• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LCG SmartMovie 4.01 Việt hóa 2 ngôn ngữ - SymPViet

MinhThang

Manager
Sao mình cài vào con N78 của mình thì khi xem đuôi 3gp hình chạy tốt nhưng tiếng thì giựt giựt nghe rất khó chịu. Xem đuôi Mp4 thì ko thấy cả hình luôn, à có nhưng nó chỉ hiện lên 2s đầu thôi các bác ạ. Có ai bị như mình không vậy? :-?

PM này rất nhiều lỗi bạn à, mỗi máy mỗi lỗi không ai giống ai. Nói tóm lại là do pm đó không phải là do máy.

Warkiller

Không xem được định dạng Flv bạn ơi.Nó báo "không mã hóa v62" là sao ? Hướng dẫn dùm mình với

MinhThang

Manager
Không xem được định dạng Flv bạn ơi.Nó báo "không mã hóa v62" là sao ? Hướng dẫn dùm mình với

Không phải FLV nào cũng xe được đâu bạn ơi, tùy thuộc vào định dạng file đó có phù hợp không nữa.

Warkiller

Hic.Dùng smartmovie cũ thấy ổn định hơn nhiều, chịu khó covert sang .avi rồi xem thấy khỏe hơn thằng 4.01 này.Nhiều file .avi chạy không được mới ghê chứ

Caominh171

Hic.Dùng smartmovie cũ thấy ổn định hơn nhiều, chịu khó covert sang .avi rồi xem thấy khỏe hơn thằng 4.01 này.Nhiều file .avi chạy không được mới ghê chứ

Zậy mới nói,đâu fải lúc nào cập nhật cũng là tốt đâu :D

Kojiro

Super V.I.P

Zậy mới nói,đâu fải lúc nào cập nhật cũng là tốt đâu :D

Ko nói vậy được vì nếu convert bằng chính SmartMovie Converter thì xem được hết, do các bạn dùng trình khác convert nên thế thôi.

MrKen819

Anh Kojiro Ơi Cho em Thuốc Với IME= 356994016533253 Post Thẳng Thuốc Lên Dùm Em Nha!!!!!!!!!!!!!

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Đề nghị không xin code trong topic này! Bài viết sai qui định sẽ bị xóa ko cần thông báo.

Ai có nhu cầu xin code hãy dùng chức năng nhắn tin!

Warkiller

Ko nói vậy được vì nếu convert bằng chính SmartMovie Converter thì xem được hết, do các bạn dùng trình khác convert nên thế thôi.

Xin thưa với anh là em dùng chương trình Covert đi kèm với SmartMovie.Covert xong em dùng SM phiên bản cũ thì file vẫn chạy tốt, còn dùng SM 4.01 này chạy thử thì chạy được 2 phút thì đứng im luôn:(:(:(

Kojiro

Super V.I.P
Xin thưa với anh là em dùng chương trình Covert đi kèm với SmartMovie.Covert xong em dùng SM phiên bản cũ thì file vẫn chạy tốt, còn dùng SM 4.01 này chạy thử thì chạy được 2 phút thì đứng im luôn:(:(:(

Vậy bạn phải xem lại máy bạn chứ mình dùng vẫn bình thường mà.

MinhThang

Manager

Mình dùng thấy bình thường không vấn đề gì cả, bạn thử với 1 Clip khác . convert bằng pm nào đó thử có còn đứng không.

liro

Sao mình dùng phần mềm này xem các video quay bằng camera thì hình cứ bị giật vậy . Các video tải về thì xem vẫn vô tư không bị giật hình. Bro nào chỉ giùm thank trước

MinhThang

Manager
Sao mình dùng phần mềm này xem các video quay bằng camera thì hình cứ bị giật vậy . Các video tải về thì xem vẫn vô tư không bị giật hình. Bro nào chỉ giùm thank trước

Bạn vào cài đặt chọn lại thông số cho quay video để phù hợp hơn.

chemi1209

Sao mình ko xem dc .3gp nhỉ? Trong khi xem bằng mặc định của máy thì vẫn ok!