• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LCG SmartMovie 4.01 Việt hóa 2 ngôn ngữ - SymPViet

gannine

Cảm ơn Thắng đã giúp mình nhé :) ,mà sao máy ở chỗ mình sao không cho chạy cái Kgen nhỉ ??

MinhThang

Manager
Có thể do máy chưa đc cài Net flame work, phải có cái này thì kk mới chạy đc!

Tùy thôi bạn à, có rất nhiều loại loại mình thì chẳng cần gì vẫn chạy, còn loại bạn nói mình cài vào vẫn không lấy được.

ngovandang

hi` em làm được rui` pác ơi dù sao thank pác nhiều lắm trên diến đàn mình có chỗ nao` dạy làm unsign n78 hok pác nhỉ,em mới mua máy nên tập tành còn gà lắm mong bác giúp em

MinhThang

Manager
hi` em làm được rui` pác ơi dù sao thank pác nhiều lắm trên diến đàn mình có chỗ nao` dạy làm unsign n78 hok pác nhỉ,em mới mua máy nên tập tành còn gà lắm mong bác giúp em

Bạn cần gì sang BOX Thảo luận để hỏi không hỏi trong Topic này, vì không đúng Tiêu đề lập ra bạn nhé.

chemi1209

Tùy thôi bạn à, có rất nhiều loại loại mình thì chẳng cần gì vẫn chạy, còn loại bạn nói mình cài vào vẫn không lấy được.

Thì em đang nói kkk của SM cơ mà, pm Net Flame Work là môi trường của window. Có 1 số kây chỉ hoạt động trong môi trường này. Còn kây bình thường thì mở bt thôi.

MinhThang

Manager
đã có smartmovie 4.10 rồi đó mấy bạn ơi

Đâu bạn 4.10 có thì úp lên anh em xem thử có gì hay không?
Ôi bản Trial sợ lắm cài vào có gì lại không xem được 4.01 thì toi. Mình đã tảu về rồi.

Chỉnh sửa cuối:

jimmyvn88

Đâu bạn 4.10 có thì úp lên anh em xem thử có gì hay không?
Ôi bản Trial sợ lắm cài vào có gì lại không xem được 4.01 thì toi. Mình đã tảu về rồi.

4.10 là bản fix lỗi,cài vào là hết SMloader ngay,tốt nhất khỏi test mất công

nguoimaanhy

em đang dùng bản này nhưng thấy có bãn mới 4.15 (http://www.pdaviet.net/showthread.ph...+4.15+VIET+HOA) em remove bản này để cài 4.15, nhưng cài không được nó cứ "unable to install" hoài à em thấy vậy cài lại bản 4.01 này nhưng nó cũng "unable to install" luôn. Bây giờ em không có mà xài nữa (kể cả cũ lẫn mới) , em phải làm sao để cài lại được bản cũ vậy mấy anh

JS_AnhTuan

Active Member
em đang dùng bản này nhưng thấy có bãn mới 4.15 (http://www.pdaviet.net/showthread.ph...+4.15+VIET+HOA) em remove bản này để cài 4.15, nhưng cài không được nó cứ "unable to install" hoài à em thấy vậy cài lại bản 4.01 này nhưng nó cũng "unable to install" luôn. Bây giờ em không có mà xài nữa (kể cả cũ lẫn mới) , em phải làm sao để cài lại được bản cũ vậy mấy anh

format máy đi bạn.

nguoimaanhy

format máy đi bạn.

thank bạn wan tâm, mình mò được rùi :D. Chỉ cần chỉnh ngày lại 01/12/2010 là ok, xém format lại :))

bạn nào lấy được code của IME mình thì lấy dùm mình nhé. IME mình là 354863024739255

cám ơn các bạn ^^!

ai chưa convert tốt cho SmartMovie Hay CorePlayer ( xem hay bị giật) thì thử như mình xem sao nhé, mình hết bị giật rồi file 1G chạy ngon lành :))
down cái này về và làm theo nhé http://www.mediafire.com/?pyq6tbzmdz9cjl3

Chỉnh sửa cuối:

nguoimaanhy

mình mới format lại máy cài SM được nhưng sao khi Reset máy lại thì nó mất tiu, vào cài lại thì nó nói đã cài rồi (trong Applycation manager cũng có rồi luôn). ai biết khắc phục lỗi này không vậy????