung cấp, sai 1 chữ cũng không ra đâu.

tiny1990

Đoạn quảng cáo con mèo nén theo kiểu thì thế các bác. Em đổi tên tập tin avi khác thành about.avi mà sao nó không chạy nhĩ

Kojiro

Super V.I.P
Đoạn quảng cáo con mèo nén theo kiểu thì thế các bác. Em đổi tên tập tin avi khác thành about.avi mà sao nó không chạy nhĩ

Thử nén qua avi bằng Sm converter, đảm bảo thời lượng và dung lượng giống file chuẩn của nó thử.